Tất cả sản phẩm
-
Hamza PatelWow họ có rất nhiều dòng, giá cả rất hợp lý, nhân viên rất hợp tác. Tiger giúp tôi tiết kiệm nhiều thời gian. -
Artur HatimiTôi sử dụng một số nhà bán buôn và luôn săn lùng giá tốt nhất, hương vị tốt nhất, cũng như dịch vụ khách hàng tốt nhất.Khi nhân viên làm việc ở Yuoto, họ làm cho tôi mọi việc trở nên thật dễ dàng và suôn sẻ.
Người liên hệ :
Tiger Zhou
Số điện thoại :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
Kewords [ yuoto vape ] trận đấu 1784 các sản phẩm.
2% Nicotine TPD Vape Yuoto Chai Max 600 Puffs, 2Ml Thuốc lá E dùng một lần
| Tên: | Yuoto Chai Max 600 Puffs |
|---|---|
| Hương liệu: | 16 |
| Trọng lượng: | 30g |
| Ắc quy: | 400 mah |
| Dung tích: | 2.0ml |
Thuốc lá E dùng một lần 400Mah, TPD Vape 2% Nicotine Yuoto Chai 600 Puffs
| Tên: | Yuoto Chai 600 Puffs |
|---|---|
| Hương liệu: | 14 |
| Trọng lượng: | 27G |
| Ắc quy: | 400 mah |
| Dung tích: | 2.0ml |
Logo tùy chỉnh Thuốc lá điện tử dùng một lần Vape 3000puff YUOTO chính hãng
| Thuốc lá điện tử: | thần thái không thể |
|---|---|
| Dung tích: | 8ml |
| Ắc quy: | 1350mha |
| niction: | 5% |
| Vật chất: | SS304 + PCTG + PC |
Hệ thống Pod dùng một lần Yuoto Smart 600 Puffs Bar Tổng 12 hương 350 MAh
| Materail: | thép không gỉ |
|---|---|
| Kích cỡ: | 38cm * 31cm * 27cm |
| Quốc gia Orignal: | TRUNG QUỐC |
| Công suất nước trái cây: | 2,0 ml |
| Dung lượng pin: | 350 mAh |
Vaper để hút thuốc Hệ thống viên nén thông minh dùng một lần Yuoto Guava Ice 600 Puffs 12 màu
| Materail: | thép không gỉ |
|---|---|
| Kích cỡ: | 38cm * 31cm * 27cm |
| Quốc gia Orignal: | TRUNG QUỐC |
| Công suất nước trái cây: | 2,0 ml |
| Dung lượng pin: | 350 mAh |
Hương vị trái cây Oringinal XXL MAX 3500 Puff Thuốc lá điện tử Yuoto Pod Vape Pen
| thuốc lá điện tử: | không thể |
|---|---|
| Dung lượng pin: | 1200mAh |
| Sức mạnh nicotin: | 5% 2% 0% |
| Hương vị: | dưa hấu |
| Cân nặng: | 60,5g |
23 Hương vị 3000 Puffs Vape dùng một lần, 8ml 1350mAh Yuoto Luscious Puff Bar
| OEM/ODM: | Đúng |
|---|---|
| hương vị: | ván trượt |
| Dung lượng pin: | 1350mAh |
| Dung tích: | 8ml |
| nicotin muối: | 5% |
19 hương vị có sẵn Yuoto Thanos 5000 Puff 5% Nicotine 14ML Liquid
| Màu sắc: | 19 |
|---|---|
| Người mẫu: | thanos 5000 phồng |
| Có thể sạc lại: | Đúng |
| trọng lượng: | 80g |
| Ắc quy: | 650 mah |
Bộ bút Vape dùng một lần Yuoto Xxl đích thực, Thuốc lá điện tử 1200Mah 2500 Puff
| bánh xốp: | 2500 |
|---|---|
| nicotin: | 5% |
| Công suất chất lỏng: | 7ml |
| Người mẫu: | yuoto xxl 2500 phồng |
| Ắc quy: | 1200mAh |
5% Nicotine Chất lỏng 14Ml Chính hãng 100% Pin Yuoto Thanos 5000 Puff 650Mah
| Nhãn hiệu: | Yuoto |
|---|---|
| Màu sắc: | 19 |
| Người mẫu: | thanos 5000 phồng |
| Có thể sạc lại: | Đúng |
| trọng lượng: | 80g |

