Tất cả sản phẩm
-
Hamza PatelWow họ có rất nhiều dòng, giá cả rất hợp lý, nhân viên rất hợp tác. Tiger giúp tôi tiết kiệm nhiều thời gian. -
Artur HatimiTôi sử dụng một số nhà bán buôn và luôn săn lùng giá tốt nhất, hương vị tốt nhất, cũng như dịch vụ khách hàng tốt nhất.Khi nhân viên làm việc ở Yuoto, họ làm cho tôi mọi việc trở nên thật dễ dàng và suôn sẻ.
Người liên hệ :
Tiger Zhou
Số điện thoại :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
Kewords [ yuoto vape ] trận đấu 1784 các sản phẩm.
Ngoại hình xinh đẹp Yuoto Thanos Vape dùng một lần với Puffs cao 5k
| Công suất nước trái cây điện tử: | 14ml |
|---|---|
| Ắc quy: | 650 mah |
| Xôn xao: | cuộn lưới |
| Hương liệu: | 15 |
| Thuận lợi: | Có thể sạc lại |
20 hương vị Yuoto Vape dùng một lần Thanos 5000 Puffs Device 14 Ml
| Tên: | yuuto thanos |
|---|---|
| bánh xốp: | 5000 |
| E lỏng: | 14 triệu |
| nicotin: | 5% |
| Ắc quy: | 650 mAh |
Đèn cầm tay 2500 Puffs Vape dùng một lần với trọng lượng 52g Capacity pin 1200mAh
| Màu sắc: | Tất cả màu sắc |
|---|---|
| Vật liệu: | Nhựa |
| Gói: | 1 cái/gói |
| hương vị: | Được cung cấp |
| bảo hành: | 6 tháng |
1200mAh Capacity Battery 2500 Puffs Vaping Device Cho thị trường OEM / ODM
| bảo hành: | 6 tháng |
|---|---|
| bánh xốp: | 2500 |
| Trọng lượng: | 52g |
| Kích thước: | 7ml |
| hương vị: | Được cung cấp |
Yuoto Brand Mini Bar Vape 5 Màu trong suốt Bình dầu
| Màu sắc: | 5 |
|---|---|
| Công suất nước trái cây điện tử: | dung tích trống-4ml |
| Pin: | 640 mah |
| xôn xao: | cuộn lưới |
| thuận lợi: | refillabe (4-5 lần) có thể sạc lại |
Bong bóng YUOTO Vape dùng một lần 3000 Puffs 10ML E Chất lỏng Tích hợp Pin 650mAh
| Nicotine: | 5% |
|---|---|
| Công suất nước trái cây điện tử: | 10ml |
| Pin: | 605mah (có thể sạc được) |
| Giao diện: | Loại C |
| Xôn xao: | cuộn lưới |
Thuốc lá Vape Yuoto Luscious E 3000 Puffs Shisha Pen dùng một lần
| bánh xốp: | 3000 |
|---|---|
| Nicotine: | 5% |
| Công suất nước trái cây điện tử: | 8.0ML |
| Ắc quy: | 1350 mah |
| Hương liệu: | 22 |
Yuoto Thanos 5000 Puffs Có thể sạc lại Dùng một lần E Cig Antonovka Apple 50mg Nic 14ml
| Đóng gói: | 10 cái/hộp |
|---|---|
| hương vị: | Táo Antonovka (19 vị cho bạn lựa chọn) |
| Công suất nước ép điện tử: | 14 triệu |
| Sức mạnh nicotin: | 0/20mg(2%)/50mg(5%) |
| Hàm số: | cuộn lưới |
7ml 2500 Puffs Vape dùng một lần, hương vị trái cây Yuoto Xxl Vape Pen Oem Odm
| Kiểu: | Thuốc lá điện tử dùng một lần |
|---|---|
| Vật liệu: | Pctg |
| Chứng nhận: | FDA, CE, ROHS, PSE |
| Loại sạc: | dùng một lần |
| Chế độ bắt đầu: | thuốc lá điện tử |
Yuoto DIGI 15000 PUFFS nguyên bản Yuoto sản xuất đồ sứ với giá tốt nhất
| Tên sản phẩm: | Yuoto DIGI 15000 |
|---|---|
| Vật liệu: | SS304+Pctg |
| Mô hình số.: | Yuoto DIGI 15000 |
| Khả năng pin: | 850 mAh |
| bánh xốp: | 15000 hơi thở |

