Tất cả sản phẩm
-
Hamza PatelWow họ có rất nhiều dòng, giá cả rất hợp lý, nhân viên rất hợp tác. Tiger giúp tôi tiết kiệm nhiều thời gian. -
Artur HatimiTôi sử dụng một số nhà bán buôn và luôn săn lùng giá tốt nhất, hương vị tốt nhất, cũng như dịch vụ khách hàng tốt nhất.Khi nhân viên làm việc ở Yuoto, họ làm cho tôi mọi việc trở nên thật dễ dàng và suôn sẻ.
Người liên hệ :
Tiger Zhou
Số điện thoại :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
Kewords [ yuoto vape ] trận đấu 1784 các sản phẩm.
Chất lượng ban đầu Yuoto Luscious 3000 Puffs Vape dùng một lần OEM 5% Nicotine
| Tên sản phẩm:: | Yuoto Luscious 3000 Puffs |
|---|---|
| Hương vị:: | 22 |
| Hàm số:: | Bar Entertainment, Rlexation |
| Cân nặng:: | 52G |
| Pin:: | 1350 mah |
XXL 2500 Puffs Pod Yuoto Pin dùng một lần Vape 1350 MAh 5% Nicotine
| Tên sản phẩm: | Yuoto XXL 2500 Puffs |
|---|---|
| Hương liệu: | 19 |
| Đăng kí: | Bar Giải trí, Tiệc tùng, Thư giãn |
| Trọng lượng: | 46g |
| Ắc quy: | 1350 mah |
Hương vị ban đầu thơm ngon Yuoto 3000 Puffs Bút Vape dùng một lần OEM
| tên sản phẩm: | Yuoto Luscious 3000 Puffs |
|---|---|
| Hương liệu: | 22 |
| Hàm số: | Bar Entertainment, Rlexation |
| Trọng lượng: | 52G |
| Ắc quy: | 1350 mah |
Hương vị ban đầu Yuoto Luscious 3000 Puffs Bút Vape dùng một lần OEM
| tên sản phẩm: | Yuoto Luscious 3000 Puffs |
|---|---|
| Hương liệu: | 22 |
| Hàm số: | Bar Entertainment, Rlexation |
| Trọng lượng: | 52G |
| Ắc quy: | 1350 mah |
Thiết bị hóa hơi Yuoto chính hãng, Bộ thuốc lá điện tử XXL MAX 3500 Puffs E
| bánh xốp: | ≈3500 |
|---|---|
| Ắc quy: | 1200 mAh |
| Sức mạnh Nicotine: | 0% ~ 5% |
| Hương liệu: | 16 |
| trọng lượng: | 60,5 g / chiếc |
Yuoto vape pod chính hãng XXL MAX 3500 Puffs E Thuốc lá coke hương vị đá
| hương vị: | 23 |
|---|---|
| Công suất nước ép điện tử:: | 9ML |
| Sức mạnh nicotin:: | 0/20mg(2%)/50mg(5%) |
| hương vị: | nước đá cô ca |
| Thời gian giao hàng: | 7 ~ 10 ngày |
Vỏ dùng một lần 8ml 1350mAh Yuoto, Bút Vape Yuoto Luscious 3000puffs
| Hải cảng: | Thâm Quyến |
|---|---|
| hương vị: | nước đá pina colada |
| Dung lượng pin: | 1350mAh |
| Dung tích: | 8ml |
| nicotin muối: | 5% |
Yuoto Star 3000 Puffs E-cigarette dùng một lần
| Tên sản phẩm: | Ngôi sao Yuuto |
|---|---|
| bánh xốp: | 3000 |
| hương vị: | 16 |
| Hình dạng: | Hợp thời trang |
| Ứng dụng: | Bar Entertainment, Party, Relexation |
Bán chạy Yuoto 1500 Puffs YUOTO Vape Pod ban đầu dùng một lần Giao hàng nhanh
| bánh xốp: | 1500 |
|---|---|
| Nicotine: | 5% |
| Công suất nước trái cây điện tử: | 5ML |
| Pin: | 900 mah |
| Trọng lượng: | 46g |
Chứng nhận GMP Thuốc lá Yuoto E Thuốc lá dương 2500 Puffs XXL 5% Nic
| Nicotine: | 5%, 3%, 2%, 0% |
|---|---|
| Quyền lực: | 1200mAh |
| Công suất nước trái cây điện tử: | 7ML |
| Sự chỉ rõ: | 44,5 cm * 35 cm * 24,5 cm |
| Nhà máy: | Đúng |

