Tất cả sản phẩm
-
Hamza PatelWow họ có rất nhiều dòng, giá cả rất hợp lý, nhân viên rất hợp tác. Tiger giúp tôi tiết kiệm nhiều thời gian. -
Artur HatimiTôi sử dụng một số nhà bán buôn và luôn săn lùng giá tốt nhất, hương vị tốt nhất, cũng như dịch vụ khách hàng tốt nhất.Khi nhân viên làm việc ở Yuoto, họ làm cho tôi mọi việc trở nên thật dễ dàng và suôn sẻ.
Người liên hệ :
Tiger Zhou
Số điện thoại :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
Kewords [ yuoto vape ] trận đấu 1784 các sản phẩm.
Trung Đông 3000puff Vape dùng một lần 27flavor 1350mAh Pin 42g
| Hương vị: | 27 hương vị |
|---|---|
| Trọng lượng: | 42g |
| bánh xốp: | 3000 |
| Chống lại: | 1.6Ω |
| Ắc quy: | 1350 mah |
XXL 2500puffs YUOTO Vỏ dùng một lần 5% Nicotine với hương vị trái cây
| Nicotine: | 5% |
|---|---|
| Công suất nước trái cây điện tử: | 7ML |
| Pin: | 650 mah |
| Hương vị: | 23 |
| trọng lượng: | 52 |
Thanos 5000puff YUOTO Nước ép Vape E dùng một lần 14ml với cuộn lưới
| Hương vị:: | 15 hương vị |
|---|---|
| Nicotint:: | 5%, 2% |
| nước trái cây điện tử:: | 14ml |
| Pin:: | 650 |
| có thể sạc lại :: | Vâng |
Loại C Thuốc lá điện tử dùng một lần Yuoto Bubble có thể sạc lại E Juice
| Nicotine: | 5% |
|---|---|
| Công suất nước trái cây điện tử: | 10mL |
| Ắc quy: | 605mah (có thể sạc được) |
| Giao diện: | Loại C |
| Xôn xao: | Cuộn lưới |
Yuoto 4000puffs Mesh Coil E Cig Vape Pod dùng một lần 10ml có thể sạc lại 650mAh
| Hương vị: | Hương vị trái cây |
|---|---|
| Công suất nước trái cây điện tử:: | 10mL |
| Ắc quy: | 650 mah |
| Đèn LED: | Đúng |
| Trọng lượng: | 57g |
Vape 5000puff Yuoto Thanos E Juice dùng một lần 14ml Pin 650mAh
| Hương vị:: | 15 hương vị |
|---|---|
| Nicotint:: | 5%, 2% |
| nước trái cây điện tử:: | 14ml |
| Pin:: | 650 |
| có thể sạc lại :: | Đúng |
5000puff Yuoto Thanos Thuốc lá điện tử dùng một lần có thể sạc lại 14ML 650mah Mesh Coil
| Nicotine: | 5% / 2% |
|---|---|
| Công suất nước trái cây điện tử: | 14ml |
| Ắc quy: | 650 mah |
| Có thể sạc lại: | Đúng |
| Hương vị: | Hương vị trái cây |
Yuoto 1500 Puffs Vape dùng một lần 19x102mm 26 Hương vị trái cây hỗn hợp Pin 900mAh
| hương vị :: | Đá nho |
|---|---|
| Kích thước:: | 19 * 102mm |
| Pin:: | 900mAH |
| Xôn xao: | Cuộn bông |
| DẪN ĐẾN: | KHÔNG |
Tuyệt vời 5% Nicotine Yuoto 3000 Puffs Hương vị Pin 1650 mah
| bánh xốp: | 3000 |
|---|---|
| Nicotine: | 5% |
| Công suất nước trái cây điện tử: | 8.0ML |
| Ắc quy: | 1350 mah |
| Hương liệu: | 22 |
Yuoto Xxl Max 3500puff Dùng một lần E cig Lưới cuộn Da Kết thúc 1200mAH 9ml
| Tên: | TỐI ĐA XXL |
|---|---|
| bánh xốp: | ~3500 |
| nicotin: | 0%,2%,5% |
| nước ép điện tử: | 9ML |
| đóng gói: | 200 CÁI |

