Tất cả sản phẩm
-
Hamza PatelWow họ có rất nhiều dòng, giá cả rất hợp lý, nhân viên rất hợp tác. Tiger giúp tôi tiết kiệm nhiều thời gian. -
Artur HatimiTôi sử dụng một số nhà bán buôn và luôn săn lùng giá tốt nhất, hương vị tốt nhất, cũng như dịch vụ khách hàng tốt nhất.Khi nhân viên làm việc ở Yuoto, họ làm cho tôi mọi việc trở nên thật dễ dàng và suôn sẻ.
Người liên hệ :
Tiger Zhou
Số điện thoại :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
Kewords [ yuoto vape ] trận đấu 1784 các sản phẩm.
Bút khói Vape dùng pin 650mah, Thuốc lá Yuoto 5000 Puff Bar Vaping E
| Phun: | 5000 |
|---|---|
| Hương vị: | 15 |
| Ắc quy: | 650 mah |
| Nước trái cây: | 14.0ml |
| Nicotine: | 5% 2% 0% |
5000 Big Puffs E Thuốc lá Yuoto Dùng một lần Vape Bar Thiết kế cuộn dây Pin 650 mah
| Phun: | 5000 |
|---|---|
| Hương vị: | 15 |
| Ắc quy: | 650 mah |
| Nước trái cây: | 14.0ml |
| Nicotine: | 5% 2% 0% |
Thân máy nhỏ gọn có thể sạc lại Vape Yuoto Thanos 5000 Puff Mesh Coil 14ml
| Công suất nước trái cây điện tử: | 14ml |
|---|---|
| Ắc quy: | 650 mah |
| Xôn xao: | cuộn lưới |
| Hương liệu: | 15 |
| Thuận lợi: | Có thể sạc lại |
Hương vị trái cây YUOTO Vape dùng một lần Thanos 5000puffs MSDS đã được phê duyệt
| Phun: | 5000 |
|---|---|
| hương vị: | 20 |
| Chất lỏng: | 14ml |
| nicotin: | 0%,2%,5% |
| Ắc quy: | 650mah |
14 Hương vị 2% Nic 2.0ml E Juice Yuoto Plus 600puff Với dầu bóng TPD
| Công suất nước trái cây: | 2ML |
|---|---|
| Ắc quy: | 400mah |
| Trọng lượng: | 30 |
| Tính năng: | cuộn lưới |
| Vẻ bề ngoài: | véc ni bếp |
Hương vị khác nhau Thuốc lá mini E, Yuoto Shine 1500puffs Vape Pod dùng một lần
| Loại hình: | Thuốc lá điện tử dùng một lần |
|---|---|
| Vật chất: | Pctg |
| Chứng nhận: | FDA, CE, ROHS, PSE |
| Loại sạc: | dùng một lần |
| Chế độ bắt đầu: | thuốc lá điện tử |
Pod dùng một lần 2500 Puffs, Bút Vape dùng một lần 1200mAh Yuoto XXL
| Kiểu: | Thuốc lá điện tử dùng một lần |
|---|---|
| Vật liệu: | Pctg |
| Chứng nhận: | FDA, CE, ROHS, FCC, PSE |
| Loại sạc: | dùng một lần |
| Chế độ bắt đầu: | thuốc lá điện tử |
Bộ thiết bị Pod dùng một lần Yuoto Luscious, Vape dùng một lần 1350mAh 8ml 3000puffs
| Tên sản phẩm: | Bút Vapes dùng một lần |
|---|---|
| E-liquid-Dung tích: | 8ml chất lỏng điện tử |
| Dung lượng pin: | 1350mAh |
| Phun: | 3000 hơi |
| nicotin: | 20 mg; 50 mg |
16 Hương vị 1500 Puffs Vape 5.0ml Pre Fill E Juice Pre Charge Thương hiệu Yuoto
| Kiểu:: | Cái tôi |
|---|---|
| Vật liệu:: | Thép không gỉ |
| chứng nhận:: | CE, RoHS |
| Loại sạc:: | Sạc Trước |
| Chế độ bắt đầu:: | cảm biến |
9 Ml Yuoto Vape dùng một lần XXL MAX 3500 Puffs Hương vị thiết bị 1200 Mah
| Tên: | Yuoto XXL MAX |
|---|---|
| bánh xốp: | 3500 |
| E lỏng: | 9ML |
| nicotin: | 5% |
| Ắc quy: | 1200 mAh |

