Tất cả sản phẩm
-
Hamza PatelWow họ có rất nhiều dòng, giá cả rất hợp lý, nhân viên rất hợp tác. Tiger giúp tôi tiết kiệm nhiều thời gian. -
Artur HatimiTôi sử dụng một số nhà bán buôn và luôn săn lùng giá tốt nhất, hương vị tốt nhất, cũng như dịch vụ khách hàng tốt nhất.Khi nhân viên làm việc ở Yuoto, họ làm cho tôi mọi việc trở nên thật dễ dàng và suôn sẻ.
Người liên hệ :
Tiger Zhou
Số điện thoại :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
Kewords [ yuoto vape ] trận đấu 1784 các sản phẩm.
Yuoto Original Factory XXL MAX 3500Puffs Cuộn lưới Vape dùng một lần 9ML
| Tên: | TỐI ĐA XXL |
|---|---|
| bánh xốp: | 3500 |
| nicotin: | 0%,2%,5% |
| Ắc quy: | 1200mAh |
| nước ép: | 9ML |
Mẫu cổ điển HOT YUOTO 1200mAh Xxl 2500 Puff Vape dùng một lần 23 Hương vị Nic 5%
| Hương vị: | 23 |
|---|---|
| Ắc quy: | 1200mAh |
| Nước trái cây: | 7.0ml |
| bánh xốp: | 2500puff |
| Nicotine: | 5% |
Bản gốc Thanos 5000 Puffs Yuoto Vape Pod dùng một lần 2% muối Nicotine
| Chứng nhận: | FDA, CE, ROHS, PSE |
|---|---|
| Trưng bày: | không có màn hình |
| dùng một lần: | dùng một lần |
| hương vị: | Dòng trái cây |
| Mod cơ khí: | phi cơ khí |
7ml Vape dùng một lần 2500 Puffs Vape dùng một lần
| Tên sản phẩm: | Vape dùng một lần 2500 Puffs |
|---|---|
| Sức mạnh nicotin: | 5% |
| Kích thước: | 7ml |
| bánh xốp: | 2500 |
| Gói: | 1 cái/gói |
5000 Puffs YUOTO Vape Mesh Coil dùng một lần Phiên bản 2 có thể sạc lại
| Công suất nước trái cây điện tử: | 14ml |
|---|---|
| Ắc quy: | 650 mah |
| Xôn xao: | Cuộn lưới |
| Hương liệu: | 15 |
| Lợi thế: | Có thể sạc lại |
1200mAh Xxl 2500 Puff Vape dùng một lần 23 hương Nic 5% E Juice 7.0Ml
| Hương vị: | 23 |
|---|---|
| Ắc quy: | 1200mAh |
| Nước trái cây: | 7.0ml |
| bánh xốp: | 2500puff |
| Nicotine: | 5% |
Thanos thư giãn 5000 Puffs Yuoto Cuộn lưới Vape dùng một lần có thể sạc lại
| Công suất nước trái cây điện tử: | 14ml |
|---|---|
| Ắc quy: | 650 mah |
| Xôn xao: | cuộn lưới |
| Hương liệu: | 15 |
| Thuận lợi: | Có thể sạc lại |
Đổ đầy sẵn Yuoto Thanos Sạc pin dùng một lần cho Vape Loại C có thể sạc lại
| Công suất nước trái cây điện tử: | 14ml |
|---|---|
| Ắc quy: | 650 mah |
| Xôn xao: | cuộn lưới |
| Hương liệu: | 15 |
| Thuận lợi: | Có thể sạc lại |
Hương vị tốt hơn Yuoto Vape dùng một lần 5000puffs Thanos Phiên bản tiếng Ả Rập
| Công suất nước trái cây điện tử: | 14ml |
|---|---|
| Ắc quy: | Bộ thu hồi 650 mah |
| Xôn xao: | cuộn lưới |
| Hương liệu: | 15 |
| Thuận lợi: | hương vị tuyệt vời |
Thương hiệu thép không gỉ Yuoto 1500 Puffs Bar 16 loại hương vị trái cây
| Kiểu: | Cái tôi |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép không gỉ |
| Chứng nhận: | CE, ROHS |
| Loại sạc: | Sạc Trước |
| Chế độ bắt đầu: | cảm biến |

