Tất cả sản phẩm
-
Hamza PatelWow họ có rất nhiều dòng, giá cả rất hợp lý, nhân viên rất hợp tác. Tiger giúp tôi tiết kiệm nhiều thời gian. -
Artur HatimiTôi sử dụng một số nhà bán buôn và luôn săn lùng giá tốt nhất, hương vị tốt nhất, cũng như dịch vụ khách hàng tốt nhất.Khi nhân viên làm việc ở Yuoto, họ làm cho tôi mọi việc trở nên thật dễ dàng và suôn sẻ.
Người liên hệ :
Tiger Zhou
Số điện thoại :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
Kewords [ yuoto vape ] trận đấu 1784 các sản phẩm.
Milk Coffe Yuoto Mini Box 700 Puffs 15 Flavors Dung tích nước ép 2.3ML
| Nhãn hiệu: | Yuoto |
|---|---|
| Tên: | Hộp nhỏ |
| Công suất nước trái cây điện tử: | 2.3 ML |
| Ắc quy: | 450 mAh |
| cuộn lưới: | KHÔNG |
Trọng lượng nhẹ Yuoto Luscious Thiết kế chống rò rỉ hoàn hảo để đi du lịch
| nhãn hiệu: | yuoto |
|---|---|
| dung tích: | 8ml |
| pin: | 1350mha |
| nictione: | 5% |
| phun: | 3000puff |
Hương vị ban đầu Yuoto XXL 2500 Puff, Thuốc lá E dùng một lần 2% Nicotine
| tên sản phẩm: | Yuoto XXL 2500 Puffs |
|---|---|
| Hương liệu: | 19 |
| Hình dạng: | Phổ biến |
| Đăng kí: | Giải trí Bar, Tiệc, Rlexation |
| Trọng lượng: | 46g |
TPD 600 Puffs Yuoto Bottle Max, Mesh Coil Thuốc lá E dùng một lần
| Hương liệu: | 16 |
|---|---|
| Trọng lượng: | 30g |
| Ắc quy: | 400 mah |
| Dung tích: | 2.0ml |
| Muối nicotin: | 2% (Cũng có thể chọn loại orher cho ODM) |
Hương vị trái cây Yuoto Luscious 8ml Nước trái cây Dung tích 5% Muối Nic
| thuốc lá điện tử: | thần thái không thể |
|---|---|
| dung tích: | 8ml |
| pin: | 1350mha |
| niction: | 5% |
| trọng lượng: | 52g |
Dung lượng nạp sẵn 8mL Yuoto Luscious với 1350mha pin
| thuốc lá điện tử: | thần thái không thể |
|---|---|
| dung tích: | 8ml |
| pin: | 1350mha |
| niction: | 5% |
| mô hình: | ngon |
Công suất cao Yuoto Luscious SS304 PCTG PC với 18 hương vị trái cây hỗn hợp
| phun: | 3000puff |
|---|---|
| dung tích: | 8ml |
| pin: | 1350mha |
| nictione: | 5% |
| trọng lượng: | 52g |
Không thể thiếu Yuoto Ngon dai dai 3000 Puffs với in LOGO
| thuốc lá điện tử: | thần thái không thể |
|---|---|
| dung tích: | 8ml |
| pin: | 1350mha |
| niction: | 5% |
| hương vị: | 15 |
Thuốc lá Yuoto Plus 800 Puffs E 32g 11 Vị hỗn hợp Vị việt quất Vị dâu
| Tên sản phẩm:: | Yuoto Plus 800 Puffs |
|---|---|
| Hương vị:: | 11 (Cũng có thể chọn loại orher cho ODM) |
| Hình dạng:: | Tiểu thuyết, Phổ biến, Đẹp |
| Đơn xin:: | Giải trí Bar, Tiệc, Rlexation |
| Trọng lượng:: | 32g |
Thuốc lá điện tử tốt cho sức khỏe Yuoto 1500 Puffs cho bữa tiệc thư giãn
| Tên sản phẩm:: | Yuoto 1500 Puffs |
|---|---|
| Hương vị:: | 26 |
| Hình dạng:: | Phổ biến |
| Đơn xin:: | Giải trí Bar, Tiệc, Rlexation |
| Trọng lượng:: | 46g |

