Tất cả sản phẩm
-
Hamza PatelWow họ có rất nhiều dòng, giá cả rất hợp lý, nhân viên rất hợp tác. Tiger giúp tôi tiết kiệm nhiều thời gian. -
Artur HatimiTôi sử dụng một số nhà bán buôn và luôn săn lùng giá tốt nhất, hương vị tốt nhất, cũng như dịch vụ khách hàng tốt nhất.Khi nhân viên làm việc ở Yuoto, họ làm cho tôi mọi việc trở nên thật dễ dàng và suôn sẻ.
Người liên hệ :
Tiger Zhou
Số điện thoại :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
Kewords [ yuoto vape ] trận đấu 1784 các sản phẩm.
2023 Nhà sản xuất Thâm Quyến bán trực tiếp 600 chai thuốc lá Yuoto vape
| Nhãn hiệu: | Yuoto |
|---|---|
| Tên: | 600 nhát |
| Công suất nước trái cây điện tử: | 2,0 ml |
| Ắc quy: | 400 mah |
| Cuộn lưới: | Đúng |
2-5% Mg Pin Ecig 800mAh dùng một lần Yuoto Smart Pro 1500puff
| Hương vị:: | 15 hương vị |
|---|---|
| bánh xốp;: | 1500puff |
| Nicotine:: | 2%, 5% |
| Dung tích nước trái cây điện tử:: | 5,0ml |
| pin:: | 800mAh |
XXL Vape Thuốc lá điện tử dùng một lần, Bút hơi tùy chỉnh 2500 Puffs
| Hương vị: | Hương trái cây |
|---|---|
| bánh xốp:: | 2500puff |
| Nicotine:: | 5% hoặc 2% |
| Nhãn hiệu: | Yuoto |
| Tên: | XXL 2500puff |
14 Hương vị Nước ép 2ML E 2% Nic Yuoto Chai Tối đa 600 nhát với TPD Pen Hookah
| bánh xốp: | 600puff |
|---|---|
| nicotin muối: | 2% |
| Công suất nước ép điện tử: | 2.0ML |
| Ắc quy: | 400mah |
| hương vị: | 14 hương vị |
Thanos 5000puff phiên bản Trung Đông Yuoto E Juice 14ml Pin 650mAh
| Hương vị:: | 15 hương vị |
|---|---|
| Nicotint:: | 5%, 2% |
| nước trái cây điện tử:: | 14ml |
| Pin:: | 650 mah |
| có thể sạc lại :: | Vâng |
6ml E Liquid Yuoto Srich 2000 nhát, Máy hóa hơi cuộn lưới 850mAh
| bánh xốp: | 2000+phồng |
|---|---|
| nicotin: | 5,0% |
| Công suất nước trái cây: | 6ml |
| Ắc quy: | 850.0mAh |
| hương vị: | 15 hương vị |
Tpd Được chứng nhận chai Yuoto tối đa 600puff 2.0ml Cuộn lưới đa hương vị dùng một lần
| Hương vị: | 16 |
|---|---|
| bánh xốp: | 600 |
| Nicotine: | 2% |
| Công suất nước trái cây điện tử: | 2.0ml |
| Ắc quy: | 400 mah |
TPD Yuoto Plus 600puffs, Blueberry Ice 2ml 2% nicotine Vape Pen Device nhà máy giá bán buôn hương vị trái cây
| tên sản phẩm: | Thuốc lá điện tử dùng một lần |
|---|---|
| Vật liệu: | SS304+Pctg+PC |
| Mẫu KHÔNG CÓ.: | Yuoto Thanos 5000 nhát |
| Eliquid-Capacity: | 2ML |
| Dung lượng pin: | 600mah |
Yuoto Thanos 5000 Puffs Vape E Cig 14ml Ejuice 650mAh Pin có thể sạc lại
| tên sản phẩm: | Thuốc lá điện tử dùng một lần |
|---|---|
| Vật chất: | SS304+Pctg+PC |
| Mẫu KHÔNG CÓ.: | Yuoto Thanos 5000 hơi |
| Eliquid-Capacity: | 14ml |
| Dung lượng pin: | 650mah |
Hương vị dâu đào Yuoto XXL Max 3500 Puffs Electric Vape Pen
| tên sản phẩm: | Thuốc lá điện tử dùng một lần |
|---|---|
| Vật chất: | SS304+Pctg+PC |
| Mẫu KHÔNG CÓ.: | Yuoto XXL Max 3500 hơi |
| Eliquid-Capacity: | 9ML |
| Dung lượng pin: | 1200mAh |

