Tất cả sản phẩm
-
Hamza PatelWow họ có rất nhiều dòng, giá cả rất hợp lý, nhân viên rất hợp tác. Tiger giúp tôi tiết kiệm nhiều thời gian. -
Artur HatimiTôi sử dụng một số nhà bán buôn và luôn săn lùng giá tốt nhất, hương vị tốt nhất, cũng như dịch vụ khách hàng tốt nhất.Khi nhân viên làm việc ở Yuoto, họ làm cho tôi mọi việc trở nên thật dễ dàng và suôn sẻ.
Người liên hệ :
Tiger Zhou
Số điện thoại :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
Kewords [ yuoto vape ] trận đấu 1784 các sản phẩm.
1200 Puff dùng một lần Vape Yuoto Minibar 15 Flavor E Juice 4.0ml Pin 650mAh
| Hương vị: | 15 hương vị |
|---|---|
| bánh xốp: | 1200puff |
| Nicotine: | 2%, 5% |
| Công suất nước trái cây điện tử: | 4ml |
| Ắc quy: | 650 mah |
15 Flavor E Juice 4.0ml Yuoto Vape Minibar dùng một lần Pin 1200 Puff Pin 650mAh
| Hương vị: | 15 hương vị |
|---|---|
| bánh xốp: | 1200puff |
| Nicotine: | 2%, 5% |
| Công suất nước trái cây điện tử: | 4ml |
| Ắc quy: | 650 mah |
Pin 650mAh Yuoto Minibar 1200 Puff Vape dùng một lần 15flavor E Juice 4.0ml
| Hương vị: | 15 hương vị |
|---|---|
| bánh xốp: | 1200puff |
| Nicotine: | 2%, 5% |
| Công suất nước trái cây điện tử: | 4ml |
| Ắc quy: | 650 mah |
14ml E Juice 5000puff Yuoto Thanos Vape dùng một lần Pin 650mAh
| Hương vị: | 15 hương vị |
|---|---|
| Nicotint: | 5%, 2% |
| Nước trái cây: | 14ml |
| Ắc quy: | 650 |
| Có thể sạc lại: | Đúng |
Yuoto 2500 Puffs Flavors Flavors Pen Kit 23 Flavors 5% Vape Pen Pod System
| Nhãn hiệu: | Yuoto |
|---|---|
| Tên: | 2500 nhát |
| Công suất nước trái cây điện tử: | 7,0 ML |
| Ắc quy: | 1200 mAh |
| Cuộn lưới: | KHÔNG |
Pin 650mAh Yuoto Thanos 5000 Puffs 15 hương vị trái cây Lưới cuộn có thể sạc lại
| Tên: | Thanos |
|---|---|
| bánh xốp: | 5000 |
| Nicotine: | 5% / 2% |
| Công suất nước trái cây điện tử: | 14ml |
| Ắc quy: | 650 mah |
Khuôn riêng Yuoto Thanos 5000 Puffs Mesh Mesh Coil Pin có thể sạc lại 650 mah
| Hương vị: | 15 hương vị |
|---|---|
| Nicotint: | 5%, 2% |
| Nước trái cây: | 14ml |
| Ắc quy: | 650 |
| Có thể sạc lại: | Đúng |
Pin 650mAh Yuoto Thanos 5000puff phiên bản tiếng Anh nên rất phổ biến
| Hương vị: | 15 hương vị |
|---|---|
| Nicotint: | 5%, 2% |
| Nước trái cây: | 14ml |
| Ắc quy: | 650 |
| Có thể sạc lại: | Đúng |
Yuoto Pod Vape có thể sạc lại với pin 650mAh Đèn LED chiếu sáng
| Hương vị: | 1. trái cây hoa quả 2.Mango đá 3.Banana 4. trà cá hồi 5. nước cam 6.grapes 7. nước đá 8. nước uống n |
|---|---|
| Công suất nước trái cây điện tử:: | 10mL |
| Ắc quy: | 650 mah |
| Phun: | 4500puff |
| DẪN ĐẾN: | Đúng |
YUOTO XXL Flavor Vape Pen 1200mAh Pin Hương vị Xuất hiện
| Hương vị: | 16 hương vị |
|---|---|
| Công suất nước trái cây điện tử:: | 7.0ML |
| Pin: | 1200 mah |
| Nicotine:: | 5% hoặc 2% |
| Bánh xốp:: | 2500puff |

