Tất cả sản phẩm
-
Hamza PatelWow họ có rất nhiều dòng, giá cả rất hợp lý, nhân viên rất hợp tác. Tiger giúp tôi tiết kiệm nhiều thời gian. -
Artur HatimiTôi sử dụng một số nhà bán buôn và luôn săn lùng giá tốt nhất, hương vị tốt nhất, cũng như dịch vụ khách hàng tốt nhất.Khi nhân viên làm việc ở Yuoto, họ làm cho tôi mọi việc trở nên thật dễ dàng và suôn sẻ.
Người liên hệ :
Tiger Zhou
Số điện thoại :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
Kewords [ yuoto vape ] trận đấu 1784 các sản phẩm.
Yuoto Mini Bar 1200 Puffs 4 ML Dung tích nước ép
| Thương hiệu: | Yuoto |
|---|---|
| Materail: | thép không gỉ |
| Hương liệu: | 15 |
| Nicotine: | 5% |
| Công suất nước trái cây: | 4 ML |
Oriange Factory Yuoto Luscious 3000puff 5% Nicotine Salt Tích hợp Iec nho 1350mah
| hương vị :: | 27 hương vị |
|---|---|
| Trọng lượng:: | 42g |
| bánh xốp:: | 3000 |
| Sức chống cự:: | 1.6Ω |
| pin: | 1350 mah |
3000 Puff Yuoto Luscious Ecig dùng một lần 5% Nicotine 1350mah Nước đá dưa hấu
| hương vị :: | 27 hương vị |
|---|---|
| Trọng lượng:: | 42g |
| bánh xốp:: | 3000 |
| Sức chống cự:: | 1.6Ω |
| Pin: | 1350mAh |
Blueberry Yuoto Bubble có thể sạc lại dùng một lần 3000 Puff 46G
| Hương vị:: | 15 hương vị |
|---|---|
| Nicotine:: | 5% |
| Công suất nước trái cây điện tử:: | 10ml |
| Pin:: | 650 mah |
| chi tiết đóng gói: | 55,6 * 28 * 27,6 |
Big Puff Yuoto Bubble dùng một lần có thể sạc lại 2% 5% Nicotine E-Juice 10ml
| Hương vị:: | 15 hương vị |
|---|---|
| Nicotine:: | 2% 5% |
| Công suất nước trái cây điện tử:: | 10ml |
| Pin:: | 650 mah |
| chi tiết đóng gói: | 55,6 * 28 * 27,6 |
Mesh 1.0 Coil 3000 Puff Yuoto Bubble dùng một lần có thể sạc lại
| Hương vị:: | 15 hương vị |
|---|---|
| Nicotine:: | 2% 5% |
| Công suất nước trái cây điện tử:: | 10ml |
| Pin:: | 650 mah |
| chi tiết đóng gói: | 55,6 * 28 * 27,6 |
Giao diện loại C Yuoto Bubble dùng một lần có thể sạc lại 3000 Puff
| Hương vị:: | 15 hương vị |
|---|---|
| Nicotine:: | 2% 5% |
| Công suất nước trái cây điện tử:: | 10ml |
| Pin:: | 650 mah |
| chi tiết đóng gói: | 55,6 * 28 * 27,6 |
3000 Puff Yuoto Bubble E-Juice dùng một lần có thể sạc lại Pin 10ml 650mah
| Hương vị:: | 15 hương vị |
|---|---|
| Nicotine:: | 2% 5% |
| Công suất nước trái cây điện tử:: | 10ml |
| Pin:: | 650 mah |
| chi tiết đóng gói: | 55,6 * 28 * 27,6 |
Đơn đặt hàng OEM Thiết bị dùng một lần của Yuoto Thanos với dung lượng pin / nước trái cây lớn
| Hương vị: | 15 hương vị |
|---|---|
| Nicotint: | 5%, 2% |
| Nước trái cây: | 14ml |
| Ắc quy: | 650 |
| Có thể sạc lại: | Đúng |
PC ABS 3000 Puff Pen, Thuốc lá điện tử Pctg Lusicous Yuoto
| Kiểu: | Cái tôi |
|---|---|
| Vật liệu: | PC + ABS + Pctg |
| Chứng nhận: | FDA, CE, ROHS, FCC, PSE |
| Loại sạc: | Thuốc lá điện tử dùng một lần |
| Chế độ bắt đầu: | tự động |

