Tất cả sản phẩm
-
Hamza PatelWow họ có rất nhiều dòng, giá cả rất hợp lý, nhân viên rất hợp tác. Tiger giúp tôi tiết kiệm nhiều thời gian. -
Artur HatimiTôi sử dụng một số nhà bán buôn và luôn săn lùng giá tốt nhất, hương vị tốt nhất, cũng như dịch vụ khách hàng tốt nhất.Khi nhân viên làm việc ở Yuoto, họ làm cho tôi mọi việc trở nên thật dễ dàng và suôn sẻ.
Người liên hệ :
Tiger Zhou
Số điện thoại :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
Kewords [ yuoto vape ] trận đấu 1784 các sản phẩm.
Yuoto XXL 2500puffs Vape Pen Atomizer dùng một lần Shisha Hookah điện tử
| Kiểu: | Thuốc lá điện tử dùng một lần |
|---|---|
| Vật liệu: | Pctg |
| Chứng nhận: | FDA, CE, ROHS, FCC, PSE |
| Loại sạc: | dùng một lần |
| Chế độ bắt đầu: | thuốc lá điện tử |
Capacity 10-12W Plastic AL 5000 Puffs Vape Lựa chọn hàng đầu cho những người đam mê Vaping
| Product Name: | YUOTO Disposable Vape |
|---|---|
| Flavor: | 23lavors |
| Airflow: | Adjustable |
| Battery Capacity: | 850mAh |
| Material: | Plastic+AL |
Pctg 2500 Puffs Pod dùng một lần, Bút Vape dùng một lần Yuoto XXL không có màn hình
| Kiểu: | Thuốc lá điện tử dùng một lần |
|---|---|
| Vật liệu: | Pctg |
| Chứng nhận: | FDA, CE, ROHS, FCC, PSE |
| Loại sạc: | dùng một lần |
| Chế độ bắt đầu: | thuốc lá điện tử |
Bút Vape dùng một lần Yuoto Luscious, Thuốc lá điện tử Nicotine 3000 Puffs
| Kiểu: | Vape dùng một lần |
|---|---|
| Vật liệu: | SS304+Pctg+PC |
| Chứng nhận: | FDA, CE, ROHS, FCC, PSE |
| Loại sạc: | Cáp |
| Chế độ bắt đầu: | Thủ công |
Dòng không khí có thể điều chỉnh Đào bếp Vape với 0% Nicotine Strength
| Coil Resistance: | DualMesh Coil |
|---|---|
| Material: | Plastic+AL |
| Flavor: | 23lavors |
| Package: | 1pc/pack |
| Airflow: | Adjustable |
Dòng không khí có thể điều chỉnh YUOTO Vape dùng một lần với vật liệu AL nhựa và 0% Nicotine
| Product Name: | YUOTO Disposable Vape |
|---|---|
| Nicotine Strength: | 0% 2% 5% |
| Battery Capacity: | 850mAh |
| Flavor: | 23lavors |
| Package: | 1pc/pack |
Strawberry Kiwi Ice Mesh Coil Bút Vape dùng một lần Yuoto với 50mg Nicotine
| Đóng gói: | 10 cái/hộp |
|---|---|
| hương vị: | Kiwi đá dâu tây (19 vị cho bạn lựa chọn) |
| Công suất nước ép điện tử: | 14 triệu |
| Sức mạnh nicotin: | 0/20mg(2%)/50mg(5%) |
| Hàm số: | cuộn lưới |
Khói E Liquid Vape Pen, Thuốc lá 5000 nhát Yuoto Thanos
| Bộ: | Độc thân |
|---|---|
| Vật chất:: | Pctg |
| Loại hình:: | Thuốc lá điện tử dùng một lần |
| Loại sạc:: | không sạc |
| Trưng bày:: | không có màn hình |
650mAh dùng một lần E Cig Dưa hấu Ice Yuoto Thanos 5000 Puffs 50mg Nicotine 14ml
| Đóng gói: | 10 cái/hộp |
|---|---|
| hương vị: | Đá bào dưa hấu (19 vị cho bạn lựa chọn) |
| Công suất nước ép điện tử: | 14 triệu |
| Sức mạnh nicotin: | 0/20mg(2%)/50mg(5%) |
| Hàm số: | cuộn lưới |
3000puffs Yuoto Luscious Vape dùng một lần 2023 Thiết kế tùy chỉnh OEM
| Tên sản phẩm: | Bút Vapes dùng một lần |
|---|---|
| E-liquid-Dung tích: | 8ml chất lỏng điện tử |
| Dung lượng pin: | 1350mAh |
| Phun: | 3000 hơi |
| nicotin: | 20 mg; 50 mg |

