Tất cả sản phẩm
-
Hamza PatelWow họ có rất nhiều dòng, giá cả rất hợp lý, nhân viên rất hợp tác. Tiger giúp tôi tiết kiệm nhiều thời gian. -
Artur HatimiTôi sử dụng một số nhà bán buôn và luôn săn lùng giá tốt nhất, hương vị tốt nhất, cũng như dịch vụ khách hàng tốt nhất.Khi nhân viên làm việc ở Yuoto, họ làm cho tôi mọi việc trở nên thật dễ dàng và suôn sẻ.
Người liên hệ :
Tiger Zhou
Số điện thoại :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
Kewords [ yuoto vape ] trận đấu 1784 các sản phẩm.
12 hương Yuoto 600 Puffs Vape 2 ML Dung tích nước trái cây
| Materail: | thép không gỉ |
|---|---|
| Kích cỡ: | 38cm * 31cm * 27cm |
| Quốc gia Orignal: | TRUNG QUỐC |
| Công suất nước trái cây: | 2,0 ml |
| Dung lượng pin: | 350 mAh |
1 gói / 23g Yuoto 600 Puffs Vape 12 hương Hệ thống Pod dùng một lần Pink Ice
| Materail: | thép không gỉ |
|---|---|
| Kích cỡ: | 38cm * 31cm * 27cm |
| Quốc gia Orignal: | TRUNG QUỐC |
| Công suất nước trái cây: | 2,0 ml |
| Dung lượng pin: | 350 mAh |
Yuoto 1200 Puffs Vape 15 hương 4ml E-Liquid 650mAh Mesh Coil dùng một lần
| bánh xốp: | 1200.0 |
|---|---|
| Nicotine: | 5,0% |
| Công suất nước trái cây điện tử: | 4.0ml |
| Pin: | 650.0mAh |
| Hương vị: | 15.0 |
Hương vị tốt Yuoto XXL 2500 Puff Vape dùng một lần 5% Nicotine
| Tên sản phẩm:: | Yuoto XXL 2500 Puffs |
|---|---|
| Hương vị:: | 19 |
| Hình dạng:: | Phổ biến |
| Ứng dụng:: | Giải trí Bar, Tiệc, Rlexation |
| Cân nặng:: | 46g |
CE Có thể sạc lại 5000 Puffs Vape dùng một lần 14ml Chất lỏng 5% NIC
| Màu sắc: | 19 |
|---|---|
| Người mẫu: | thanos 5000 phồng |
| Có thể sạc lại: | Đúng |
| trọng lượng: | 80g |
| Ắc quy: | 650 mah |
100% chính hãng Yuoto Xxl Vape dùng một lần 2500 Puff Dung tích chất lỏng 7ml
| bánh xốp: | 2500 |
|---|---|
| nicotin: | 5% |
| Công suất chất lỏng: | 7ml |
| Người mẫu: | yuoto xxl 2500 phồng |
| Ắc quy: | 1200mAh |
Bộ Vape dùng một lần Yuoto Xxl 2500 chính hãng 100% Dung tích Pod 7ml
| bánh xốp: | 2500 |
|---|---|
| nicotin: | 5% |
| Công suất chất lỏng: | 7ml |
| Người mẫu: | yuoto xxl 2500 phồng |
| Ắc quy: | 1200mAh |
Thuốc lá Pctg Yuoto Thanos E, 5000 Puffs 14ml Vape dùng một lần 19 Hương vị
| Tên sản phẩm: | Vỏ dùng một lần |
|---|---|
| Vật liệu: | SS304+Pctg+véc ni bếp |
| Số mẫu: | 5000 hơi |
| E lỏng: | 14ml |
| Battery: | 650mAh Li Battery |
ODM 3000 Puffs Thuốc lá điện tử dùng một lần, Yuoto Luscious E Cig OEM
| Tên sản phẩm: | Bút Vapes dùng một lần |
|---|---|
| E-liquid-Dung tích: | 8ml chất lỏng điện tử |
| Dung lượng pin: | 1350mAh |
| Phun: | 3000 hơi |
| nicotin: | 20 mg; 50 mg |
ROHS UL PSE Yuoto Thnaos 5000puffs Lưới cuộn E Cig 14ml 650mAh
| Tên sản phẩm: | Vaping Pod dùng một lần |
|---|---|
| Vật liệu: | SS304+Pctg |
| Số mẫu: | phiên bản thanos-Ả Rập |
| Eliquid-Capacity: | Nước ép 14ml |
| Ắc quy: | Pin Li 650mAh |

