Tất cả sản phẩm
-
Hamza PatelWow họ có rất nhiều dòng, giá cả rất hợp lý, nhân viên rất hợp tác. Tiger giúp tôi tiết kiệm nhiều thời gian. -
Artur HatimiTôi sử dụng một số nhà bán buôn và luôn săn lùng giá tốt nhất, hương vị tốt nhất, cũng như dịch vụ khách hàng tốt nhất.Khi nhân viên làm việc ở Yuoto, họ làm cho tôi mọi việc trở nên thật dễ dàng và suôn sẻ.
Người liên hệ :
Tiger Zhou
Số điện thoại :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
Kewords [ yuoto vape ] trận đấu 1784 các sản phẩm.
Mix Taste Bút Vape dùng một lần bằng thép không gỉ 304 Yuoto 5ml 1500 Puffs
| Kiểu: | Thuốc lá điện tử dùng một lần |
|---|---|
| Vật liệu: | thép không gỉ 304 |
| Chứng nhận: | FDA, CE, ROHS, PSE |
| Loại sạc: | dùng một lần |
| Chế độ bắt đầu: | Tự động |
2% Nic 600 Puffs Vape Yuoto dùng một lần Dung tích nước ép 2ml E
| Kiểu:: | Thuốc lá điện tử dùng một lần |
|---|---|
| Vật liệu:: | SS304+Pctg+PC |
| Chế độ bắt đầu:: | Thủ công |
| Trưng bày:: | không có màn hình |
| Chế độ cơ khí:: | phi cơ khí |
Cartridge 1200 Puffs Vape có thể thay thế với tạo ra hương vị tuyệt vời
| xôn xao: | cuộn lưới |
|---|---|
| sức chứa ejuice: | 4ml |
| phun: | 1200puff |
| nhãn hiệu: | yuoto |
| mô hình: | tủ lạnh mini |
OEM ODM 22x110mm Vape 1200 Puffs dùng một lần không thể sạc lại
| thuốc lá điện tử: | không thể |
|---|---|
| trọng lượng: | 39 g |
| phun: | 1200puff |
| xôn xao: | cuộn lưới |
| hương vị: | 1 5 |
650mah 1200 Puffs Vape, 22x110mm E Vapor Cigarette không cần bảo dưỡng
| thuốc lá điện tử: | thần thái không thể |
|---|---|
| dung tích: | 4ml |
| phun: | 1200puff |
| pin: | 650 mah |
| nictione: | 5% |
7W-12W E Cig Vape dùng một lần 100% Yuoto Plus 800 ban đầu 3.5V
| hương vị:: | 11 hương vị |
|---|---|
| phun:: | 800puff |
| Nicotine:: | 2%, 5% |
| Công suất nước trái cây điện tử:: | 2,5ml |
| pin:: | 600 mah |
OEM ODM 1200 Puff Vape Bars dùng một lần 11 hương vị trái cây hỗn hợp
| thuốc lá điện tử: | thần thái không thể |
|---|---|
| dung tích: | 4ml |
| phun: | 1200puff |
| pin: | 650 mah |
| nictione: | 5% |
OEM 2000 Puffs Vape dùng một lần, Thuốc lá điện tử tùy chỉnh PCTG
| chi tiết đóng gói: | 10 cái / gói, 400 cái / thùng |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5-10 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T / T, Western Union |
| : | |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
Strawberry 2000 Puffs Vape dùng một lần OEM / ODM Kích thước nhỏ
| thuốc lá điện tử: | không thể |
|---|---|
| nictione: | 5% hoặc 2% |
| dung tích: | 5ml |
| pin: | 850 mah |
| trọng lượng: | 46g |
Blueberry Raspberry 2000 Puffs Vật liệu PC dùng một lần Vape SS304 PCTG
| thuốc lá điện tử: | không thể |
|---|---|
| nictione: | 5% hoặc 2% |
| dung tích: | 5ml |
| pin: | 850 mah |
| MÔ HÌNH: | SHINE PRO |

