Tất cả sản phẩm
-
Hamza PatelWow họ có rất nhiều dòng, giá cả rất hợp lý, nhân viên rất hợp tác. Tiger giúp tôi tiết kiệm nhiều thời gian. -
Artur HatimiTôi sử dụng một số nhà bán buôn và luôn săn lùng giá tốt nhất, hương vị tốt nhất, cũng như dịch vụ khách hàng tốt nhất.Khi nhân viên làm việc ở Yuoto, họ làm cho tôi mọi việc trở nên thật dễ dàng và suôn sẻ.
Người liên hệ :
Tiger Zhou
Số điện thoại :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
Kewords [ yuoto vape ] trận đấu 1784 các sản phẩm.
Trà chanh đá Yuoto Bubble 22x108,9 mm có pin sạc
| vật tư: | kim khí |
|---|---|
| hương vị: | trà chanh |
| dung lượng pin: | 650 mah |
| dung tích: | 10ml |
| nicotine muối: | 5% |
Pin 650mah Yuoto Bubble vật liệu kim loại được chứng nhận CE / ROSH / MSDS
| vật tư: | kim khí |
|---|---|
| hương vị: | lô hội đen |
| dung lượng pin: | 650 mah |
| dung tích: | 10ml |
| nicotine muối: | 5% |
700 Puffs Yuoto Mini Box 15 hương 2.3 ML Dung tích nước trái cây mà bạn xứng đáng có được
| Materail: | thép không gỉ |
|---|---|
| Kích cỡ: | 48,8 * 25 * 24,5cm |
| Quốc gia Orignal: | TRUNG QUỐC |
| Công suất nước trái cây: | 2.3 ML |
| Dung lượng pin: | 450 mAh |
Elfbar dùng một lần Yuoto ngon lâu kéo dài 3000 Puffs với in LOGO
| Thuốc lá điện tử: | thần thái không thể |
|---|---|
| Dung tích: | 8ml |
| Pin: | 1350mha |
| niction: | 5% |
| hương vị: | 15 |
2% Nicotine 2500 Puff E Thuốc lá dùng một lần Pin Yuoto XXL 1350mAh
| tên sản phẩm: | Yuoto XXL 2500 Puffs |
|---|---|
| Hương liệu: | 19 |
| Đăng kí: | Giải trí Bar, Tiệc, Rlexation |
| Trọng lượng: | 46g |
| Ắc quy: | 1350 mah |
44,5 CMx35 CMx24,5 CM Yuoto Thanh dùng một lần XXL 2500puffs 23 hương vị
| Nicotine: | 5%, 3%, 2%, 0% |
|---|---|
| Quyền lực: | 1200mAh |
| Công suất nước trái cây điện tử: | 7ML |
| Sự chỉ rõ: | 44,5 cm * 35 cm * 24,5 cm |
| Nhà máy: | Đúng |
Hỗ trợ OEM / ODM Yuoto Thanh dùng một lần XXL 2500puffs 23 hương vị
| Nicotine: | 5%, 3%, 2%, 0% |
|---|---|
| Quyền lực: | 1200mAh |
| Công suất nước trái cây điện tử: | 7ML |
| Sự chỉ rõ: | 44,5 cm * 35 cm * 24,5 cm |
| Nhà máy: | Đúng |
Không có Nicotine Dùng một lần E Cig Yuoto Luscious 3000 Puffs Vape Pen OEM
| tên sản phẩm: | Yuoto Luscious 3000 Puffs |
|---|---|
| Hương liệu: | 22 |
| Hàm số: | Bar Entertainment, Rlexation |
| Trọng lượng: | 52G |
| Ắc quy: | 1350 mah |
Hương vị ngon nhất Yuoto Luscious 3000puffs, Thuốc lá điện tử 8ml 1350mAh
| Trọng lượng: | 58 gam/chiếc |
|---|---|
| hương vị: | đá việt quất |
| Chợ chính: | Các Tiểu vương quốc Ả Rập Thống nhất, Hoa Kỳ, RU, EU |
| Dung tích: | 8ml |
| nicotin muối: | 5% |
Bar Entertainment XXL 2500 Puff E Thuốc lá dùng một lần 2% Nicotine Salt Yuoto
| tên sản phẩm: | Yuoto XXL 2500 Puffs |
|---|---|
| Hương liệu: | 19 |
| Đăng kí: | Giải trí Bar, Tiệc, Rlexation |
| Trọng lượng: | 46g |
| Ắc quy: | 1350 mah |

