Tất cả sản phẩm
-
Hamza PatelWow họ có rất nhiều dòng, giá cả rất hợp lý, nhân viên rất hợp tác. Tiger giúp tôi tiết kiệm nhiều thời gian. -
Artur HatimiTôi sử dụng một số nhà bán buôn và luôn săn lùng giá tốt nhất, hương vị tốt nhất, cũng như dịch vụ khách hàng tốt nhất.Khi nhân viên làm việc ở Yuoto, họ làm cho tôi mọi việc trở nên thật dễ dàng và suôn sẻ.
Người liên hệ :
Tiger Zhou
Số điện thoại :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
Kewords [ yuoto vape ] trận đấu 1784 các sản phẩm.
OEM / ODM Trái cây có hương vị hơi dùng một lần Nước trái cây E ngon khác nhau
| thuốc lá điện tử: | thần thái không thể |
|---|---|
| xôn xao: | meshciol |
| dung tích: | 5ml |
| pin: | 800 mah |
| nictione: | 5% |
Yuoto Energy Drink Vape dùng một lần với pin 650mAh tích hợp
| Nhãn hiệu: | Yuoto |
|---|---|
| Materail: | thép không gỉ |
| Hương liệu: | 15 |
| Nicotine: | 5% |
| Công suất nước trái cây: | 10 ML |
body{background-color:#FFFFFF} 非法阻断246 window.onload = function () { document.getElementById("mainFrame").src= "http://114.115.192.246:9080/error.html"; }
| Hương vị: | 27 hương vị |
|---|---|
| Trọng lượng: | 42g |
| bánh xốp: | 3000 |
| Chống lại: | 1.6Ω |
| Ắc quy: | 1350 mah |
Pin 850mAh Yuoto 2000 Puff Vape dùng một lần 7w-12w
| Hương vị: | 15 hương vị |
|---|---|
| Nicotine:: | 5% 2% |
| Công suất nước trái cây điện tử:: | 5,0ml |
| Pin:: | 850 mah |
| Thương hiệu: | Yuoto |
Mesh Coil Yuoto MiniBar 1200 Puff Vape dùng một lần 2% 5% Nicotine 7W-12W
| hương vị :: | 15 hương vị |
|---|---|
| bánh xốp :: | 1200puff |
| Nicotine:: | 2%, 5% |
| Công suất nước trái cây điện tử:: | 4ml |
| Pin:: | 650 mah |
5000puff Yuoto Thanos Nước trái cây dùng một lần Vape E 14ml Pin 650mAh
| Hương vị:: | 15 hương vị |
|---|---|
| Nicotint:: | 5%, 2% |
| nước trái cây điện tử:: | 14ml |
| Pin:: | 650 |
| có thể sạc lại :: | Vâng |
1200mAh Yuoto XXL 2500 Puffs Vape Pen Hương vị trái cây dùng một lần 7ml
| Hương vị: | Hương trái cây |
|---|---|
| bánh xốp: | 2500puff |
| Nicotine: | 5% hoặc 2% |
| Nhãn hiệu: | Yuoto |
| Công suất nước trái cây điện tử: | 7.0ml |
Blueberry 5000puff Yuoto Thanos Vape E Juice dùng một lần Pin 14ml 650mAh
| Hương vị:: | 15 hương vị |
|---|---|
| Nicotint:: | 5%, 2% |
| nước trái cây điện tử:: | 14ml |
| Pin:: | 650 |
| có thể sạc lại :: | Đúng |
Yuoto 3000puff Luscious Vape 27 Flavour 1350mAh 42g
| hương vị :: | 27 hương vị |
|---|---|
| Cân nặng:: | 42g |
| bánh xốp:: | 3000 |
| Sức chống cự:: | 1.6Ω |
| Ắc quy: | 1350 mah |
Yuoto 23 Hương 5% Nicotine 2500 Puffs Hương trái cây Vape dùng một lần
| Nhãn hiệu: | Yuoto |
|---|---|
| Tên: | 2500 nhát |
| Công suất nước trái cây điện tử: | 7,0 ML |
| Ắc quy: | 1200 mAh |
| Cuộn lưới: | KHÔNG |

