Tất cả sản phẩm
-
Hamza PatelWow họ có rất nhiều dòng, giá cả rất hợp lý, nhân viên rất hợp tác. Tiger giúp tôi tiết kiệm nhiều thời gian. -
Artur HatimiTôi sử dụng một số nhà bán buôn và luôn săn lùng giá tốt nhất, hương vị tốt nhất, cũng như dịch vụ khách hàng tốt nhất.Khi nhân viên làm việc ở Yuoto, họ làm cho tôi mọi việc trở nên thật dễ dàng và suôn sẻ.
Người liên hệ :
Tiger Zhou
Số điện thoại :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
Kewords [ yuoto vape ] trận đấu 1784 các sản phẩm.
Nga Hot Yuoto Bubble có thể sạc lại pin dùng một lần vape 3000 Puff 10ml Nước trái cây 650mah
| Hương vị:: | 15 hương vị |
|---|---|
| Nicotine:: | 5% |
| Công suất nước trái cây điện tử:: | 10ml |
| Pin:: | 650 mah |
| chi tiết đóng gói: | 55,6 * 28 * 27,6 |
52g Yuoto Vecni thơm ngon, nướng Berry Ice Vape Draw Kích hoạt
| Hương vị: | 22 hương vị |
|---|---|
| Công suất nước trái cây điện tử:: | 8.0ML |
| Pin: | 1350mAh |
| Nicotine:: | 5% hoặc 2% |
| Bánh xốp:: | 3000puff |
1350mAh Yuoto Luscious, Kích thước phù hợp bỏ túi không thể thiếu vape pod
| Hương vị: | 22 hương vị |
|---|---|
| Nicotine:: | 5% hoặc 2% |
| Bánh xốp:: | 3000puff |
| chi tiết đóng gói: | 1 cái / 52g 10 cái / gói 1 gói / 538g 400 cái / thùng 22,5kg / thùng |
| Thời gian giao hàng: | 2-7 ngày làm việc |
Yuoto Thanos 5000puff Thuốc lá điện tử dùng một lần có thể sạc lại 14ML 650mah Mesh Coil
| Nicotine: | 5% / 2% |
|---|---|
| Công suất nước trái cây điện tử: | 14ml |
| Ắc quy: | 650 mah |
| Có thể sạc lại: | Đúng |
| Hương vị: | Hương vị trái cây |
Chai Yuoto chính hãng 100% Tối đa 2ml 400mah Có chứng nhận TPD
| Nicotine: | 5%, 2%, 0% |
|---|---|
| Công suất nước trái cây điện tử: | 2ml |
| Ắc quy: | 400 mah |
| Hương vị: | 10 |
| trọng lượng: | 30g / chiếc |
Thuốc Lá Điện Tử Yuoto Plus 600puffs Nicotine 2ML Hương Trái Cây
| Công suất nước trái cây: | 2ML |
|---|---|
| Cân nặng: | 32 gam/chiếc |
| Vẻ bề ngoài: | nhãn dán |
| Vật liệu: | pcp |
| Khu vực nguồn: | Trung Quốc |
5mL Nước ép Dưa hấu Đổ sẵn Đá dùng một lần Vape 1500 Puff
| hương vị :: | Đá dưa hấu |
|---|---|
| Kích cỡ:: | 19 * 102mm |
| pin:: | 900 mah |
| phun: | 1500puff |
| màu sắc: | Hồng |
Minibar pro 4ml Vape Pod 4ml E juice Dung tích FCC FDA chứng nhận
| màu sắc: | 4 màu |
|---|---|
| Công suất nước trái cây điện tử:: | 4.0ML |
| Pin: | 650 mah |
| Nicotine:: | 5% hoặc 2% |
| đặc trưng :: | có thể nạp lại 、 Có thể sạc lại |
Double Flavor 3000 Puffs Vape dùng một lần Dung tích nước trái cây 4ML + 4ML E
| Nicotine:: | 5% hoặc 2% |
|---|---|
| Bánh xốp:: | 3000puff |
| Tên: | công tắc điện |
| nhãn hiệu: | yuoto |
| dung tích: | 4ml + 4ml |
5% 2% Nicotine 800 Puffs Vape 600mAh Pin Hình thức độc đáo và mới lạ
| Hương vị: | 11 hương vị |
|---|---|
| Nicotine:: | 5% hoặc 2% |
| Bánh xốp:: | 800puff |
| nhãn hiệu: | yuoto |
| pin: | 600 |

