Tất cả sản phẩm
-
Hamza PatelWow họ có rất nhiều dòng, giá cả rất hợp lý, nhân viên rất hợp tác. Tiger giúp tôi tiết kiệm nhiều thời gian. -
Artur HatimiTôi sử dụng một số nhà bán buôn và luôn săn lùng giá tốt nhất, hương vị tốt nhất, cũng như dịch vụ khách hàng tốt nhất.Khi nhân viên làm việc ở Yuoto, họ làm cho tôi mọi việc trở nên thật dễ dàng và suôn sẻ.
Người liên hệ :
Tiger Zhou
Số điện thoại :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
Kewords [ yuoto vape ] trận đấu 1784 các sản phẩm.
Yuoto Thanos 5000 Puffs 14ml Dung dịch chiết rót sẵn E-Juice Dung dịch một lần Dung lượng pin 650 mAh
| Nhãn hiệu: | Yuoto |
|---|---|
| Tên: | Thanos |
| bánh xốp: | 5000puff |
| Eliquid-Juice: | 14ml |
| Ắc quy: | 650 mah |
HOT Italy Yuoto Shine Pro Pod Stick Vape dùng một lần 2000 Puff E-Juice 5.0ml
| Hương vị: | 15 hương vị |
|---|---|
| Nicotine:: | 5% 2% |
| Công suất nước trái cây điện tử:: | 5,0ml |
| Pin:: | 850 mah |
| Nhãn hiệu: | Yuoto |
Strawberry Water Dưa hấu Ice Yuoto Thanos 5000 Puffs Lacquer Phiên bản sơn mài
| Ắc quy: | 650 mah |
|---|---|
| Có thể sạc lại: | Đúng |
| Hương vị: | Hương vị trái cây |
| cuộn lưới: | Đúng |
| Phiên bản: | phiên bản tiếng Ả Rập / tiếng Anh / Nga |
Chai Yuoto bong bóng nhỏ 600puffs, Giấy chứng nhận TPD Thuốc lá điện tử cuộn lưới
| Nhãn hiệu: | Yuoto |
|---|---|
| Tên: | 600 nhát |
| Công suất nước trái cây điện tử: | 2,0 ml |
| Ắc quy: | 400 mah |
| Cuộn lưới: | Đúng |
Pin 1200mAh Yuoto 3500 Puffs Thuốc lá điện dùng một lần Cuộn lưới XXL MAX
| Đóng gói: | 10 cái/hộp |
|---|---|
| Cổng sạc: | Giao diện Type-C |
| Hương vị: | 16 hương vị cho bạn lựa chọn |
| Công suất nước trái cây điện tử: | 9 ml |
| Lần phun tối đa: | 3500 nhát |
Bút Shisha Thuốc lá Yuoto Luscious E, Thanh Puff 3000 dùng một lần
| Tên sản phẩm: | Bút Vapes dùng một lần |
|---|---|
| E-liquid-Dung tích: | 8ml chất lỏng điện tử |
| Dung lượng pin: | 1350mAh |
| Phun: | 3000 hơi |
| nicotin: | 20 mg; 50 mg |
Hộp mực có thể thay thế Mini Vape Pods với Dung tích nước ép Vape 10ml
| thuốc lá điện tử: | thuốc lá elctronic |
|---|---|
| dung tích: | 10ml |
| phun: | 4500puff |
| nictione: | 5% |
| pin: | 650 mah |
5 Nicotine Mini Bar Vape, 3000 Puff dùng một lần hơi có thể nạp lại với 4 lần
| màu sắc: | 4 màu |
|---|---|
| Nicotine:: | 5% hoặc 2% |
| đặc trưng :: | có thể nạp lại 、 Có thể sạc lại |
| trọng lượng: | 33g |
| thùng carton: | 400 chiếc |
Nho Ice 1500 Puffs Vape dùng một lần 19x102mm 26 Hương vị trái cây hỗn hợp
| hương vị :: | Đá nho |
|---|---|
| Kích cỡ:: | 19 * 102mm |
| pin:: | 900 mah |
| xôn xao: | cuộn bông |
| dẫn đến: | không |
nhiều hương vị 1500 Puffs Vape Mesh coil dùng một lần Dung tích 5ml
| thuốc lá điện tử: | thần thái không thể |
|---|---|
| xôn xao: | cuộn lưới |
| dung tích: | 5ml |
| pin: | 800 mah |
| nictione: | 5% |

