Tất cả sản phẩm
-
Hamza PatelWow họ có rất nhiều dòng, giá cả rất hợp lý, nhân viên rất hợp tác. Tiger giúp tôi tiết kiệm nhiều thời gian. -
Artur HatimiTôi sử dụng một số nhà bán buôn và luôn săn lùng giá tốt nhất, hương vị tốt nhất, cũng như dịch vụ khách hàng tốt nhất.Khi nhân viên làm việc ở Yuoto, họ làm cho tôi mọi việc trở nên thật dễ dàng và suôn sẻ.
Người liên hệ :
Tiger Zhou
Số điện thoại :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
Kewords [ yuoto vape ] trận đấu 1784 các sản phẩm.
Giấy chứng nhận ROHS Yuoto 700 Puffs Vape dùng một lần 2% 5% Nicotine
| Hương vị:: | đá ổi |
|---|---|
| Pufffs:: | 700puff |
| Nicotine:: | 2%, 5% |
| Công suất nước trái cây điện tử:: | 2,3ml |
| pin:: | 450 mah |
Youto Thanos 5000 Puff Vape Pod Nồng độ Nicotine dùng một lần có thể tùy chỉnh
| Tên: | Thanos |
|---|---|
| bánh xốp: | 5000 |
| Nicotine: | 5% / 2% |
| Công suất nước trái cây điện tử: | 14ml |
| Ắc quy: | 650 mah |
100% Original 3000 Puff Yuoto Bubble dùng một lần có thể sạc lại 10ml 650mah
| Hương vị: | 15 hương vị |
|---|---|
| Nicotine: | 2% 5% |
| Công suất nước trái cây điện tử: | 10mL |
| Ắc quy: | 650 mah |
| Tên: | Bong bóng |
Có thể sạc lại một lần Big Puff Yuoto Bubble 3000 Puff Pin 650 mah
| Hương vị: | 15 hương vị |
|---|---|
| Nicotine: | 2% 5% |
| Công suất nước trái cây điện tử: | 10mL |
| Ắc quy: | 650 mah |
| Tên: | Bong bóng |
Big Puff có thể sạc lại Yuoto Bubble Bubble dùng một lần Nước ép 3000 Puff E 10ml
| Hương vị: | 15 hương vị |
|---|---|
| Nicotine: | 2% 5% |
| Công suất nước trái cây điện tử: | 10mL |
| Ắc quy: | 650 mah |
| Tên: | Bong bóng |
OEM ODM Trung Đông Yuoto Luscious 3000puff dùng một lần 5ml E-Liquid
| hương vị :: | 27 hương vị |
|---|---|
| Trọng lượng:: | 42g |
| bánh xốp:: | 3000 |
| Sức chống cự:: | 1.6Ω |
| Pin: | 1350mAh |
Pin 4.0ml 650mAh YUOTO Minibar 1200 Puff 15 hương Vape dùng một lần
| Hương vị: | 15 hương vị |
|---|---|
| bánh xốp: | 1200puff |
| Nicotine: | 2%, 5% |
| Công suất nước trái cây điện tử: | 4ml |
| Ắc quy: | 650 mah |
7W-12W 1200 Puff Yuoto Minibar Vape dùng một lần 15 hương vị E Juice
| Hương vị: | 15 hương vị |
|---|---|
| bánh xốp: | 1200puff |
| Nicotine: | 2%, 5% |
| Công suất nước trái cây điện tử: | 4ml |
| Ắc quy: | 650 mah |
Vape Yuoto Minibar dùng một lần 1200 Puff 15 Hương vị 4.0ml Pin 650mAh
| Hương vị: | 15 hương vị |
|---|---|
| bánh xốp: | 1200puff |
| Nicotine: | 2%, 5% |
| Công suất nước trái cây điện tử: | 4ml |
| Ắc quy: | 650 mah |
Russia Hot Yuoto Mini Bar 1200 Puff dùng một lần 15flavor E-Juice Dung tích 4ml
| hương vị :: | 15 hương vị |
|---|---|
| bánh xốp :: | 1200puff |
| Nicotine:: | 2%, 5% |
| Công suất nước trái cây điện tử:: | 4ml |
| Pin:: | 650 mah |

