Tất cả sản phẩm
-
Hamza PatelWow họ có rất nhiều dòng, giá cả rất hợp lý, nhân viên rất hợp tác. Tiger giúp tôi tiết kiệm nhiều thời gian. -
Artur HatimiTôi sử dụng một số nhà bán buôn và luôn săn lùng giá tốt nhất, hương vị tốt nhất, cũng như dịch vụ khách hàng tốt nhất.Khi nhân viên làm việc ở Yuoto, họ làm cho tôi mọi việc trở nên thật dễ dàng và suôn sẻ.
Người liên hệ :
Tiger Zhou
Số điện thoại :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
Kewords [ yuoto vape ] trận đấu 1784 các sản phẩm.
ODM 2000 Puffs Vape dùng một lần, Bộ dụng cụ dùng một lần 850mAh
| thuốc lá điện tử: | không thể |
|---|---|
| nictione: | 5% |
| dung tích: | 5ml |
| pin: | 850 mah |
| chi tiết đóng gói: | 10 chiếc / gói, 400 chiếc / thùng |
Hộp mực có thể thay thế 2000 Puffs Vape dùng một lần 5% nictione
| thuốc lá điện tử: | không thể |
|---|---|
| nictione: | 5% |
| dung tích: | 5ml |
| pin: | 850 mah |
| chi tiết đóng gói: | 10 cái / gói, 400 cái / thùng |
4ml E Cigarette Vape Pen dùng một lần 1200 Puff với pin 650 mah
| thuốc lá điện tử: | thần thái không thể |
|---|---|
| dung tích: | 4ml |
| phun: | 1200puff |
| pin: | 650 mah |
| nictione: | 5% |
Draw Activation 2000 Puffs Vape dùng một lần Dung tích chất lỏng nhẹ 5ml E
| thuốc lá điện tử: | không thể |
|---|---|
| nictione: | 5% |
| dung tích: | 5ml |
| pin: | 850 mah |
| chi tiết đóng gói: | 10 cái / gói, 400 cái / thùng |
Pin tích hợp 650 mah Vape dùng một lần Không cần bảo trì
| thùng carton: | 300 chiếc |
|---|---|
| dung tích: | 10ml |
| phun: | 4500puff |
| nictione: | 5% |
| pin: | 650 mah |
8ml nước trái cây dùng một lần Vape 10 hương vị với pin 1650mAh
| hương vị:: | 10 hương vị |
|---|---|
| Trọng lượng:: | 50g |
| Pin :: | 1650mAh |
| Thời gian giao hàng: | 15-20 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | T / T |
Thanh Vape dùng một lần không thể nạp lại Số lượng lớn 19x102mm với muối nicotine
| hương vị :: | Đá hoa quả Passsion |
|---|---|
| Kích cỡ:: | 19 * 102mm |
| pin:: | 900 mah |
| Nước ép: | 5ml |
| trọng lượng: | 46g |
18 Flavor Bar Vape 10ml E Dung tích nước trái cây Cung cấp năng lượng nhất quán
| bánh xốp: | 3000+ |
|---|---|
| Nicotine: | 5% |
| Công suất nước trái cây điện tử: | 10ml |
| Pin: | 650 mah |
| Hương vị: | 18 |
ODM Flavor Vapes Thuốc lá E dùng một lần với pin 850 mah
| bánh xốp: | 2000puff |
|---|---|
| nicotin: | 5% 2% |
| pin: | 850 mah |
| nước trái cây điện tử: | 5,0ml |
| dẫn đến: | Đúng |
XXL 2500 nhát hương vị trái cây Hương vị Vape Pen dùng một lần 7ml E Juice Liquid Oil
| Hương vị: | Hương trái cây |
|---|---|
| bánh xốp:: | 2500puff |
| Nicotine:: | 5% hoặc 2% |
| Nhãn hiệu: | Yuoto |
| Công suất nước trái cây điện tử: | 7.0ml |

