Tất cả sản phẩm
-
Hamza PatelWow họ có rất nhiều dòng, giá cả rất hợp lý, nhân viên rất hợp tác. Tiger giúp tôi tiết kiệm nhiều thời gian. -
Artur HatimiTôi sử dụng một số nhà bán buôn và luôn săn lùng giá tốt nhất, hương vị tốt nhất, cũng như dịch vụ khách hàng tốt nhất.Khi nhân viên làm việc ở Yuoto, họ làm cho tôi mọi việc trở nên thật dễ dàng và suôn sẻ.
Người liên hệ :
Tiger Zhou
Số điện thoại :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
Kewords [ yuoto vape ] trận đấu 1784 các sản phẩm.
8ml Thiết bị Vape dùng một lần Yuoto Luscious 3000 Puffs 24 Hương vị
| Tên: | yuuto thanos |
|---|---|
| bánh xốp: | 3000 |
| E lỏng: | 8ml |
| nicotin: | 5% |
| Ắc quy: | 1350mAh |
5ml 1500+ Puffs YUOTO Bộ dụng cụ Vape Pod dùng một lần Pin 950 mah
| thuốc lá điện tử: | thần thái không thể |
|---|---|
| dung tích: | 5ml |
| phun: | 1500puff |
| pin: | 950 mah |
| nictione: | 5% |
OEM ODM YUOTO Vape dùng một lần 22x110mm SS304 PCTG Vật liệu PC
| thuốc lá điện tử: | thần thái không thể |
|---|---|
| dung tích: | 4ml |
| phun: | 1200puff |
| pin: | 650 mah |
| nictione: | 5% |
ODM 2000 Puffs Vape dùng một lần, Thuốc lá yuoto shin pro Vape E
| nhãn hiệu: | yuoto |
|---|---|
| nictione: | 5% |
| dung tích: | 5ml |
| pin: | 850 mah |
| màu sắc: | 15 |
650 mah YUOTO Vape dùng một lần, 11 hương vị trái cây hỗn hợp Pod Vape được đổ sẵn
| thuốc lá điện tử: | thần thái không thể |
|---|---|
| dung tích: | 4ml |
| phun: | 1200puff |
| pin: | 650 mah |
| nictione: | 5% |
Minibar YUOTO Vape Pop dùng một lần Catridge có thể thay thế Không thể sạc lại
| thuốc lá điện tử: | thần thái không thể |
|---|---|
| dung tích: | 4ml |
| phun: | 1200puff |
| pin: | 650 mah |
| nictione: | 5% |
850mAh 5.0ml 2000 Puffs Vape dùng một lần, Led Shining Thiết bị Pod dùng một lần
| Hương vị: | 15 hương vị |
|---|---|
| Công suất nước trái cây điện tử:: | 5.0ML |
| Pin: | 800mAh |
| Nicotine:: | 5% hoặc 2% |
| Bánh xốp:: | 1500puff |
Giấy chứng nhận MSDS Yuoto Vape dùng một lần có thể sạc lại 3000 Puff
| Hương vị:: | 15 hương vị |
|---|---|
| Nicotine:: | 2% 5% |
| Công suất nước trái cây điện tử:: | 10ml |
| Pin:: | 650 mah |
| chi tiết đóng gói: | 55,6 * 28 * 27,6 |
Yuoto Mini Box 700 Puffs Vape Pin 15 hương vị dùng một lần 450mAh 2.3ml
| Hương vị:: | đá ổi |
|---|---|
| Pufffs:: | 700puff |
| Nicotine:: | 2%, 5% |
| Công suất nước trái cây điện tử:: | 2,3ml |
| pin:: | 450 mah |
E Juice 2.3ml Yuoto Mini Box Vape 700 Puffs dùng một lần 15 hương vị
| Hương vị:: | đá ổi |
|---|---|
| Pufffs:: | 700puff |
| Nicotine:: | 2%, 5% |
| Công suất nước trái cây điện tử:: | 2,3ml |
| pin:: | 450 mah |

