Tất cả sản phẩm
-
Hamza PatelWow họ có rất nhiều dòng, giá cả rất hợp lý, nhân viên rất hợp tác. Tiger giúp tôi tiết kiệm nhiều thời gian. -
Artur HatimiTôi sử dụng một số nhà bán buôn và luôn săn lùng giá tốt nhất, hương vị tốt nhất, cũng như dịch vụ khách hàng tốt nhất.Khi nhân viên làm việc ở Yuoto, họ làm cho tôi mọi việc trở nên thật dễ dàng và suôn sẻ.
Người liên hệ :
Tiger Zhou
Số điện thoại :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
Kewords [ yuoto vape ] trận đấu 1784 các sản phẩm.
YUOTO Multi Flavor Dùng một lần Vape Draw Cơ chế kích hoạt
| ciol: | lưới ciol |
|---|---|
| Công suất nước trái cây điện tử:: | 5.0ML |
| Pin: | 800mAh |
| Nicotine:: | 5% hoặc 2% |
| Bánh xốp:: | 1500puff |
EMC ROHS MSDS Yuoto 1500 Puffs Vape dùng một lần 2-5% Mg 800mAh Pin 48g
| Hương vị:: | 15 hương vị |
|---|---|
| bánh xốp;: | 1500 lần phun |
| Nicotine:: | 2%, 5% |
| Dung tích nước trái cây điện tử:: | 5,0ml |
| pin:: | 800mAh |
Flavors Vaporizer Pen Kit 16flavors SS304 PCTG PC Vape Pen Pod System
| Thương hiệu: | Yuoto |
|---|---|
| Materail: | thép stainess |
| Hương liệu: | 19 |
| bánh xốp: | 2500 |
| Dung lượng pin: | 1200 mAh |
14ml E Juice 5000puff Yuoto Thanos E Thuốc lá dùng một lần Pin 650mAh
| Hương vị: | 15 hương vị |
|---|---|
| Nicotint: | 5%, 2% |
| Nước trái cây: | 14ml |
| Ắc quy: | 650 |
| Có thể sạc lại: | Đúng |
5000puff Yuoto Thanos Vape E Juice dùng một lần Pin 14ml 650mAh Nicotine 5% Phiên bản tiếng Ả Rập
| Hương vị:: | 15 hương vị |
|---|---|
| Nicotint:: | 5%, 2% |
| nước trái cây điện tử:: | 14ml |
| Pin:: | 650 |
| có thể sạc lại :: | Đúng |
Yuoto Thanos 5000 Puffs đích thực với pin loại C và cuộn lưới
| Hương vị: | 15 hương vị |
|---|---|
| Nicotint: | 2% 5% |
| Nước trái cây: | 14ml |
| Ắc quy: | 650 mah |
| Có thể sạc lại: | Loại C |
Yuoto 5000 Puffs Thuốc lá điện tử dùng một lần Thanos Lưới cuộn Pin 650mAh
| Đóng gói: | 10 cái/hộp |
|---|---|
| Cổng sạc: | Giao diện Type-C |
| Hương vị: | 19 hương vị cho bạn lựa chọn |
| Công suất nước trái cây điện tử: | 14 ml |
| Lần phun tối đa: | 5000 nhát |
Custom 3500 Puffs Pod dùng một lần, Thuốc lá kim loại Yuoto E
| Kiểu: | Cái tôi |
|---|---|
| Vật liệu: | Kim loại |
| Bộ: | Đơn |
| Mod cơ khí: | phi cơ khí |
| biến điện áp: | Điện áp không thay đổi |
Ngoại hình đẹp Yuoto dùng một lần 5000 Puffs Vape Pen có thể sạc lại có hương vị
| hương vị: | dưa hấu |
|---|---|
| nicotin: | 5%,2% |
| nước ép điện tử: | 14ml |
| Ắc quy: | 650 |
| có thể sạc lại: | Đúng |
Lưới cuộn 3500 Puffs Vape dùng một lần, Bút tối đa 9Ml Pod Yuoto XXL
| Kiểu: | Cái tôi |
|---|---|
| Vật liệu: | Nhôm |
| Chứng nhận: | FDA, CE, ROHS, FCC, PSE |
| Loại sạc: | Miễn phí |
| Chế độ bắt đầu: | tự động |

