Tất cả sản phẩm
-
Hamza PatelWow họ có rất nhiều dòng, giá cả rất hợp lý, nhân viên rất hợp tác. Tiger giúp tôi tiết kiệm nhiều thời gian. -
Artur HatimiTôi sử dụng một số nhà bán buôn và luôn săn lùng giá tốt nhất, hương vị tốt nhất, cũng như dịch vụ khách hàng tốt nhất.Khi nhân viên làm việc ở Yuoto, họ làm cho tôi mọi việc trở nên thật dễ dàng và suôn sẻ.
Người liên hệ :
Tiger Zhou
Số điện thoại :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
Kewords [ yuoto vape ] trận đấu 1784 các sản phẩm.
Chất lượng cao YUOTO Vape dùng một lần 5000puff với cuộn lưới
| Công suất nước trái cây điện tử: | 14ml |
|---|---|
| Ắc quy: | 650 mah |
| Xôn xao: | Cuộn lưới |
| Hương liệu: | 15 |
| Lợi thế: | Có thể sạc lại |
Yuoto Thanos 5000 nhát Vape Mesh Coil dùng một lần 14ml E nước trái cây
| Công suất nước trái cây điện tử: | 14ml |
|---|---|
| Ắc quy: | 650 mah |
| Xôn xao: | Cuộn lưới |
| Hương liệu: | 15 |
| Lợi thế: | Có thể sạc lại |
Yuoto Thanos gốc 5000 nhát Vape Mesh Coil 650mah dùng một lần
| Công suất nước trái cây điện tử: | 14ml |
|---|---|
| Ắc quy: | 650 mah |
| Xôn xao: | Cuộn lưới |
| Hương liệu: | 15 |
| Lợi thế: | Có thể sạc lại |
100% nguyên bản Yuoto Thanos 5000puffs Vape dùng một lần với Mesh Coil
| Công suất nước trái cây điện tử: | 14ml |
|---|---|
| Ắc quy: | 650 mah |
| Xôn xao: | Cuộn lưới |
| Hương liệu: | 15 |
| Lợi thế: | Có thể sạc lại |
Bộ dụng cụ Vape dùng một lần Yuoto Luscious 3000 Puffs 8ml E Liquid 1350mAh Pin
| Tên sản phẩm: | Bút Vapes dùng một lần |
|---|---|
| E-liquid-Dung tích: | 8ml chất lỏng điện tử |
| Dung lượng pin: | 1350mAh |
| Phun: | 3000 hơi |
| nicotin: | 20 mg; 50 mg |
Yuoto DIGI 15000 Puffs Ban đầu YUOTO Vape dùng một lần
| Tên sản phẩm: | Yuoto DIGI 15000 |
|---|---|
| Vật liệu: | SS304+Pctg |
| Mô hình số.: | Yuoto DIGI 15000 |
| Khả năng pin: | 850 mAh |
| bánh xốp: | 15000 hơi thở |
Cơ thể nhỏ gọn Yuoto Thanos 5000 nhát Vape dùng một lần có thể sạc lại 14ml
| Công suất nước trái cây điện tử: | 14ml |
|---|---|
| Ắc quy: | 650 mah |
| Xôn xao: | Cuộn lưới |
| Hương liệu: | 15 |
| Lợi thế: | Có thể sạc lại |
Xxl 23 hương 2500puff dùng một lần Vape Nic 5% E Juice 7.0 Ml Pin 1200mAh
| Hương vị: | 23 |
|---|---|
| Ắc quy: | 1200mAh |
| Nước trái cây: | 7.0ml |
| bánh xốp: | 2500puff |
| Nicotine: | 5% |
Yuoto Thanos 5000 Puffs Vape Mesh Coil dùng một lần có thể sạc lại
| Công suất nước trái cây điện tử: | 14ml |
|---|---|
| Ắc quy: | 650 mah |
| Xôn xao: | cuộn lưới |
| Hương liệu: | 15 |
| Thuận lợi: | Có thể sạc lại |
Beautiful Yuoto 2000 Puffs Vape Mesh Coil 6ml E Juice
| Công suất nước trái cây điện tử: | 6ml |
|---|---|
| Ắc quy: | 850 mah |
| Xôn xao: | cuộn lưới |
| Hương liệu: | 15 |
| Nicotine: | Chứa |

