Tất cả sản phẩm
-
Hamza PatelWow họ có rất nhiều dòng, giá cả rất hợp lý, nhân viên rất hợp tác. Tiger giúp tôi tiết kiệm nhiều thời gian. -
Artur HatimiTôi sử dụng một số nhà bán buôn và luôn săn lùng giá tốt nhất, hương vị tốt nhất, cũng như dịch vụ khách hàng tốt nhất.Khi nhân viên làm việc ở Yuoto, họ làm cho tôi mọi việc trở nên thật dễ dàng và suôn sẻ.
Người liên hệ :
Tiger Zhou
Số điện thoại :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
Kewords [ yuoto vape ] trận đấu 1784 các sản phẩm.
Bộ sạc 650 mah Yuoto Thanos Vape dùng một lần 5000puffs đầy màu sắc
| Công suất nước trái cây điện tử: | 14ml |
|---|---|
| Ắc quy: | Bộ thu hồi 650 mah |
| Xôn xao: | cuộn lưới |
| Hương liệu: | 15 |
| Thuận lợi: | hương vị tuyệt vời |
Trải nghiệm 23 hương vị với Vape dùng một lần YUOTO DualMesh Coil công suất 10-12W
| Material: | Plastic+AL |
|---|---|
| Nicotine Strength: | 0% 2% 5% |
| Coil Resistance: | DualMesh Coil |
| Airflow: | Adjustable |
| Product Name: | YUOTO Disposable Vape |
Thanos Yuoto Dùng một lần 5000 Puffs Pod Vape Strawberry Peach Ice 50mg Nicotine 14ml
| Đóng gói: | 10 cái/hộp |
|---|---|
| hương vị: | Dâu đào đá (19 vị cho bạn lựa chọn) |
| Công suất nước ép điện tử: | 14 triệu |
| Sức mạnh nicotin: | 0/20mg(2%)/50mg(5%) |
| Chức năng: | cuộn lưới |
Yuoto Top 50mg Nicotine dùng một lần Thanos Vape 5000 Puffs Caramel Peanut Mesh Coil
| Đóng gói: | 10 cái/hộp |
|---|---|
| hương vị: | Caramel Peanut (19 vị cho bạn lựa chọn) |
| Công suất nước ép điện tử: | 14 triệu |
| Sức mạnh nicotin: | 0/20mg(2%)/50mg(5%) |
| Hàm số: | cuộn lưới |
Cuộn lưới có hương vị thuốc lá Yuoto Thanos Vape dùng một lần 650mAh có thể sạc lại
| Đóng gói: | 10 cái/hộp |
|---|---|
| hương vị: | Thuốc lá (19 hương vị cho bạn lựa chọn) |
| Công suất nước ép điện tử: | 14 triệu |
| Sức mạnh nicotin: | 0/20mg(2%)/50mg(5%) |
| Hàm số: | cuộn lưới |
Yuoto có thể sạc lại 650mAh 5000 Puff Bar Vape Grape Ice 50mg Nicotine
| Đóng gói: | 10 cái/hộp |
|---|---|
| hương vị: | Ice Ice (19 hương vị cho bạn lựa chọn) |
| Công suất nước ép điện tử: | 14 triệu |
| Sức mạnh nicotin: | 0/20mg(2%)/50mg(5%) |
| Hàm số: | cuộn lưới |
Strawberry Peach XXL Max 3500 Puffs Yuoto Vape Pod dùng một lần 2% muối Nicotine
| Kiểu: | Vape dùng một lần |
|---|---|
| Vật liệu: | SS304+Pctg+PC+Da |
| Bộ: | Đơn |
| Mod cơ khí: | phi cơ khí |
| biến điện áp: | Điện áp không thay đổi |
24 Hương vị 3000 Puffs Thiết bị thuốc lá điện dùng một lần Yuoto Luscious
| Tên sản phẩm: | Bút Vapes dùng một lần |
|---|---|
| E-liquid-Dung tích: | 8ml chất lỏng điện tử |
| Dung lượng pin: | 1350mAh |
| Phun: | 3000 hơi |
| nicotin: | 20 mg; 50 mg |
Bản gốc mới nhất Yuoto Luscious OEM Vape Pen dùng một lần 3000 Puff Với CE Tpd Kc PSE
| Tên sản phẩm: | Bút Vapes dùng một lần |
|---|---|
| E-liquid-Dung tích: | 8ml chất lỏng điện tử |
| Dung lượng pin: | 1350mAh |
| Phun: | 3000 hơi |
| nicotin: | 20 mg; 50 mg |
XXL Yuoto Vape dùng một lần MAX 3500 Puffs Thiết bị hương vị 9 ml
| tên: | Yuoto XXL MAX |
|---|---|
| bánh xốp: | 3500 |
| E lỏng: | 9ML |
| nicotin: | 5% |
| Ắc quy: | 1200 mAh |

