Tất cả sản phẩm
-
Hamza PatelWow họ có rất nhiều dòng, giá cả rất hợp lý, nhân viên rất hợp tác. Tiger giúp tôi tiết kiệm nhiều thời gian. -
Artur HatimiTôi sử dụng một số nhà bán buôn và luôn săn lùng giá tốt nhất, hương vị tốt nhất, cũng như dịch vụ khách hàng tốt nhất.Khi nhân viên làm việc ở Yuoto, họ làm cho tôi mọi việc trở nên thật dễ dàng và suôn sẻ.
Người liên hệ :
Tiger Zhou
Số điện thoại :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
Kewords [ yuoto vape ] trận đấu 1784 các sản phẩm.
Yuoto 2500 Puffs 23 hương Thiết bị Vape Pod dùng một lần Pin 5% 1200 MAh
| Nhãn hiệu: | Yuoto |
|---|---|
| Tên: | 2500 nhát |
| Công suất nước trái cây điện tử: | 7,0 ML |
| Ắc quy: | 1200 mAh |
| Cuộn lưới: | KHÔNG |
Yuoto Thanos Thuốc lá Vape E dùng một lần có thể sạc lại 650mAh 5000puff từ Chian
| Nhãn hiệu: | Yuoto |
|---|---|
| Tên: | Thanos |
| Công suất nước trái cây điện tử: | 14ml |
| Ắc quy: | 650 mah |
| cuộn lưới: | Đúng |
Có thể sạc lại 650mAh 5000puff Ống cuộn thuốc lá Vape E dùng một lần
| Nhãn hiệu: | Yuoto |
|---|---|
| Tên: | Thanos |
| Công suất nước trái cây điện tử: | 14ml |
| Ắc quy: | 650 mah |
| cuộn lưới: | Đúng |
14ml E Juice 5000puff Yuoto Thanos Vape dùng một lần Pin 650mAh
| Hương vị: | 15 hương vị |
|---|---|
| Nicotint: | 5%, 2% |
| Nước trái cây: | 14ml |
| Ắc quy: | 650 |
| Có thể sạc lại: | Đúng |
OEM Yuoto Thanos 5000puffs có thể sạc lại Vape dùng một lần 14ml E Liquid
| bánh xốp: | 5000 + phồng |
|---|---|
| Nicotine: | 5,0% |
| Công suất nước trái cây điện tử: | 14.0ml |
| Ắc quy: | 650.0mAh |
| Hương vị: | 15 hương vị |
15 Hương vị 2000puffs Yuoto Srich Vape dùng một lần 6ml E Liquid 850mAh có thể sạc lại
| bánh xốp: | 2000+phồng |
|---|---|
| nicotin: | 5,0% |
| Công suất nước ép điện tử: | 6.0ml |
| Ắc quy: | 850.0mAh |
| hương vị: | 15 hương vị |
5000puff E Chất lỏng dùng một lần E Bút Vape Thuốc lá trong Nhà máy Yuoto
| Hương vị: | 15 hương vị |
|---|---|
| Nicotint: | 5%, 2% |
| Nước trái cây: | 14ml |
| Ắc quy: | 650 |
| Có thể sạc lại: | Đúng |
Yuoto vape 5000puff E Liquid Disposable E Cigarette Vape Pen In Yuoto Factory vape with elfbar factory
| Tên: | yuuto thanos |
|---|---|
| nicotin: | 5%,2%.0% |
| nước ép điện tử: | 14ml |
| Ắc quy: | 650 |
| có thể sạc lại: | Đúng |
XXL MAX Yuoto 3500 Puffs Lưới cuộn Vape dùng một lần 1200mAH
| trọng lượng: | 1 cái / 60,5g |
|---|---|
| Hải cảng: | Thâm Quyến |
| Cổng sạc: | Giao diện Type-C |
| Màu sắc: | 16 màu cho bạn lựa chọn |
| Công suất nước trái cây điện tử: | 9 ml |
Yuoto XXL MAX Vape Coke Ice Mesh Coil dùng một lần 5% 2% Nicotine 3500 Puff
| hương vị: | 23 |
|---|---|
| Công suất nước ép điện tử:: | 9ML |
| Sức mạnh nicotin:: | 0/20mg(2%)/50mg(5%) |
| hương vị: | nước đá cô ca |
| Phù hợp với: | hơn 18 tuổi |

