Tất cả sản phẩm
-
Hamza PatelWow họ có rất nhiều dòng, giá cả rất hợp lý, nhân viên rất hợp tác. Tiger giúp tôi tiết kiệm nhiều thời gian. -
Artur HatimiTôi sử dụng một số nhà bán buôn và luôn săn lùng giá tốt nhất, hương vị tốt nhất, cũng như dịch vụ khách hàng tốt nhất.Khi nhân viên làm việc ở Yuoto, họ làm cho tôi mọi việc trở nên thật dễ dàng và suôn sẻ.
Người liên hệ :
Tiger Zhou
Số điện thoại :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
Kewords [ yuoto vape ] trận đấu 1784 các sản phẩm.
Hương vị kép 3000 Puffs Giải trí Vape Bar dùng một lần với hương vị nhẹ nhàng
| Tên sản phẩm:: | Yuoto Switch 3000 Puffs |
|---|---|
| Hương vị:: | 10 (Cũng có thể chọn loại orher cho ODM) |
| Đơn xin:: | Giải trí Bar, Tiệc, Rlexation |
| Trọng lượng:: | 57g |
| Pin:: | 1650mAh |
Hộp mực có thể thay thế 2500 Lượt Vape 5 Muối Nicotine dùng một lần
| Tên sản phẩm:: | Yuoto XXL 2500 Puffs |
|---|---|
| Hương vị:: | 19 |
| Đơn xin:: | Giải trí Bar, Tiệc, Rlexation |
| Trọng lượng:: | 46g |
| Pin:: | 1350mAh |
38g 5 Nicotine Vape dùng một lần 650mAh để thư giãn trong quán tiệc
| tên sản phẩm: | Yuoto Minibar 1200 nhát |
|---|---|
| Hương liệu: | 16 |
| Hình dạng: | Chai rượu nhỏ |
| Đơn xin: | Giải trí Bar, Tiệc, Rlexation |
| Trọng lượng: | 38g |
Nhỏ gọn, nhỏ gọn dùng một lần Vape 16 hương cho giải trí quán bar
| tên sản phẩm: | Yuoto Minibar 1200 nhát |
|---|---|
| Hương liệu: | 16 |
| Hình dạng: | Chai rượu nhỏ |
| Đơn xin: | Giải trí Bar, Tiệc, Rlexation |
| Trọng lượng: | 38g |
tự động vẽ được kích hoạt Yuoto ngon lành 5 Salt Nic Vape dùng một lần
| thuốc lá điện tử: | thần thái không thể |
|---|---|
| dung tích: | 8ml |
| pin: | 1350mha |
| nictione: | 5% |
| trọng lượng: | 52g |
15 hương vị Yuoto Bubble, hương vị tuyệt vời 2300 Puff Vape SS304
| Materail: | Thép không gỉ |
|---|---|
| Kích cỡ: | 42cm * 29cm * 27.5cm |
| Quốc gia Orignal: | Trung Quốc |
| Công suất nước trái cây: | 10 ML |
| Dung lượng pin: | 650 mAh |
Yuoto Mini Bar Vape Với Mesh Coils Dung lượng pin 650 MAh
| Materail: | thép không gỉ |
|---|---|
| Kích cỡ: | 49,3 * 24,5 * 27cm |
| Quốc gia Orignal: | TRUNG QUỐC |
| Công suất nước trái cây: | 4.0 ML |
| Dung lượng pin: | 650 mah |
Gói 400 chiếc Vape 600 Puffs Yuoto Smart 12 hương Dùng một lần
| Materail: | thép không gỉ |
|---|---|
| Kích cỡ: | 38cm * 31cm * 27cm |
| Quốc gia Orignal: | TRUNG QUỐC |
| Công suất nước trái cây: | 2,0 ml |
| Dung lượng pin: | 350 mAh |
Yuoto Smart 600 Puffs Vape 12 hương Hệ thống Pod dùng một lần Pink Ice
| Materail: | thép không gỉ |
|---|---|
| Kích cỡ: | 38cm * 31cm * 27cm |
| Quốc gia Orignal: | TRUNG QUỐC |
| Công suất nước trái cây: | 2,0 ml |
| Dung lượng pin: | 350 mAh |
Thuốc lá E thời trang 2500 Puffs Vape dùng một lần với 2% Nicotine
| Tên sản phẩm:: | Yuoto XXL 2500 Puffs |
|---|---|
| Hương vị:: | 19 |
| Ứng dụng:: | Giải trí Bar, Tiệc, Rlexation |
| Cân nặng:: | 46g |
| Pin:: | 1350 mah |

