Tất cả sản phẩm
-
Hamza PatelWow họ có rất nhiều dòng, giá cả rất hợp lý, nhân viên rất hợp tác. Tiger giúp tôi tiết kiệm nhiều thời gian. -
Artur HatimiTôi sử dụng một số nhà bán buôn và luôn săn lùng giá tốt nhất, hương vị tốt nhất, cũng như dịch vụ khách hàng tốt nhất.Khi nhân viên làm việc ở Yuoto, họ làm cho tôi mọi việc trở nên thật dễ dàng và suôn sẻ.
Người liên hệ :
Tiger Zhou
Số điện thoại :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
Kewords [ yuoto vape ] trận đấu 1784 các sản phẩm.
15 Flavor Led 2000 Puffs Vape Yuoto dùng một lần 22 * 106mm
| Hương vị: | 15 hương vị |
|---|---|
| Nicotine:: | 5% 2% |
| Công suất nước trái cây điện tử:: | 5,0ml |
| Pin:: | 850 mah |
| Thương hiệu: | Yuoto |
5% 2% Nicotine Led Pod Stick Vape 2000 Puffs Yuoto dùng một lần
| Hương vị: | 15 hương vị |
|---|---|
| Nicotine:: | 5% 2% |
| Công suất nước trái cây điện tử:: | 5,0ml |
| Pin:: | 850 mah |
| Thương hiệu: | Yuoto |
Yuoto Shine Pro Pod Stick Vape dùng một lần 2000 Puff E-Juice 5.0ml Pin 650mAh
| Hương vị: | 15 hương vị |
|---|---|
| Nicotine:: | 5% 2% |
| Công suất nước trái cây điện tử:: | 5,0ml |
| Pin:: | 850 mah |
| Thương hiệu: | Yuoto |
2% 5% Nicotine MiniBar Yuoto Vape dùng một lần 1200 Puff 15flavor Pin 650mAh
| hương vị :: | 15 hương vị |
|---|---|
| bánh xốp :: | 1200puff |
| Nicotine:: | 2%, 5% |
| kích cỡ:: | 18 * 101,6mm |
| Dãy công suất:: | 7W-12W |
15 hương 5000puffs Yuoto có thể sạc lại Vape dùng một lần 14ml E Liquid 650mAh
| bánh xốp: | 5000 + phồng |
|---|---|
| Nicotine: | 5,0% |
| Công suất nước trái cây điện tử: | 14.0ml |
| Pin: | 650.0mAh |
| Hương vị: | 15 hương vị |
Pin 650mAh 22 hương Yuoto Bubble Vape dùng một lần có thể sạc lại 4000 Puff
| Hương vị:: | 15 hương vị |
|---|---|
| Nicotine:: | 2% 5% |
| Công suất nước trái cây điện tử:: | 10mL |
| Pin:: | 650 mah |
| Giao diện: | Loại-C |
22 hương vị Yuoto Bubble Vape dùng một lần Pin có thể sạc lại 4000 Puff 650mAh
| Hương vị:: | 15 hương vị |
|---|---|
| Nicotine:: | 2% 5% |
| Công suất nước trái cây điện tử:: | 10mL |
| Pin:: | 650 mah |
| Xôn xao: | cuộn lưới 1.0 |
E Juice 5000puff Yuoto Thanos Vape dùng một lần Pin 14ml 650mAh Phiên bản Trung Đông
| Hương vị:: | 15 hương vị |
|---|---|
| Nicotint:: | 5%, 2% |
| nước trái cây điện tử:: | 14ml |
| Pin:: | 650 |
| có thể sạc lại :: | Đúng |
14ml Pin 650mAh Yuoto Thanos Nước ép Vape E dùng một lần 5000puff
| Hương vị: | 15 hương vị |
|---|---|
| Nicotint: | 5%, 2% |
| Nước trái cây: | 14ml |
| Ắc quy: | 650 |
| Có thể sạc lại: | Đúng |
Yuoto 3000puff Luscious Vape 27 hương vị 1350mAh
| Hương vị: | 27 hương vị |
|---|---|
| Trọng lượng: | 42g |
| bánh xốp: | 3000 |
| Chống lại: | 1.6Ω |
| Ắc quy: | 1350 mah |

