Tất cả sản phẩm
-
Hamza PatelWow họ có rất nhiều dòng, giá cả rất hợp lý, nhân viên rất hợp tác. Tiger giúp tôi tiết kiệm nhiều thời gian. -
Artur HatimiTôi sử dụng một số nhà bán buôn và luôn săn lùng giá tốt nhất, hương vị tốt nhất, cũng như dịch vụ khách hàng tốt nhất.Khi nhân viên làm việc ở Yuoto, họ làm cho tôi mọi việc trở nên thật dễ dàng và suôn sẻ.
Người liên hệ :
Tiger Zhou
Số điện thoại :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
Kewords [ yuoto vape ] trận đấu 1784 các sản phẩm.
cuộn lưới Mini Bar Vape, loại c 5 màu Pod Vape có thể sạc lại
| Màu sắc: | 5 |
|---|---|
| Công suất nước trái cây điện tử: | dung tích trống-4ml |
| Pin: | 640 mah |
| xôn xao: | cuộn lưới |
| thuận lợi: | refillabe (4-5 lần) có thể sạc lại |
Thuốc lá Vape Yuoto Luscious E 3000 Puffs Shisha Pen dùng một lần
| bánh xốp: | 3000 |
|---|---|
| Nicotine: | 5% |
| Công suất nước trái cây điện tử: | 8.0ML |
| Ắc quy: | 1350 mah |
| Hương liệu: | 22 |
5% Nic có thể sạc lại Yuoto Thanos dùng một lần 5000 Puffs Vape 15 hương
| Công suất nước trái cây điện tử: | 14ml |
|---|---|
| Ắc quy: | 650 mah |
| Xôn xao: | cuộn lưới |
| Hương liệu: | 15 |
| Thuận lợi: | Có thể sạc lại |
5000puff Yuoto Thanos Phiên bản tiếng Anh Nhãn dán Vape dùng một lần Dung tích 14ml
| hương vị sản phẩm: | 19 hương vị |
|---|---|
| Phun: | 5000 nhát |
| Nguyên liệu: | nhãn dán |
| Bưu kiện: | 300 cái |
| Cân nặng: | 21Kg |
Cuộn lưới có thể sạc lại 5000 Puffs Yuoto Thanos Vape 15 Hương vị gốc
| Công suất nước ép điện tử: | 14ml |
|---|---|
| Ắc quy: | 650mah |
| Xôn xao: | cuộn lưới |
| hương vị: | giống nho |
| Thuận lợi: | có thể sạc lại |
Cuộn lưới có thể sạc lại 5000 Puffs Yuoto Thanos Vape 15 Hương vị
| Công suất nước ép điện tử: | 14ml |
|---|---|
| Ắc quy: | 650mAh |
| Xôn xao: | cuộn lưới |
| hương vị: | giống nho |
| Lợi thế: | có thể sạc lại |
Yuoto DIGI 15000 PUFFS nguyên bản Yuoto sản xuất đồ sứ với giá tốt nhất
| Tên sản phẩm: | Yuoto DIGI 15000 |
|---|---|
| Vật liệu: | SS304+Pctg |
| Mô hình số.: | Yuoto DIGI 15000 |
| Khả năng pin: | 850 mAh |
| bánh xốp: | 15000 hơi thở |
Bút Vape dán tùy chỉnh, Vỏ dùng một lần Yuoto Luscious 3000puffs
| Tên sản phẩm: | Bút Vapes dùng một lần |
|---|---|
| E-liquid-Dung tích: | 8ml chất lỏng điện tử |
| Dung lượng pin: | 1350mAh |
| Phun: | 3000 hơi |
| nicotin: | 20 mg; 50 mg |
Nâng cấp cuộn dây Yuoto Luscious Bar, 3000 Puffs Bút Vape dùng một lần với 24 hương vị
| Tên sản phẩm: | Bút Vapes dùng một lần |
|---|---|
| E-liquid-Dung tích: | 8ml chất lỏng điện tử |
| Dung lượng pin: | 1350mAh |
| Phun: | 3000 hơi |
| nicotin: | 20 mg; 50 mg |
Nhà máy OEM thuốc lá điện tử dùng một lần Yuoto 8ml 3000puffs
| Tên sản phẩm: | Bút Vapes dùng một lần |
|---|---|
| E-liquid-Dung tích: | 8ml chất lỏng điện tử |
| Dung lượng pin: | 1350mAh |
| Phun: | 3000 hơi |
| nicotin: | 20 mg; 50 mg |

