Tất cả sản phẩm
-
Hamza PatelWow họ có rất nhiều dòng, giá cả rất hợp lý, nhân viên rất hợp tác. Tiger giúp tôi tiết kiệm nhiều thời gian. -
Artur HatimiTôi sử dụng một số nhà bán buôn và luôn săn lùng giá tốt nhất, hương vị tốt nhất, cũng như dịch vụ khách hàng tốt nhất.Khi nhân viên làm việc ở Yuoto, họ làm cho tôi mọi việc trở nên thật dễ dàng và suôn sẻ.
Người liên hệ :
Tiger Zhou
Số điện thoại :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
Kewords [ yuoto vape ] trận đấu 1784 các sản phẩm.
YUOTO Hệ thống Vape Pod Nhỏ Phiên bản TPD thiết kế hình cờ
| Bánh xốp:: | 700 |
|---|---|
| Nicotine: | 5% |
| Dung tích:: | 2.3ML |
| Dung lượng pin:: | 450 mah |
| Hương vị :: | 15 hương vị |
Yuoto Xxl 2500 Puffs Vape Ngoại hình phong cách FCC MSDS Giấy chứng nhận FDA
| Hương vị: | 20 |
|---|---|
| bánh xốp: | 2500 |
| Nicotine: | 5% |
| Công suất nước trái cây điện tử: | 7.0ml |
| Pin: | 1200 mah |
Guava Ice Yuoto Luscious 3000puff dùng một lần Vape 27flavor 1350mAh Pin 42g
| hương vị :: | 27 hương vị |
|---|---|
| Trọng lượng:: | 42g |
| bánh xốp:: | 3000 |
| Sức chống cự:: | 1.6Ω |
| Pin: | 1350mAh |
27 hương vị Yuoto Luscious 3000puff dùng một lần Vape 1350mAh Pin Guava Ice
| Hương vị: | 27 hương vị |
|---|---|
| Trọng lượng: | 42g |
| bánh xốp: | 3000 |
| Chống lại: | 1.6Ω |
| Ắc quy: | 1350 mah |
Guava Ice Yuoto Luscious 3000puff dùng một lần Vape 27 hương vị Pin 1350mAh
| Hương vị: | 27 hương vị |
|---|---|
| Trọng lượng: | 42g |
| bánh xốp: | 3000 |
| Chống lại: | 1.6Ω |
| Ắc quy: | 1350 mah |
Ống cuộn lưới có thể sạc lại YUOTO Bubbles 10ml Bút thuốc lá điện tử dùng một lần
| bánh xốp: | 3000+ |
|---|---|
| Nicotine: | 5% |
| Công suất nước trái cây điện tử: | 10ml |
| Pin: | 650 mah |
| Hương vị: | 18 |
14ml E Juice 5000puff Yuoto Thanos Vape dùng một lần Pin 650mAh
| Hương vị: | 15 hương vị |
|---|---|
| Nicotint: | 5%, 2% |
| Nước trái cây: | 14ml |
| Ắc quy: | 650 |
| Có thể sạc lại: | Đúng |
Yuoto Thanos Thiết bị Pod 5000 Puffs dùng một lần 5% Nic có thể sạc lại 15 hương
| Công suất nước trái cây điện tử: | 14ml |
|---|---|
| Ắc quy: | 650 mah |
| Xôn xao: | cuộn lưới |
| Hương liệu: | 15 |
| Thuận lợi: | Có thể sạc lại |
Yuoto Electric Vape dùng một lần, Thuốc lá điện tử 14.0ml 5000 Puff
| Phun: | 5000 |
|---|---|
| Hương vị: | 15 |
| Ắc quy: | 650 mah |
| Nước trái cây: | 14.0ml |
| Nicotine: | 5% 2% 0% |
Phiên bản tiếng Ả Rập 5000 Puffs hương vị trái cây Thuốc lá dùng một lần Vape Pen Yuoto Thanos
| Hương vị: | 15 hương vị |
|---|---|
| Nicotint: | 5%, 2% |
| Nước trái cây: | 14ml |
| Ắc quy: | 650 |
| Có thể sạc lại: | Đúng |

