Tất cả sản phẩm
-
Hamza PatelWow họ có rất nhiều dòng, giá cả rất hợp lý, nhân viên rất hợp tác. Tiger giúp tôi tiết kiệm nhiều thời gian. -
Artur HatimiTôi sử dụng một số nhà bán buôn và luôn săn lùng giá tốt nhất, hương vị tốt nhất, cũng như dịch vụ khách hàng tốt nhất.Khi nhân viên làm việc ở Yuoto, họ làm cho tôi mọi việc trở nên thật dễ dàng và suôn sẻ.
Người liên hệ :
Tiger Zhou
Số điện thoại :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
Kewords [ yuoto vape ] trận đấu 1784 các sản phẩm.
Yuoto 3000puff Luscious Vape 27 Flavour 1350mAh 42g Nicotine 5%
| hương vị :: | 27 hương vị |
|---|---|
| Cân nặng:: | 42g |
| bánh xốp:: | 3000 |
| Sức chống cự:: | 1.6Ω |
| Ắc quy: | 1350 mah |
Yuoto XXL MAX Lưới cuộn Nước uống năng lượng E Cigs dùng một lần 50mg Pin Nicotine1200mAh
| Đóng gói: | 10 cái/hộp |
|---|---|
| hương vị: | 16 hương vị cho bạn lựa chọn |
| Công suất nước ép điện tử: | 9ML |
| Sức mạnh nicotin: | 0/20mg(2%)/50mg(5%) |
| Ắc quy: | 1200mAh |
Nhà phân phối Nicotine Yuoto Luscious 3000 Puff, 8.0ml E Juice Dùng một lần Vape Pen
| nicotin: | 5% 2% 0% |
|---|---|
| Công suất nước ép điện tử: | 8ml |
| Ắc quy: | 1350mAh |
| hương vị SỐ LƯỢNG: | 24 |
| Cân nặng: | 53 |
Yuoto Chai Max 600puff Cuộn lưới Vape dùng một lần 2ml TPD với 16 hương vị
| Tên: | Chai tối đa |
|---|---|
| bánh xốp: | ~600 |
| Vật liệu: | Kính trong |
| đóng gói: | 200 CÁI |
| Dung tích: | 2ML |
Yuoto Minibar Flavoured E Cig 1200puffs với bình dầu trong suốt có thể nhìn thấy được
| Hương vị: | 15 |
|---|---|
| bánh xốp: | 1200 |
| Nicotine: | 5% |
| Pin: | 650 mah |
| xôn xao: | cuộn lưới |
Mesh Coil 1500 Puffs Vape dùng một lần với 18 hương vị trái cây hỗn hợp
| thuốc lá điện tử: | thần thái không thể |
|---|---|
| xôn xao: | meshciol |
| dung tích: | 5ml |
| pin: | 800 mah |
| nictione: | 5% |
ODM Hơi dùng một lần 1500 Puffs 22x110mm CE ROHS được chứng nhận
| thuốc lá điện tử: | thần thái không thể |
|---|---|
| xôn xao: | meshciol |
| dung tích: | 5ml |
| pin: | 800 mah |
| nictione: | 5% |
MSDS 1500 Puffs Vape dùng một lần, Thuốc lá E không thể sạc lại 800 mah
| Dung tích: | 5ml |
|---|---|
| hương vị: | 15 |
| pin: | 800 mah |
| Nictione: | 5% |
| nhãn hiệu: | yuoto |
Thép không gỉ 1200 Puffs Vape Yuoto Mini Bar Mango Ice Flavor
| Nhãn hiệu: | Yuoto |
|---|---|
| trọng lượng: | 39g |
| Hương liệu: | 15 |
| Nicotine: | 5% |
| Công suất nước trái cây: | 4 ML |
Yuoto Mini Box 700 Puffs Vape Pin 15 hương vị dùng một lần 450mAh E-Juice 2.3ml
| Hương vị:: | đá ổi |
|---|---|
| Pufffs:: | 700puff |
| Nicotine:: | 2%, 5% |
| Công suất nước trái cây điện tử:: | 2,3ml |
| pin:: | 450 mah |

