Tất cả sản phẩm
-
Hamza PatelWow họ có rất nhiều dòng, giá cả rất hợp lý, nhân viên rất hợp tác. Tiger giúp tôi tiết kiệm nhiều thời gian. -
Artur HatimiTôi sử dụng một số nhà bán buôn và luôn săn lùng giá tốt nhất, hương vị tốt nhất, cũng như dịch vụ khách hàng tốt nhất.Khi nhân viên làm việc ở Yuoto, họ làm cho tôi mọi việc trở nên thật dễ dàng và suôn sẻ.
Người liên hệ :
Tiger Zhou
Số điện thoại :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
Kewords [ yuoto vape ] trận đấu 1784 các sản phẩm.
Draw Kích hoạt 1500 Puffs Vape dùng một lần, 800mah dùng một lần Vape có hương vị
| thuốc lá điện tử: | thần thái không thể |
|---|---|
| xôn xao: | meshciol |
| dung tích: | 5ml |
| pin: | 800 mah |
| nictione: | 5% |
PCTG 1200 Puffs Vape 22x110mm Size 11 Hương vị trái cây hỗn hợp
| Hương liệu: | 15 |
|---|---|
| bánh xốp: | 1200 |
| Nictione: | 5% 2% |
| Trọng lượng: | 33G |
| Pin: | 650 mah |
10ml E Juice Thuốc lá điện tử dùng một lần có thể sạc lại Yuoto 4000puffs Bubble
| Nicotine: | 5% |
|---|---|
| Công suất nước trái cây điện tử: | 10mL |
| Ắc quy: | 605mah (có thể sạc được) |
| Giao diện: | Loại C |
| Xôn xao: | Cuộn lưới |
3000 Puffs ROHS đã phê duyệt Yuoto Luscious với pin 1350mAh
| bánh xốp: | 3000 |
|---|---|
| Nicotine: | 5% |
| Công suất nước trái cây điện tử: | 8.0ML |
| Ắc quy: | 1350 mah |
| Hương liệu: | 22 |
Yuoto Mini Bar 1200 Puff Vape dùng một lần 11 hương vị trái cây hỗn hợp
| phập phồng: | 1200 |
|---|---|
| pin: | 650 mah |
| nictione: | 5% |
| xôn xao: | cuộn lưới |
| trọng lượng: | 39g |
PCTG 1200 Puffs Vape 22x110mm Size 11 Hương vị trái cây hỗn hợp
| nhãn hiệu: | yuoto |
|---|---|
| mô hình: | tủ lạnh mini |
| phun: | 1200puff |
| pin: | 12 |
| nictione: | 5% 2% |
Yuoto mini box 700 Puffs Vape dùng một lần 15 Hương vị nhẹ 22g
| Hương vị:: | Đá ổi |
|---|---|
| Pufffs:: | 700puff |
| Nicotine:: | 2%, 5% |
| Công suất nước trái cây điện tử:: | 2,3ml |
| Pin:: | 450 mah |
Yuoto Smart Pro 5ml Vape dùng một lần với pin 800 mah tích hợp
| Màu sắc: | Xanh hồng, xanh lam |
|---|---|
| xôn xao: | meshciol |
| dung tích: | 5ml |
| pin: | 800 mah |
| nictione: | 5% |
Hộp mực có thể thay thế Vape E Thuốc lá 12 hương vị trái cây hỗn hợp
| nhãn hiệu: | yuoto |
|---|---|
| nictione: | 5% |
| dung tích: | 5ml |
| pin: | 850 mah |
| thuốc lá điện tử: | thuốc lá elctronic |
Loại c có thể sạc lại Vape 4500 Puffs dùng một lần 5% Nicotine Strength
| nhãn hiệu: | yuoto |
|---|---|
| dung tích: | 10ml |
| phun: | 4500 lần phun |
| nictione: | 5% |
| pin: | 650 mah |

