Tất cả sản phẩm
-
Hamza PatelWow họ có rất nhiều dòng, giá cả rất hợp lý, nhân viên rất hợp tác. Tiger giúp tôi tiết kiệm nhiều thời gian. -
Artur HatimiTôi sử dụng một số nhà bán buôn và luôn săn lùng giá tốt nhất, hương vị tốt nhất, cũng như dịch vụ khách hàng tốt nhất.Khi nhân viên làm việc ở Yuoto, họ làm cho tôi mọi việc trở nên thật dễ dàng và suôn sẻ.
Người liên hệ :
Tiger Zhou
Số điện thoại :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
Kewords [ yuoto vape ] trận đấu 1784 các sản phẩm.
5% Nicotine Yuoto Thanos 5000 Puffs Pen Hookah 14ML 650mAh Lưới cuộn với loại C
| Phun: | 5000puff |
|---|---|
| muối nicotin: | 5,0% |
| E lỏng: | 14ml |
| Ắc quy: | 650mah |
| hương vị: | 19 hương vị |
3000 Puff Mini Bar PRO, Vape dùng một lần Yuoto ngon
| Vật liệu: | Thuốc lá điện tử dùng một lần |
|---|---|
| bánh xốp: | 3000 |
| Tốt bụng: | máy phun sương |
| cuộn dây: | không thể thay thế |
| Disposable: | Disposable |
Yuoto XXL 2500puffs Bút Vape dùng một lần, Puff Plus Electronic Hookah Disposable Pod
| Kiểu:: | Thuốc lá điện tử dùng một lần |
|---|---|
| Vật liệu:: | Pctg |
| chứng nhận:: | FDA, CE, RoHS, FCC, PSE |
| Loại sạc:: | dùng một lần |
| Chế độ bắt đầu:: | thuốc lá điện tử |
Bút Vape Yuoto XXL nguyên bản 100%, thanh dùng một lần 2500 Puffs Youto
| Kiểu: | Thuốc lá điện tử dùng một lần |
|---|---|
| Chứng nhận: | FDA, CE, ROHS, FCC, PSE |
| Loại sạc: | dùng một lần |
| Chế độ bắt đầu: | thuốc lá điện tử |
| Trưng bày: | không có màn hình |
8ml 3000 Puffs Vape dùng một lần, Thuốc lá Yuoto E dùng một lần
| Kiểu: | dùng một lần |
|---|---|
| Vật liệu: | Kim loại |
| Chứng nhận: | FDA, CE, ROHS, PSE |
| Loại sạc: | Cáp |
| Chế độ bắt đầu: | cảm biến |
8Ml E Liquid Yuoto Thiết bị Vape Luscious 3000 Puffs dùng một lần
| Tên: | yuuto thanos |
|---|---|
| bánh xốp: | 3000 |
| E lỏng: | 8ml |
| nicotin: | 5% |
| Ắc quy: | 1350mAh |
Thiết bị Vape XXL 2500 Puffs được DGM phê duyệt được làm bằng muối Nicotine
| Tên: | yuoto xxl |
|---|---|
| bánh xốp: | 2500 |
| E lỏng: | 7ml |
| nicotin: | 5% |
| Ắc quy: | 1200 mAh |
Thuốc lá E dùng một lần Vape Pen Yuoto Thanos 5000puff 650mAh Mesh Coil
| Nhãn hiệu: | Yuoto |
|---|---|
| Tên: | Thanos |
| Công suất nước trái cây điện tử: | 14ml |
| Ắc quy: | 650 mah |
| Cuộn lưới: | Đúng |
Thuốc lá E dùng một lần Vape Pen Yuoto Thanos 5000puff 650mAh Mesh Coil
| Nhãn hiệu: | Yuoto |
|---|---|
| Tên: | Thanos |
| Công suất nước trái cây điện tử: | 14ml |
| Ắc quy: | 650 mah |
| Cuộn lưới: | Đúng |
Mesh Coil Dùng một lần E Thuốc lá Vape Pen Yuoto Thanos 5000puff 650mAh
| Nhãn hiệu: | Yuoto |
|---|---|
| Tên: | Thanos |
| Công suất nước trái cây điện tử: | 14ml |
| Ắc quy: | 650 mah |
| Cuộn lưới: | Đúng |

