Tất cả sản phẩm
-
Hamza PatelWow họ có rất nhiều dòng, giá cả rất hợp lý, nhân viên rất hợp tác. Tiger giúp tôi tiết kiệm nhiều thời gian. -
Artur HatimiTôi sử dụng một số nhà bán buôn và luôn săn lùng giá tốt nhất, hương vị tốt nhất, cũng như dịch vụ khách hàng tốt nhất.Khi nhân viên làm việc ở Yuoto, họ làm cho tôi mọi việc trở nên thật dễ dàng và suôn sẻ.
Người liên hệ :
Tiger Zhou
Số điện thoại :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
Kewords [ yuoto vape ] trận đấu 1784 các sản phẩm.
23 Flavors Vaporizer Pen Kit, SS304 PCTG PC Vape Pen Pod System
| Nhãn hiệu: | Yuoto |
|---|---|
| Tên: | 2500 nhát |
| Công suất nước trái cây điện tử: | 7,0 ML |
| Ắc quy: | 1200 mAh |
| Cuộn lưới: | KHÔNG |
Yuoto 1500 Puffs Hương vị trái cây Thuốc lá dùng một lần, Hệ thống Shisha Vape Pen Pod
| Thời gian giao hàng: | 5-8 ngày làm việc |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 1000000 miếng |
| : | |
| : |
7ml 2500 Puffs Vape dùng một lần 1200mAh Capacity
| Màu sắc: | Tất cả màu sắc |
|---|---|
| Trọng lượng: | 52g |
| Gói: | 1 cái/gói |
| Khả năng pin: | 1200mAh |
| Tên sản phẩm: | Vape dùng một lần 2500 Puffs |
Yuoto Minibar 1200 Puffs Vape, ODM 4ml Vape Bars dùng một lần
| phun: | 1200puff |
|---|---|
| màu sắc: | 15 |
| xôn xao: | cuộn lưới |
| thùng carton: | 400 chiếc |
| đóng gói: | 10 chiếc |
4ml YUOTO Vape dùng một lần, mini bar 1200 Pod Hệ thống dùng một lần
| thuốc lá điện tử: | thần thái không thể |
|---|---|
| dung tích: | 4ml |
| phun: | 1200puff |
| pin: | 650 mah |
| nictione: | 5% |
Yuoto Mini Bar E Cigarette Vape Pen 1200 Puff With 2%, 5% Nicotine
| hương vị :: | 15 hương vị |
|---|---|
| bánh xốp :: | 1200puff |
| nicotin:: | 2%, 5% |
| Công suất E-Juice:: | 4ml |
| Pin:: | 650 mah |
Thuốc lá điện tử dạng lỏng 5% nicotine Vape, 2000 nhát E Cig Vapes
| thuốc lá điện tử: | không thể |
|---|---|
| nictione: | 5% |
| dung tích: | 5ml |
| pin: | 850 mah |
| PHUN: | 2000PUFF |
ODM 700 Puffs Vape, 22 * 110mm Vape E Cigs dùng một lần pin 450 mah
| thuốc lá điện tử: | thần thái không thể |
|---|---|
| dung tích: | 2,3ml |
| phun: | 700puff |
| pin: | 450 mah |
| nictione: | 5% |
Strawberry Banana Yuoto Luscious 3000 Puff 27 Flavor Pin 1350mAh
| Hương vị: | 27 hương vị |
|---|---|
| Trọng lượng: | 42g |
| bánh xốp: | 3000 |
| Chống lại: | 1.6Ω |
| Ắc quy: | 1350 mah |
Yuoto 2500 Puffs Flavors Flavors Pen Kit 23 hương 5% 1200 MAh Pin đào dùng một lần
| Nhãn hiệu: | Yuoto |
|---|---|
| Tên: | 2500 nhát |
| Công suất nước trái cây điện tử: | 7,0 ML |
| Ắc quy: | 1200 mAh |
| Cuộn lưới: | KHÔNG |

