Tất cả sản phẩm
-
Hamza PatelWow họ có rất nhiều dòng, giá cả rất hợp lý, nhân viên rất hợp tác. Tiger giúp tôi tiết kiệm nhiều thời gian. -
Artur HatimiTôi sử dụng một số nhà bán buôn và luôn săn lùng giá tốt nhất, hương vị tốt nhất, cũng như dịch vụ khách hàng tốt nhất.Khi nhân viên làm việc ở Yuoto, họ làm cho tôi mọi việc trở nên thật dễ dàng và suôn sẻ.
Người liên hệ :
Tiger Zhou
Số điện thoại :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
Kewords [ yuoto vape ] trận đấu 1784 các sản phẩm.
Double flavour 3000 Puff Vape Pre đầy 8ml nước trái cây E Dung tích:
| Hương vị: | 10 hương vị |
|---|---|
| Công suất nước trái cây điện tử:: | 4.0ML + 4.0ML |
| Pin: | 1650mAh |
| Nicotine:: | 5% |
| trọng lượng: | 57g |
5% Nicotine 600 Puffs Vape TPD Chứng nhận Hình thức mới lạ
| Hương vị: | Đá nho |
|---|---|
| Nicotine:: | 5% |
| Bánh xốp:: | 600puff |
| Màu sắc:: | Màu tía |
| Kích cỡ:: | 22,5 * 10 * 105,8mm |
Pin 850mah 2000 Puffs Vape Shine pro 5ml E Liquid dùng một lần
| Hương vị: | 15 hương vị |
|---|---|
| Nicotine:: | 5% hoặc 2% |
| Bánh xốp:: | 2000puff |
| DẪN ĐẾN: | CHIẾU SÁNG |
| NĂNG LỰC CỦA JUICE: | 5 ML |
Kích thước nhỏ 2500 Puffs Vape dùng một lần 5% 2% Nicotine Dễ dàng mang theo
| Hương vị: | 16 hương vị |
|---|---|
| Nicotine:: | 5% hoặc 2% |
| Bánh xốp:: | 2500puff |
| chi tiết đóng gói: | 1 cái / 52g 10 cái / gói 1 gói / 538g 400 cái / thùng 22,5kg / thùng |
| Thời gian giao hàng: | 2-7 ngày làm việc |
Yuoto shine Pod 2000 Puffs, Thuốc lá điện tử dạng lỏng 5ml E
| thuốc lá điện tử: | không thể |
|---|---|
| nictione: | 5% |
| dung tích: | 5ml |
| pin: | 850 mah |
| chi tiết đóng gói: | 10 cái / gói, 400 cái / thùng |
Hệ thống Pod dùng một lần Yuoto Minibox Hộp mực có thể thay thế 700 Puff
| thuốc lá điện tử: | thần thái không thể |
|---|---|
| dung tích: | 2,3ml |
| phun: | 700puff |
| pin: | 450 mah |
| nictione: | 5% |
Thuốc lá điện tử dùng một lần Yuoto Smart Pro 1500 Puff
| Thuốc lá điện tử: | thần thái không thể |
|---|---|
| Xôn xao: | meshciol |
| Dung tích: | 5ml |
| Pin: | 800mAh |
| Nictione: | 5% |
Yuoto Smart Pro 1500puff dùng một lần Ecig 2-5% Mg 800mAh pin
| Hương vị:: | 15 hương vị |
|---|---|
| bánh xốp;: | 1500puff |
| Nicotine:: | 2%, 5% |
| Dung tích nước trái cây điện tử:: | 5,0ml |
| pin:: | 800mAh |
50Mg Nic XXL 2500 Puffs Plus Máy hóa hơi dùng một lần Yuoto 2500mAh
| Hương vị: | Hương trái cây |
|---|---|
| Công suất nước trái cây điện tử:: | 7.0ml |
| bánh xốp:: | 2500puff |
| Ắc quy: | 1200mAh |
| Nicotine:: | 5% hoặc 2% |
Mẫu HOT 100% Original 4000 Puff Yuoto Bubble dùng một lần có thể sạc lại 10ml 650mah
| Hương vị: | 15 hương vị |
|---|---|
| Nicotine: | 2% 5% |
| Công suất nước trái cây điện tử: | 10mL |
| Ắc quy: | 650 mah |
| Tên: | Bong bóng |

