Tất cả sản phẩm
-
Hamza PatelWow họ có rất nhiều dòng, giá cả rất hợp lý, nhân viên rất hợp tác. Tiger giúp tôi tiết kiệm nhiều thời gian. -
Artur HatimiTôi sử dụng một số nhà bán buôn và luôn săn lùng giá tốt nhất, hương vị tốt nhất, cũng như dịch vụ khách hàng tốt nhất.Khi nhân viên làm việc ở Yuoto, họ làm cho tôi mọi việc trở nên thật dễ dàng và suôn sẻ.
Người liên hệ :
Tiger Zhou
Số điện thoại :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
Kewords [ yuoto vape ] trận đấu 1784 các sản phẩm.
Pocket Sized Yuoto Vape dùng một lần XXL 2500 Puffs đã được nạp sẵn
| Tên: | yuoto xxl |
|---|---|
| bánh xốp: | 2500 |
| E lỏng: | 7ml |
| nicotin: | 5% |
| Ắc quy: | 1200 mAh |
Yuoto minibar Thiết bị Vape Pod dùng một lần 1200 Puffs 4ml nước trái cây chứa sẵn
| Hương vị: | 15 |
|---|---|
| bánh xốp: | 1200 |
| Nicotine: | 5% |
| Pin: | 650 mah |
| xôn xao: | cuộn lưới |
Yuoto minibar Tùy chỉnh Hơi dùng một lần 4ml nạp lại chất lỏng
| phun: | 1200puff |
|---|---|
| Công suất nước trái cây điện tử: | dung tích trống-4ml |
| Pin: | 640 mah |
| xôn xao: | cuộn lưới |
| thuận lợi: | refillabe (4-5 lần) có thể sạc lại |
Thanos 5000puffs Thanh mini Yuoto dùng một lần Mesh Coil với 2 phiên bản
| Công suất nước trái cây điện tử: | 14ml |
|---|---|
| Ắc quy: | 650 mah |
| Xôn xao: | Cuộn lưới |
| Hương liệu: | 15 |
| Lợi thế: | Có thể sạc lại |
Thiết bị Vape dùng một lần của Yuoto Factory 3000puffs với 5% Nicotine
| bánh xốp: | 3000 |
|---|---|
| Nicotine: | 5% |
| Công suất nước trái cây điện tử: | 8.0ML |
| Ắc quy: | 1350 mah |
| Hương liệu: | 22 |
Hương vị tuyệt vời Thiết bị Vape XXL 2500 Puffs với 50mg muối Nicotine
| Tên: | yuoto xxl |
|---|---|
| bánh xốp: | 2500 |
| E lỏng: | 7ml |
| nicotin: | 5% |
| Ắc quy: | 1200 mAh |
Bản gốc Beyonder 7000 Puffs 5% Nicotine Yuoto E-Cigarette Vape dùng một lần
| tên: | Người siêu việt |
|---|---|
| Công suất: | 16,0ml |
| Điện áp đầu ra: | 3.6v |
| Trọng lượng:: | 72g |
| Sức chống cự: | 1,2Ω |
Yuoto Shine pro 2000 Puffs Vape 15 hương với dung tích nước trái cây 5ML E
| bánh xốp: | 2000 |
|---|---|
| Nicotine: | 5% |
| Công suất nước trái cây điện tử: | 5.0ML |
| Pin: | 850 mah |
| Hương liệu: | 15 |
Bút Vape dùng một lần có thể sạc lại Bong bóng Yuoto 4000 nhát E Thuốc lá
| Nicotine: | 5% |
|---|---|
| Công suất nước trái cây điện tử: | 10mL |
| Ắc quy: | 605mah (có thể sạc được) |
| Giao diện: | Loại C |
| Xôn xao: | Cuộn lưới |
Nhiều hương vị khác nhau XXL 2500 Puffs Yuoto Vape Pen dùng một lần với hương vị tinh khiết
| Hương vị: | 20 |
|---|---|
| bánh xốp: | 2500 |
| Nicotine: | 5% |
| Công suất nước trái cây điện tử: | 7.0ml |
| Ắc quy: | 1200mAh |

