Tất cả sản phẩm
-
Hamza PatelWow họ có rất nhiều dòng, giá cả rất hợp lý, nhân viên rất hợp tác. Tiger giúp tôi tiết kiệm nhiều thời gian. -
Artur HatimiTôi sử dụng một số nhà bán buôn và luôn săn lùng giá tốt nhất, hương vị tốt nhất, cũng như dịch vụ khách hàng tốt nhất.Khi nhân viên làm việc ở Yuoto, họ làm cho tôi mọi việc trở nên thật dễ dàng và suôn sẻ.
Người liên hệ :
Tiger Zhou
Số điện thoại :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
Kewords [ yuoto vape ] trận đấu 1784 các sản phẩm.
Yuoto 600 Puffs Mesh Coil Vape dùng một lần Pin 400mah
| nicotin: | 5%,2%,0% |
|---|---|
| Công suất nước ép điện tử: | 2ML |
| Ắc quy: | 400mah |
| hương vị: | giống nho |
| Cân nặng: | 30g/chiếc |
Thuốc lá dùng một lần TPD Vape 600 Puffs Yuoto 2ml Nước ép 400mAh
| nicotin: | 2%,0% |
|---|---|
| nước ép điện tử: | 2ML |
| Ắc quy: | 400mah |
| Tính năng: | Hình vuông |
| Vật chất: | nhãn dán |
3500 Puffs XXL MAX NEW Yuoto Vape Mango Ice Mesh Coil dùng một lần 5% 2% Nicotine
| hương vị: | 23 |
|---|---|
| Công suất nước ép điện tử:: | 9ML |
| Sức mạnh nicotin:: | 0/20mg(2%)/50mg(5%) |
| hương vị: | đá xoài |
| Phù hợp với: | hơn 18 tuổi |
Thuốc lá Yuoto Thanos E 14ML 650mAh, cuộn lưới 5000 Puffs Pen Hookah với loại C
| Phun: | 5000puff |
|---|---|
| muối nicotin: | 5,0% |
| E lỏng: | 14ml |
| Ắc quy: | 650mah |
| hương vị: | 19 hương vị |
Hương vị trái cây Yuoto Thanos 5000 Puffs Cuộn lưới Vape dùng một lần có thể sạc lại
| Công suất nước ép điện tử: | 14ml |
|---|---|
| Ắc quy: | 650mah |
| Xôn xao: | cuộn lưới |
| hương vị: | 15 |
| Thuận lợi: | có thể sạc lại |
Yuoto Mini Bar 1200puff Vape dùng một lần 11 Hương vị trái cây hỗn hợp
| Thuốc lá điện tử: | thần thái không thể |
|---|---|
| Dung tích: | 4ml |
| Phun: | 1200puff |
| Ắc quy: | 650 mah |
| Nictione: | 5% |
Catridge có thể thay thế Yuoto Dispossible Vape 1500 Puff 950 mah
| Thuốc lá điện tử: | thần thái không thể |
|---|---|
| dung tích: | 5ml |
| Phun: | 1500puff |
| Pin: | 950Mah |
| Nictione: | 5% |
4ml YUOTO Vape dùng một lần, Thuốc lá E dùng một lần 1200 Puff
| thuốc lá điện tử: | thần thái không thể |
|---|---|
| dung tích: | 4ml |
| phun: | 1200puff |
| pin: | 650 mah |
| nictione: | 5% |
5ml 2000 Puffs Vape dùng một lần, Yuoto shine Pod Pen dùng một lần
| thuốc lá điện tử: | không thể |
|---|---|
| nictione: | 5% |
| dung tích: | 5ml |
| pin: | 850 mah |
| chi tiết đóng gói: | 10 cái / gói, 400 cái / thùng |
5ML Juice Vape Pod Kits 23 hương Không có nút cài đặt phức tạp
| Nhãn hiệu: | Yuoto |
|---|---|
| Materail: | Thép Stainess |
| Hương liệu: | 23 |
| bánh xốp: | 1500 |
| Dung lượng pin: | 900 mAh |

