Tất cả sản phẩm
-
Hamza PatelWow họ có rất nhiều dòng, giá cả rất hợp lý, nhân viên rất hợp tác. Tiger giúp tôi tiết kiệm nhiều thời gian. -
Artur HatimiTôi sử dụng một số nhà bán buôn và luôn săn lùng giá tốt nhất, hương vị tốt nhất, cũng như dịch vụ khách hàng tốt nhất.Khi nhân viên làm việc ở Yuoto, họ làm cho tôi mọi việc trở nên thật dễ dàng và suôn sẻ.
Người liên hệ :
Tiger Zhou
Số điện thoại :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
Kewords [ yuoto vape ] trận đấu 1784 các sản phẩm.
26 hương vị hỗn hợp 1500 Puffs Vape dùng một lần cho giải trí quán bar
| Tên sản phẩm:: | Yuoto 1500 Puffs |
|---|---|
| Hương vị:: | 26 |
| Hình dạng:: | Poqular |
| Đơn xin:: | Giải trí Bar, Tiệc, Rlexation |
| Trọng lượng:: | 46g |
thư giãn Bút thuốc lá E dùng một lần Vape với 22 hương vị hỗn hợp
| Tên sản phẩm:: | Yuoto Luscious 3000 Puffs |
|---|---|
| Hương vị:: | 22 |
| Hình dạng:: | Hợp thời trang |
| Đơn xin:: | Giải trí Bar, Tiệc, Rlexation |
| Trọng lượng:: | 52g |
700 Puff Vape Pen Pod SS304 PCTG PC với 15 hương vị hỗn hợp
| Tên sản phẩm:: | Yuoto Minibox 600 Puffs |
|---|---|
| Hình dạng:: | Dễ thương xinh đẹp |
| Đơn xin:: | Giải trí Bar, Tiệc, Rlexation |
| Pin:: | 450 mah |
| Muối nicotin:: | 2% (Cũng có thể chọn loại orher cho ODM) |
Peach ice Yuoto Bubble, 4000 puffs mesh Coils Blueberry Vape Pods
| vật tư: | kim khí |
|---|---|
| hương vị: | Đào đá |
| dung lượng pin: | 650 mah |
| dung tích: | 10ml |
| nicotine muối: | 5% |
Thuốc lá điện tử tùy chỉnh Yuoto Switch 3000 Puff 8ml Dung tích nước trái cây
| thuốc lá điện tử: | thần thái không thể |
|---|---|
| nictione: | 5% |
| dung tích: | 4 + 4ml |
| pin: | 1650 mah |
| chi tiết đóng gói: | 10 chiếc / gói, 400 chiếc / thùng |
Bong bóng Yuoto có thể sạc lại, 4000 Puffs Hình dạng chai rượu nhỏ dùng một lần Vape
| phun: | 4500puff |
|---|---|
| Hương liệu: | 16 |
| Hình dạng: | Chai rượu nhỏ |
| Đơn xin: | Giải trí Bar, Tiệc, Rlexation |
| Trọng lượng: | 57g |
OEM ODM 800 Puffs Vape không thể sạc lại Thời trang cho bữa tiệc
| Tên sản phẩm:: | Yuoto Plus 800 Puffs |
|---|---|
| Hương vị:: | 11 (Cũng có thể chọn loại orher cho ODM) |
| Hình dạng:: | Tiểu thuyết, Phổ biến, Đẹp |
| Đơn xin:: | Giải trí Bar, Tiệc, Rlexation |
| Trọng lượng:: | 32g |
Bút Vape dùng một lần nhiều hương vị Pin 600mAh để thư giãn
| Tên sản phẩm:: | Yuoto Plus 800 Puffs |
|---|---|
| Hương vị:: | 11 (Cũng có thể chọn loại orher cho ODM) |
| Hình dạng:: | Tiểu thuyết, Phổ biến, Đẹp |
| Đơn xin:: | Giải trí Bar, Tiệc, Rlexation |
| Trọng lượng:: | 32g |
11 hương vị hỗn hợp 800 Puffs Vape OEM / ODM cho Puff Bar thư giãn
| tên sản phẩm: | Yuoto Plus 800 Puffs |
|---|---|
| Hương liệu: | 11 (Cũng có thể chọn loại orher cho ODM) |
| Hình dạng: | Tiểu thuyết, Phổ biến, Đẹp |
| Ứng dụng: | Giải trí Bar, Tiệc, Rlexation |
| trọng lượng: | 32g |
Bar Relaxation 800 Puffs Vape OEM SS304 PCTG Vật liệu cơ thể PC
| Tên sản phẩm:: | Yuoto |
|---|---|
| màu sắc: | 11 |
| Hình dạng:: | Tiểu thuyết, Phổ biến, Đẹp |
| Đơn xin:: | Giải trí Bar, Tiệc, Rlexation |
| Trọng lượng:: | 32g |

