Tất cả sản phẩm
-
Hamza PatelWow họ có rất nhiều dòng, giá cả rất hợp lý, nhân viên rất hợp tác. Tiger giúp tôi tiết kiệm nhiều thời gian. -
Artur HatimiTôi sử dụng một số nhà bán buôn và luôn săn lùng giá tốt nhất, hương vị tốt nhất, cũng như dịch vụ khách hàng tốt nhất.Khi nhân viên làm việc ở Yuoto, họ làm cho tôi mọi việc trở nên thật dễ dàng và suôn sẻ.
Người liên hệ :
Tiger Zhou
Số điện thoại :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
Kewords [ yuoto vape ] trận đấu 1784 các sản phẩm.
4ml E Liquid 1200 Puffs Vape mesh coil 16 hương vị với 5% Nicotine
| Hương vị: | 15 hương vị |
|---|---|
| Nicotine:: | 5% hoặc 2% |
| Bánh xốp:: | 1200puff |
| nhãn hiệu: | yuoto |
| mô hình: | tủ lạnh mini |
Yuoto 1500 Puff Hơi dùng một lần với 5% 2% Nicotine
| Hương vị: | 15 hương vị |
|---|---|
| Nicotine:: | 5% hoặc 2% |
| bánh xốp:: | 1500puff |
| Công suất nước trái cây: | 5ml |
| Màu sắc: | 15 |
2-5% Mg 1500 Puffs Vape 800mAh dùng một lần Pin 7W-12W
| Hương vị:: | 15 hương vị |
|---|---|
| bánh xốp;: | 1500puff |
| Nicotine:: | 2%, 5% |
| Dung tích nước trái cây điện tử:: | 5,0ml |
| pin:: | 800mAh |
Pod Vape có thể sạc lại 4000puff với pin 650mAh Đèn LED chiếu sáng 10ML
| Hương vị: | Hương vị trái cây |
|---|---|
| Công suất nước trái cây điện tử:: | 10mL |
| Ắc quy: | 650 mah |
| Phun: | 4000puff |
| Đèn LED: | Đúng |
Hệ thống Pod dùng một lần Vape Pen 700 Puff SS304 Logo tùy chỉnh
| thuốc lá điện tử: | thần thái không thể |
|---|---|
| dung tích: | 2,3ml |
| phun: | 700puff |
| pin: | 450 mah |
| nictione: | 5% |
Phiên bản Stick Yuoto Thanos 5000 Puffs Stoving Varnish 650mAh
| Tên: | Yuoto Thanos |
|---|---|
| bánh xốp: | 5000 |
| Nicotine: | 5% / 2% |
| Công suất nước trái cây điện tử: | 14ml |
| Ắc quy: | 650 mah |
11 hương vị trái cây hỗn hợp 1200 Puff Vape dùng một lần Logo tùy chỉnh
| thuốc lá điện tử: | thần thái không thể |
|---|---|
| dung tích: | 4ml |
| phun: | 1200puff |
| pin: | 650 mah |
| nictione: | 5% |
15 hương vị 700 Puffs Vape 2.3ML E Dung tích nước trái cây Chứng chỉ EMC ROHS
| Hương vị: | 15 hương vị |
|---|---|
| Nicotine:: | 5% hoặc 2% |
| Bánh xốp:: | 700puff |
| chi tiết đóng gói: | 1 cái / 24g 10 cái / gói 1 gói / 265g 400 cái / thùng 11,2kg / thùng |
| Thời gian giao hàng: | 2-7 ngày làm việc |
5% Nicotine 1200 Puffs Vape Dung tích 4.0ml Kích thước nhỏ 53x32x21CM
| Nhãn hiệu: | Yuoto |
|---|---|
| Materail: | thép không gỉ |
| phun: | 1200puff |
| Nicotine: | 5% |
| Công suất nước trái cây: | 4 ML |
52g Yuoto Luscious 3000 Puffs đầy màu sắc cho người lớn Thời gian bảo hành dài
| Hương vị: | 23 hương vị |
|---|---|
| Tên: | Ngon |
| nhãn hiệu: | yuoto |
| phun: | 3000puff |
| trọng lượng: | 52g |

