Tất cả sản phẩm
-
Hamza PatelWow họ có rất nhiều dòng, giá cả rất hợp lý, nhân viên rất hợp tác. Tiger giúp tôi tiết kiệm nhiều thời gian. -
Artur HatimiTôi sử dụng một số nhà bán buôn và luôn săn lùng giá tốt nhất, hương vị tốt nhất, cũng như dịch vụ khách hàng tốt nhất.Khi nhân viên làm việc ở Yuoto, họ làm cho tôi mọi việc trở nên thật dễ dàng và suôn sẻ.
Người liên hệ :
Tiger Zhou
Số điện thoại :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
Kewords [ yuoto vape ] trận đấu 1784 các sản phẩm.
650 mah YUOTO Vape dùng một lần, 11 hương vị trái cây hỗn hợp Pod Vape được đổ sẵn
| thuốc lá điện tử: | thần thái không thể |
|---|---|
| dung tích: | 4ml |
| phun: | 1200puff |
| pin: | 650 mah |
| nictione: | 5% |
850mAh 5.0ml 2000 Puffs Vape dùng một lần, Led Shining Thiết bị Pod dùng một lần
| Hương vị: | 15 hương vị |
|---|---|
| Công suất nước trái cây điện tử:: | 5.0ML |
| Pin: | 800mAh |
| Nicotine:: | 5% hoặc 2% |
| Bánh xốp:: | 1500puff |
XXL 2500puffs YUOTO Vape dùng một lần 5% Nicotine với hương vị trái cây
| nicotin: | 5% |
|---|---|
| Công suất nước ép điện tử: | 7ml |
| Ắc quy: | 650mAh |
| Hương vị: | 23 |
| Cân nặng: | 52 |
16 Hương vị Yuoto 3500 Puffs Vape dùng một lần Cuộn dây lưới XXL MAX
| Đóng gói: | 10 miếng |
|---|---|
| Cổng sạc: | Giao diện Type-C |
| Hương vị: | 16 hương vị cho bạn lựa chọn |
| Công suất nước trái cây điện tử: | 9 ml |
| Lần phun tối đa: | 3500 nhát |
9ml Juice Yuoto Vape dùng một lần, Xxl Max 3500 Puffs 5% Nic Salt E Thuốc lá
| Vật chất: | Pctg |
|---|---|
| Chứng nhận: | FDA, CE, ROHS, FCC, PSE |
| Loại sạc: | không thể sạc lại |
| Loại hình: | Thuốc lá điện tử dùng một lần |
| Bộ: | Độc thân |
EGO 5000 Puffs Vape dùng một lần, Thiết bị Puff Bar Plus bằng thép không gỉ Pod Vaporiser
| Loại: | Cái tôi |
|---|---|
| Nguyên liệu: | thép không gỉ |
| Bộ: | Độc thân |
| Mod cơ khí: | phi cơ khí |
| biến điện áp: | Điện áp không thay đổi |
5000 Puffs YUOTO THANOS Cuộn lưới Vape dùng một lần có thể sạc lại 14ml
| Tên: | thanos |
|---|---|
| bánh xốp: | ~5000puff |
| Vật liệu: | nhãn dán |
| Ắc quy: | 650mAh |
| thùng giấy: | 300 CÁI |
Pin 650Mah Thanos 5000 Puffs Vape 20 Hương vị 14Ml E Liquid
| Tên: | yuuto thanos |
|---|---|
| bánh xốp: | 5000 |
| E lỏng: | 14ml |
| nicotin: | 5% |
| Ắc quy: | 650 mAh |
Yuoto Thanos Luscious 3000 Puffs Vape 5% Nicotine 24 Hương vị
| Tên: | yuuto thanos |
|---|---|
| bánh xốp: | 3000 |
| E lỏng: | 8ml |
| nicotin: | 5% |
| Ắc quy: | 1350mAh |
Pin 950 mah Yuoto Vape dùng một lần 1500puff 5% Nictione
| Thuốc lá điện tử: | thần thái không thể |
|---|---|
| Dung tích: | 5ml |
| Phun: | 1500puff |
| Ắc quy: | 950 mah |
| Nictione: | 5% |

