Tất cả sản phẩm
-
Hamza PatelWow họ có rất nhiều dòng, giá cả rất hợp lý, nhân viên rất hợp tác. Tiger giúp tôi tiết kiệm nhiều thời gian. -
Artur HatimiTôi sử dụng một số nhà bán buôn và luôn săn lùng giá tốt nhất, hương vị tốt nhất, cũng như dịch vụ khách hàng tốt nhất.Khi nhân viên làm việc ở Yuoto, họ làm cho tôi mọi việc trở nên thật dễ dàng và suôn sẻ.
Người liên hệ :
Tiger Zhou
Số điện thoại :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
Kewords [ yuoto vape ] trận đấu 1784 các sản phẩm.
Vape Yuoto Mini Bar 1200puff Cartridge dùng một lần có thể thay thế
| Thuốc lá điện tử: | thần thái không thể |
|---|---|
| Dung tích: | 4ml |
| Phun: | 1200puff |
| Ắc quy: | 650 mah |
| Nictione: | 5% |
Pin Vape 1200puff Yuoto Mini Bar 650 mah dùng một lần SS304 PCTG
| Thuốc lá điện tử: | thần thái không thể |
|---|---|
| Dung tích: | 4ml |
| Phun: | 1200puff |
| Ắc quy: | 650 mah |
| Nictione: | 5% |
Hộp mực có thể thay thế Yuoto Mini Bar Vape dùng một lần 1200puff
| Thuốc lá điện tử: | thần thái không thể |
|---|---|
| Dung tích: | 4ml |
| Phun: | 1200puff |
| Ắc quy: | 650 mah |
| Nictione: | 5% |
Bản gốc YUOTO Vape dùng một lần Trọng lượng nhẹ 48g Hương vị tốt
| Hương vị:: | 16 hương vị |
|---|---|
| Bánh xốp:: | 2500puff |
| Nicotine:: | 2%, 5% |
| Công suất nước trái cây điện tử:: | 7.0ml |
| Pin:: | 1200 mah |
ODM Huge Yuoto Luscious, 22 hương vị 8ml Hơi dùng một lần 3000 Puffs
| bánh xốp: | 3000 |
|---|---|
| hương vị: | 22 |
| pin: | 1350 mah |
| E lỏng: | 8ml |
| nhãn hiệu: | yuoto |
Yuoto Luscious 3000puff dùng một lần 27 hương vị Trọng lượng 42g Đá ổi
| hương vị :: | 27 hương vị |
|---|---|
| Trọng lượng:: | 42g |
| bánh xốp:: | 3000 |
| Sức chống cự:: | 1.6Ω |
| Pin: | 1350mAh |
27 Hương vị trái cây hỗn hợp Yuoto Luscious 3000 Puff dùng một lần 10 chiếc / gói
| hương vị :: | 27 hương vị |
|---|---|
| Trọng lượng:: | 42g |
| bánh xốp:: | 3000 |
| Sức chống cự:: | 1.6Ω |
| Pin: | 1350mAh |
3000puff Vape dùng một lần Yuoto Luscious 27 hương Guava Ice 1350mAh Pin
| Hương vị: | 27 hương vị |
|---|---|
| Trọng lượng: | 42g |
| bánh xốp: | 3000 |
| Chống lại: | 1.6Ω |
| Ắc quy: | 1350 mah |
Mesh Coil Minibar 1200 Puff Yuoto Vape dùng một lần 15 hương vị 4.0ml E Juice
| Hương vị: | 15 hương vị |
|---|---|
| bánh xốp: | 1200puff |
| Nicotine: | 2%, 5% |
| Công suất nước trái cây điện tử: | 4ml |
| Ắc quy: | 650 mah |
1200 Puff Minibar YUOTO Nước trái cây dùng một lần Vape 15 hương vị E Juice 4.0ml
| Hương vị: | 15 hương vị |
|---|---|
| bánh xốp: | 1200puff |
| Nicotine: | 2%, 5% |
| Công suất nước trái cây điện tử: | 4ml |
| Ắc quy: | 650 mah |

