Tất cả sản phẩm
-
Hamza PatelWow họ có rất nhiều dòng, giá cả rất hợp lý, nhân viên rất hợp tác. Tiger giúp tôi tiết kiệm nhiều thời gian. -
Artur HatimiTôi sử dụng một số nhà bán buôn và luôn săn lùng giá tốt nhất, hương vị tốt nhất, cũng như dịch vụ khách hàng tốt nhất.Khi nhân viên làm việc ở Yuoto, họ làm cho tôi mọi việc trở nên thật dễ dàng và suôn sẻ.
Người liên hệ :
Tiger Zhou
Số điện thoại :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
Kewords [ yuoto vape ] trận đấu 1784 các sản phẩm.
4500 Puffs Yuoto Bubble pin 650mah với 15 hương vị trái cây hỗn hợp
| thuốc lá điện tử: | thuốc lá elctronic |
|---|---|
| dung tích: | 10ml |
| phun: | 4500puff |
| nictione: | 5% |
| pin: | 650 mah |
56g Yuoto Bubble Last gần 4500 Puffs Rút ra Cơ chế Kích hoạt Kích hoạt
| trọng lượng: | 57g |
|---|---|
| dung tích: | 10ml |
| phun: | 4500puff |
| nictione: | 5% |
| pin: | 650 mah |
22x112mm Yuoto Luscious 5% Nicotine Salt tích hợp Pin sạc 1650 mah
| hương vị :: | 22 hương vị |
|---|---|
| Trọng lượng:: | 42g |
| bánh xốp:: | 3000 |
| Sức chống cự:: | 1.6Ω |
| pin: | 1650 mah |
YUOTO Minibar 1200 Puff Vape 15 Flavor E Juice dùng một lần Pin 4.0ml 650mAh
| Hương vị: | 15 hương vị |
|---|---|
| bánh xốp: | 1200puff |
| Nicotine: | 2%, 5% |
| Công suất nước trái cây điện tử: | 4ml |
| Ắc quy: | 650 mah |
HOT Yuoto Smart Pro 1500puff 2-5% Mg Hình dạng đường vuông Ecig dùng một lần
| Hương vị:: | 15 hương vị |
|---|---|
| bánh xốp;: | 1500puff |
| Nicotine:: | 2%, 5% |
| Dung tích nước trái cây điện tử:: | 5,0ml |
| pin:: | 800mAh |
2ML E Juice Yuoto Chai 600 Puffs Dung lượng pin 400mAh với TPD
| bánh xốp: | 600puff |
|---|---|
| nicotin: | 2,0% |
| nước ép điện tử: | 2.0ML |
| Ắc quy: | 400mah |
| hương vị: | 14 hương vị |
23 hương vị 1500 Puffs Vape dùng một lần 5ml E Dung tích nước trái cây Chứng chỉ CE CF
| Hương vị: | 23 hương vị |
|---|---|
| Công suất nước trái cây điện tử:: | 5.0ML |
| Pin: | 900 mah |
| Nicotine:: | 5% hoặc 2% |
| Bánh xốp:: | 1500puff |
nhỏ Vape 700 Puffs dùng một lần 5% 2% Nicotine TPD chứng nhận.
| Hương vị: | 15 hương vị |
|---|---|
| Công suất nước trái cây điện tử:: | 2.3ML |
| Pin: | 450 mah |
| Nicotine:: | 5% hoặc 2% |
| Bánh xốp:: | 700puff |
Hệ thống kích hoạt tự động 15 Flavor 1200 Puffs Vape cho người lớn hơn 21 tuổi
| Hương vị: | 15 hương vị |
|---|---|
| Công suất nước trái cây điện tử:: | 4ML |
| Pin: | 650 mah |
| Nicotine:: | 5% hoặc 2% |
| Bánh xốp:: | 1200puff |
5% Nicotine 800 Puffs Vape được FCC FDA phê duyệt với pin 600mAh
| Hương vị: | 11 hương vị |
|---|---|
| Công suất nước trái cây điện tử:: | 2,5ML |
| Pin: | 600mAh |
| Nicotine:: | 5% hoặc 2% |
| Bánh xốp:: | 800puff |

