Tất cả sản phẩm
-
Hamza PatelWow họ có rất nhiều dòng, giá cả rất hợp lý, nhân viên rất hợp tác. Tiger giúp tôi tiết kiệm nhiều thời gian. -
Artur HatimiTôi sử dụng một số nhà bán buôn và luôn săn lùng giá tốt nhất, hương vị tốt nhất, cũng như dịch vụ khách hàng tốt nhất.Khi nhân viên làm việc ở Yuoto, họ làm cho tôi mọi việc trở nên thật dễ dàng và suôn sẻ.
Người liên hệ :
Tiger Zhou
Số điện thoại :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
Kewords [ yuoto vape ] trận đấu 1784 các sản phẩm.
Yuoto Mini Box 700 Puffs Vape 15 hương 2.3 ML Dung tích nước trái cây
| Materail: | thép không gỉ |
|---|---|
| Kích cỡ: | 48,8 * 25 * 24,5cm |
| Quốc gia Orignal: | TRUNG QUỐC |
| Công suất nước trái cây: | 2.3 ML |
| Dung lượng pin: | 450 mAh |
5% Nicotine 600 Puffs Vape 12 hương Dung tích nước ép 2.0 ML dùng một lần
| Materail: | Thép không gỉ |
|---|---|
| Kích cỡ: | 38cm * 31cm * 27cm |
| Quốc gia Orignal: | TRUNG QUỐC |
| Công suất nước trái cây: | 2,0 ml |
| Dung lượng pin: | 350 mAh |
1200 mah Yuoto Vape dùng một lần, Thuốc lá điện tử 2500 Puff Max Vapor
| Nicotine: | 5%, 3%, 2%, 0% |
|---|---|
| Quyền lực: | 1200mAh |
| Công suất nước trái cây điện tử: | 7ML |
| Sự chỉ rõ: | 44,5 cm * 35 cm * 24,5 cm |
| Nhà máy: | Đúng |
Yuoto Luscious 3000 Puffs Vape dùng một lần, Bình xịt dùng một lần 8ml 1350mAh
| Trưng bày: | Không có |
|---|---|
| hương vị: | razzia xanh |
| Dung lượng pin: | 1350mAh |
| Dung tích: | 8ml |
| nicotin muối: | 5% |
3000puffs 2021 Bút Vape Yuoto Luscious chính hãng, Bình xịt 8ml 1350mAh 23 hương vị
| Bưu kiện: | Túi kẹo + Hộp màu + Hộp trưng bày |
|---|---|
| hương vị: | dâu dưa hấu đá |
| Dung lượng pin: | 1350mAh |
| Dung tích: | 8ml |
| muối nic: | 50mg,20mg,0mg |
Yuoto Luscious 3500puffs Thuốc lá điện tử dùng một lần Vape tùy chỉnh
| thuốc lá điện tử: | yuutovape |
|---|---|
| Dung lượng pin: | 1200mAh |
| Sức mạnh nicotin: | 5% 2% |
| Công suất chất lỏng điện tử: | 9ML |
| Xôn xao: | cuộn lưới |
3000 puffs factory battery yuoto disposable battery yuoto Vape E Cigs Custard apple
| Tên sản phẩm: | Vaping Pod dùng một lần |
|---|---|
| Vật liệu: | SS304+Pctg+Da hàng đầu |
| Mẫu KHÔNG CÓ.: | Ngon |
| Eliquid-Capacity: | Nước ép 8ml |
| Ắc quy: | Pin Li 1350mAh |
Đã làm đầy sẵn 2500 Puffs Vape dùng một lần được làm bằng muối Nicotine
| thuốc lá điện tử: | thần thái không thể |
|---|---|
| dung tích: | 7ml |
| pin: | 1200 mah |
| chi tiết đóng gói: | 10 cái / gói, 400 cái / thùng |
| Thời gian giao hàng: | 5-10 ngày làm việc |
Đã làm đầy 2500 Puffs Vape dùng một lần được làm bằng muối Nicotine
| Thuốc lá điện tử: | thần thái không thể |
|---|---|
| Dung tích: | 7ML |
| Ắc quy: | 1200mAh |
| chi tiết đóng gói: | 10 cái / gói, 400 cái / thùng |
| Thời gian giao hàng: | 5-10 ngày làm việc |
Bút Vape dùng một lần có thể hoán đổi vị giác 3000 lần nhấn để thư giãn
| Tên sản phẩm:: | Yuoto Switch 3000 Puffs |
|---|---|
| Hương vị:: | 10 (Cũng có thể chọn loại orher cho ODM) |
| Đơn xin:: | Giải trí Bar, Tiệc, Rlexation |
| Trọng lượng:: | 57g |
| Pin:: | 1650mAh |

