Tất cả sản phẩm
-
Hamza PatelWow họ có rất nhiều dòng, giá cả rất hợp lý, nhân viên rất hợp tác. Tiger giúp tôi tiết kiệm nhiều thời gian. -
Artur HatimiTôi sử dụng một số nhà bán buôn và luôn săn lùng giá tốt nhất, hương vị tốt nhất, cũng như dịch vụ khách hàng tốt nhất.Khi nhân viên làm việc ở Yuoto, họ làm cho tôi mọi việc trở nên thật dễ dàng và suôn sẻ.
Người liên hệ :
Tiger Zhou
Số điện thoại :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
Kewords [ yuoto vape ] trận đấu 1784 các sản phẩm.
2 hương vị 3000 Puffs Vape dùng một lần Không rò rỉ MSDS Phê duyệt FDA
| bánh xốp: | 3000 |
|---|---|
| Nicotine: | 5% |
| Công suất nước trái cây điện tử: | 40 + 4,0ml |
| Pin: | 1650 mah |
| Hương liệu: | 10 (Hương vị kép) |
Hộp mực thay thế cho Vape dùng một lần 1350mha Yuoto Luscious
| nhãn hiệu: | yuoto |
|---|---|
| dung tích: | 8ml |
| pin: | 1350mha |
| nictione: | 5% |
| phun: | 3000puff |
5% muối nicotine 2500 Puffs Vape dùng một lần 7ml E Dạng lỏng hình vuông
| vật tư: | ống nhôm + máy tính |
|---|---|
| hương vị: | nước uống tăng lực |
| dung lượng pin: | 1200 mah |
| dung tích: | 7ml |
| nicotine muối: | 5% |
hương bạc hà 2500 Puffs Vape dùng một lần, 1200 mah E Cig dùng một lần
| vật tư: | ống nhôm + máy tính |
|---|---|
| hương vị: | minit |
| dung lượng pin: | 1200 mah |
| dung tích: | 7ml |
| nicotine muối: | 5% |
Pod Mini Vape không thể sạc lại 2500 nhát 5 Độ mạnh của muối Nicotine
| nhãn hiệu: | yuoto |
|---|---|
| dung tích: | 7ml |
| pin: | 1200 mah |
| thuốc lá điện tử: | thần thái không thể |
| mô hình: | xxl |
OEM lâu bền Vape dùng một lần, Vape hệ thống Pod dùng một lần 8ml
| thuốc lá điện tử: | thần thái không thể |
|---|---|
| dung tích: | 7ml |
| pin: | 1200 mah |
| chi tiết đóng gói: | 10 cái / gói, 400 cái / thùng |
| Thời gian giao hàng: | 5-10 ngày làm việc |
5 Salt Nicotine Pod Vape được chứng nhận ROHS có in logo
| thuốc lá điện tử: | thần thái không thể |
|---|---|
| dung tích: | 7ml |
| pin: | 1200 mah |
| phun: | 2500puff |
| hương vị: | 15 |
Thép không gỉ YUOTO E Thuốc lá điếu có thể loại bỏ Vape XXL 5000puff
| Materail: | Thép không gỉ |
|---|---|
| Kích thước: | 56 * 28,1 * 29,2cm |
| Công suất nước trái cây: | 14ml |
| dung lượng pin: | Loại-C |
| Tỷ lệ Nicotine: | 5% |
Thuốc lá điếu E dùng một lần Yuoto 3000 Puffs Luscious Vape 2% Nicotine
| tên sản phẩm: | Yuoto Luscious 3000 Puffs |
|---|---|
| Hương liệu: | 22 |
| Đăng kí: | Bar Entertainment, Rlexation |
| Trọng lượng: | 52G |
| Ắc quy: | 1350 mah |
2500 Puffs Yuoto Ecigs Vape dùng một lần với 5% muối Nicotine
| bánh xốp: | 2500 |
|---|---|
| Nicotine: | 5% |
| Công suất nước trái cây điện tử: | 7ML |
| Ắc quy: | 1200mAh |
| Tính năng: | Nhẹ và di động |

