Tất cả sản phẩm
-
Hamza PatelWow họ có rất nhiều dòng, giá cả rất hợp lý, nhân viên rất hợp tác. Tiger giúp tôi tiết kiệm nhiều thời gian. -
Artur HatimiTôi sử dụng một số nhà bán buôn và luôn săn lùng giá tốt nhất, hương vị tốt nhất, cũng như dịch vụ khách hàng tốt nhất.Khi nhân viên làm việc ở Yuoto, họ làm cho tôi mọi việc trở nên thật dễ dàng và suôn sẻ.
Người liên hệ :
Tiger Zhou
Số điện thoại :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
Kewords [ yuoto vape ] trận đấu 1784 các sản phẩm.
Hương vị đá ổi Yuoto 700 Puffs Vape dùng một lần 15 Hương vị 50mg / ml
| Hương vị:: | đá ổi |
|---|---|
| Pufffs:: | 700puff |
| Nicotine:: | 2%, 5% |
| Công suất nước trái cây điện tử:: | 2,3ml |
| pin:: | 450 mah |
Cuộn lưới và Thuốc lá điện tử dùng một lần Yuoto có thể sạc lại Nước trái cây 10ml E
| Nicotine: | 5% |
|---|---|
| Công suất nước trái cây điện tử: | 10mL |
| Ắc quy: | 605mah (có thể sạc được) |
| Giao diện: | Loại C |
| Xôn xao: | Cuộn lưới |
Sản phẩm Yuoto TPD 700 Puffs Mini Box Vape dùng một lần 15 Hương nước trái cây 2.0ml Nicotine 2% pin 450mAh
| Hương vị:: | đá ổi |
|---|---|
| Pufffs:: | 700puff |
| Nicotine:: | 2%, 5% |
| Công suất nước trái cây điện tử:: | 2,3ml |
| pin:: | 450 mah |
Stoving Varnish 15 hương Yuoto Vape dùng một lần có thể sạc lại được 14ml E Liquid
| bánh xốp: | 5000 + phồng |
|---|---|
| Nicotine: | 5,0% |
| Công suất nước trái cây điện tử: | 14.0ml |
| Ắc quy: | 650.0mAh |
| Hương vị: | 15 hương vị |
100% Nguyên bản Yuoto XXL 2500 Puff Vape dùng một lần 7ml E Liquid 1200mAh 23 Hương vị
| Nicotine: | 5%, 2%, 0% |
|---|---|
| Công suất nước trái cây điện tử: | 7ML |
| Ắc quy: | 1200mAh |
| Hương vị: | 25 |
| Trọng lượng: | 52g / cái |
3500 Puff Yuoto Xxl Max Vape dùng một lần Cuộn lưới nhà máy gốc với 9ml
| bánh xốp: | ≈3500puff |
|---|---|
| Vật liệu: | đồ da |
| Ắc quy: | 1200mAh |
| nicotin: | 0%,2%,5% |
| Cấu trúc nguyên tử hóa: | cuộn lưới |
cuộn lưới Yuoto Bubble 10ml E nước trái cây Thuốc lá điện tử dùng một lần
| Nicotine: | 5% |
|---|---|
| Công suất nước trái cây điện tử: | 10ml |
| Pin: | 605mah (có thể sạc được) |
| Giao diện: | Loại C |
| Xôn xao: | cuộn lưới |
15 hương vị Yuoto Mini Bar, 1200 Puff Vape dùng một lần 650 mAh
| Nhãn hiệu: | Yuoto |
|---|---|
| Materail: | thép không gỉ |
| Hương liệu: | 15 |
| Nicotine: | 5% |
| Công suất nước trái cây: | 4 ML |
23 Flavors Vaporizer Pen Kit, SS304 PCTG PC Vape Pen Pod System
| Nhãn hiệu: | Yuoto |
|---|---|
| Materail: | Thép Stainess |
| Hương liệu: | 23 |
| bánh xốp: | 1500 |
| Dung lượng pin: | 900 mAh |
Pin 3000puff dùng một lần Yuoto Luscious 27 Hương 1350mAh Trọng lượng 42g
| Hương vị: | 27 hương vị |
|---|---|
| Trọng lượng: | 42g |
| bánh xốp: | 3000 |
| Chống lại: | 1.6Ω |
| Ắc quy: | 1350 mah |

