Tất cả sản phẩm
-
Hamza PatelWow họ có rất nhiều dòng, giá cả rất hợp lý, nhân viên rất hợp tác. Tiger giúp tôi tiết kiệm nhiều thời gian. -
Artur HatimiTôi sử dụng một số nhà bán buôn và luôn săn lùng giá tốt nhất, hương vị tốt nhất, cũng như dịch vụ khách hàng tốt nhất.Khi nhân viên làm việc ở Yuoto, họ làm cho tôi mọi việc trở nên thật dễ dàng và suôn sẻ.
Người liên hệ :
Tiger Zhou
Số điện thoại :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
Kewords [ yuoto vape ] trận đấu 1784 các sản phẩm.
YUOTO Smart 600 Puffs Vape Dung tích nước trái cây 2ML E với 12 hương vị
| Hương vị: | 12 hương vị |
|---|---|
| Công suất nước trái cây điện tử:: | 2ML |
| Pin: | 350 mah |
| Nicotine:: | 5% hoặc 2% |
| Bánh xốp:: | 600puff |
Yuoto 2-5% Mg 1500 Puffs Vape dùng một lần Pin 800mAh Hình dạng đường vuông
| Hương vị:: | 15 hương vị |
|---|---|
| bánh xốp;: | 1500puff |
| Nicotine:: | 2%, 5% |
| Dung tích nước trái cây điện tử:: | 5,0ml |
| pin:: | 800mAh |
Mô hình HOT của Vương quốc Anh Yuoto Mini Box 700 Puffs Vape dùng một lần
| Hương vị:: | đá ổi |
|---|---|
| Pufffs:: | 700puff |
| Nicotine:: | 2%, 5% |
| Công suất nước trái cây điện tử:: | 2,3ml |
| pin:: | 450 mah |
15 hương vị Yuoto 5000puff Thanos Nước trái cây dùng một lần Vape E 14ml Pin 650mAh
| Hương vị:: | 15 hương vị |
|---|---|
| Nicotint:: | 5%, 2% |
| nước trái cây điện tử:: | 14ml |
| Pin:: | 650 |
| có thể sạc lại :: | Đúng |
14ml 5000puff Yuoto Thanos Pin nước trái cây dùng một lần cho Vape E 650mAh
| Hương vị:: | 15 hương vị |
|---|---|
| Nicotint:: | 5%, 2% |
| nước trái cây điện tử:: | 14ml |
| Pin:: | 650 |
| có thể sạc lại :: | Đúng |
1200mAh Yuoto XXL 2500 Puffs Vape Pen Hương vị trái cây dùng một lần 7ml
| Hương vị: | Hương trái cây |
|---|---|
| bánh xốp: | 2500puff |
| Nicotine: | 5% hoặc 2% |
| Nhãn hiệu: | Yuoto |
| Công suất nước trái cây điện tử: | 7.0ml |
Yuoto Plus 7W-12W Cig Vape E dùng một lần 100% Original 800 Puff 3.5V
| Hương vị:: | 11 hương vị |
|---|---|
| Phun:: | 800puff |
| Nicotine:: | 2%, 5% |
| Công suất nước trái cây điện tử:: | 2,5ML |
| Pin:: | 600 mah |
TPD YUOTO Minibox Guava Ice Dùng một lần Vape 700 Puffs 15 Hương 22g 450mAh
| Hương vị:: | đá ổi |
|---|---|
| Pufffs:: | 700puff |
| Nicotine:: | 2%, 5% |
| Công suất nước trái cây điện tử:: | 2,3ml |
| pin:: | 450 mah |
Yuoto tích hợp Pin 1350mAh Luscious 3000 nhát Pod 8ML E Liquid
| bánh xốp: | 3000 |
|---|---|
| Nicotine: | 5% |
| Công suất nước trái cây điện tử: | 8.0ML |
| Ắc quy: | 1350 mah |
| Hương liệu: | 22 |
Yuoto 8ML E Liquid Luscious 3000 Puffs Tích hợp Pin 1350mAh
| bánh xốp: | 3000 |
|---|---|
| Nicotine: | 5% |
| Công suất nước trái cây điện tử: | 8.0ML |
| Ắc quy: | 1350 mah |
| Hương liệu: | 22 |

