Tất cả sản phẩm
-
Hamza PatelWow họ có rất nhiều dòng, giá cả rất hợp lý, nhân viên rất hợp tác. Tiger giúp tôi tiết kiệm nhiều thời gian. -
Artur HatimiTôi sử dụng một số nhà bán buôn và luôn săn lùng giá tốt nhất, hương vị tốt nhất, cũng như dịch vụ khách hàng tốt nhất.Khi nhân viên làm việc ở Yuoto, họ làm cho tôi mọi việc trở nên thật dễ dàng và suôn sẻ.
Người liên hệ :
Tiger Zhou
Số điện thoại :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
Kewords [ yuoto vape ] trận đấu 1784 các sản phẩm.
Mesh Coils 1200 Puffs Vape dễ dàng sử dụng Chứng nhận FCC UL PSE
| bánh xốp: | 1200 |
|---|---|
| Nicotine: | 5% |
| Công suất nước trái cây điện tử: | 4ml |
| Pin: | 650 mah |
| Hương vị: | 15 |
Banana Ice 2500 Puffs Vật liệu Pc Ống nhôm dùng một lần Vape
| vật tư: | ống nhôm + máy tính |
|---|---|
| hương vị: | chuối đá |
| dung lượng pin: | 1200 mah |
| dung tích: | 7ml |
| nicotine muối: | 5% |
Water Dưa hấu Ice Vape dùng một lần 2500 nhát với pin 1200 mah
| vật tư: | ống nhôm + máy tính |
|---|---|
| hương vị: | dưa hấu đá |
| dung lượng pin: | 1200 mah |
| dung tích: | 7ml |
| nicotine muối: | 5% |
Kích hoạt vẽ 2500 Puffs Vape dùng một lần ROSH Chứng nhận CE
| vật tư: | ống nhôm + máy tính |
|---|---|
| hương vị: | đá bluberry |
| dung lượng pin: | 1200 mah |
| dung tích: | 7ml |
| nicotine muối: | 5% |
Vape 5 Nicotine dùng một lần không nút
| nhãn hiệu: | thần thái không thể |
|---|---|
| dung tích: | 8ml |
| pin: | 1350mha |
| niction: | 5% |
| thùng carton: | 22,5kg |
Flavor Filled Small Lightweight Vape hành động kích hoạt không nút
| thuốc lá điện tử: | thần thái không thể |
|---|---|
| dung tích: | 8ml |
| pin: | 1350mha |
| niction: | 5% |
| hương vị: | 22 |
Hộp mực có thể thay thế Pin Vape 1350mha dùng một lần ít Nicotine
| thuốc lá điện tử: | thần thái không thể |
|---|---|
| dung tích: | 8ml |
| pin: | 1350mha |
| nictione: | 5% |
| phun: | 3000 lần phun |
Aio Kit Vape 3000 Puffs cầm tay nhỏ gọn không cần bảo trì
| thuốc lá điện tử: | thần thái không thể |
|---|---|
| dung tích: | 8ml |
| pin: | 1350mha |
| nictione: | 5% |
| mô hình: | ngon |
1350mha Thuốc lá điện tử Vape Pen 5 muối nicotine hương vị siêu lâu
| thuốc lá điện tử: | thần thái không thể |
|---|---|
| dung tích: | 8ml |
| pin: | 1350mha |
| nictione: | 5% |
| đóng gói: | 10 chiếc |
dưa hấu cam Vape Mini Pod, 2300 Puffs Portable Vaporizer Kit
| Materail: | Thép không gỉ |
|---|---|
| Kích cỡ: | 42cm * 29cm * 27.5cm |
| Quốc gia Orignal: | Trung Quốc |
| Công suất nước trái cây: | 10 ML |
| Dung lượng pin: | 650 mAh |

