Tất cả sản phẩm
-
Hamza PatelWow họ có rất nhiều dòng, giá cả rất hợp lý, nhân viên rất hợp tác. Tiger giúp tôi tiết kiệm nhiều thời gian. -
Artur HatimiTôi sử dụng một số nhà bán buôn và luôn săn lùng giá tốt nhất, hương vị tốt nhất, cũng như dịch vụ khách hàng tốt nhất.Khi nhân viên làm việc ở Yuoto, họ làm cho tôi mọi việc trở nên thật dễ dàng và suôn sẻ.
Người liên hệ :
Tiger Zhou
Số điện thoại :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
Kewords [ yuoto vape ] trận đấu 1784 các sản phẩm.
Bút hơi Yuoto Luscious 3000 Puffs dùng một lần Dung lượng pin 8ml 1350mah
| dùng một lần hay không: | Đúng |
|---|---|
| hương vị: | kẹo cao su |
| Dung lượng pin: | 1350mAh |
| Dung tích: | 8ml |
| nicotin muối: | 5% |
Đưa Vaping của bạn lên tầm cao mới với YUOTO Vape Pen dùng một lần chống lại cuộn dây lưới
| Vật liệu: | Nhựa + AL |
|---|---|
| luồng không khí: | có thể điều chỉnh |
| Sức mạnh nicotin: | 5% |
| hương vị: | 19Hương vị |
| Khả năng pin: | 650mAh |
Pin 650mAh YUOTO Vape dùng một lần với dòng không khí điều chỉnh 5000 puffs
| điện trở cuộn dây: | Lưới thép |
|---|---|
| luồng không khí: | có thể điều chỉnh |
| Công suất: | 10-12W |
| bánh xốp: | 5000 nhát |
| Khả năng pin: | 650mAh |
YUOTO Vape dùng một lần 7000 Puffs Vape được cung cấp bởi 1.2ohm Coil Resistance
| hương vị: | 15 hương vị |
|---|---|
| Vật liệu: | Nhựa + AL |
| Gói: | 1 cái/gói |
| luồng không khí: | có thể điều chỉnh |
| Sức mạnh nicotin: | 5% |
Nhựa AL YUOTO Vape dùng một lần với 5% Nicotine 19 hương vị
| Công suất: | 10-12W |
|---|---|
| điện trở cuộn dây: | Lưới thép |
| luồng không khí: | có thể điều chỉnh |
| bánh xốp: | 5000 nhát |
| hương vị: | 19Hương vị |
1.2ohm Cự kháng cuộn dây YUOTO bút vape dùng một lần với luồng không khí điều chỉnh
| điện trở cuộn dây: | 1,2ohm |
|---|---|
| hương vị: | 15 hương vị |
| Gói: | 1 cái/gói |
| luồng không khí: | có thể điều chỉnh |
| Vật liệu: | Nhựa + AL |
5000 cú hút mạnh mẽ với 5% nicotine mạnh Vape với sự tự tin
| điện trở cuộn dây: | Lưới thép |
|---|---|
| Công suất: | 10-12W |
| hương vị: | 19Hương vị |
| bánh xốp: | 5000 nhát |
| Gói: | 1 cái/gói |
Unleash the Power of YUOTO Disposable Vape 1.3ml Capacity and 280mAh Battery for Intense Vaping Experience
| Color: | 15 Colors |
|---|---|
| Capacity: | 1.3ml |
| Portable And Lightweight: | Yes |
| Suitable For: | ALL>18 |
| Charging Type: | Cable |
Adjustable Airflow and Grape Ice Flavor Yuoto Disposable Vape Pen's Ultimate Vaping Solution for a Refreshing Experience
| Coil: | Mesh Coil |
|---|---|
| Suitable For: | ALL>18 |
| Display: | Without Display |
| Packing: | 10PCS/Box; 400PCS/Case |
| Voltage Range: | 3.6V |
19 Classic Flavors YUOTO Disposable Vape Mesh Coil for Maximum Satisfaction and Smooth Vaping
| Capacity: | 1.3ml |
|---|---|
| Display: | Without Display |
| Flavours: | 19 Classic Flavors |
| Suitable For: | ALL>18 |
| Voltage Range: | 3.6V |

