Tất cả sản phẩm
-
Hamza PatelWow họ có rất nhiều dòng, giá cả rất hợp lý, nhân viên rất hợp tác. Tiger giúp tôi tiết kiệm nhiều thời gian. -
Artur HatimiTôi sử dụng một số nhà bán buôn và luôn săn lùng giá tốt nhất, hương vị tốt nhất, cũng như dịch vụ khách hàng tốt nhất.Khi nhân viên làm việc ở Yuoto, họ làm cho tôi mọi việc trở nên thật dễ dàng và suôn sẻ.
Người liên hệ :
Tiger Zhou
Số điện thoại :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
Kewords [ yuoto vape ] trận đấu 1784 các sản phẩm.
Pctg 600puffs Thuốc lá Yuoto E, Bút Vape dùng một lần 16 hương vị
| Tên sản phẩm: | Thuốc lá điện tử |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép không gỉ SS304 + Pctg |
| Người mẫu.: | Chai 600 |
| Ejuice-Công suất: | 2ml chất lỏng điện tử |
| Dung lượng pin: | 400mah |
Original Yuoto Vape dùng một lần Beyonder 7000 Puffs Rechargeable Mesh Coil 15 Flavour Original
| Khả năng pin: | 650mAh |
|---|---|
| điện trở cuộn dây: | 1,2ohm |
| hương vị: | 15 hương vị |
| Sức mạnh nicotin: | 0% 2% 5% |
| Tên sản phẩm: | Vape dùng một lần YUOTO |
Yuoto DIGI 15000 Puffs Daul Mesh Coil Vape 20 ML Vape dùng một lần
| Tên sản phẩm: | Yuoto DIGI |
|---|---|
| bánh xốp: | 15000 |
| hương vị: | 23 |
| Hình dạng: | CÁI BÚT |
| Trọng lượng: | 105 gam |
3500 Puffs Yuoto Vape dùng một lần, 50mg Nicotine 16 Hương vị Vape
| hương vị: | 23 |
|---|---|
| Công suất nước ép điện tử:: | 9ML |
| Sức mạnh nicotin:: | 0/20mg(2%)/50mg(5%) |
| hương vị: | băng bạc hà |
| Phù hợp với: | hơn 18 tuổi |
3000 Puffs Vape dùng một lần 1350mah Pin Yuoto Vape E Cigars Double Apple
| Tên sản phẩm: | Vaping Pod dùng một lần |
|---|---|
| Vật liệu: | SS304+Pctg+Da hàng đầu |
| Mẫu số: | Ngon |
| Eliquid-Capacity: | Nước ép 8ml |
| Ắc quy: | Pin Li 1350mAh |
14ml E Liquid Yuoto Thanos 5000 Puffs Ecigarette 650mAh Pin lưới cuộn
| Kiểu:: | Cái tôi |
|---|---|
| Vật liệu:: | Kim loại |
| Bộ:: | Đơn |
| Chế độ cơ khí:: | phi cơ khí |
| Biến điện áp:: | Điện áp không thay đổi |
5000 Puffs Yuoto Vape dùng một lần, Vape thuốc lá điện tử với công suất đầu ra không đổi
| Tên sản phẩm: | Thuốc lá điện tử |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép không gỉ SS304 + Pctg |
| Người mẫu.: | thano 5000 |
| Ejuice-Công suất: | 14ml chất lỏng điện tử |
| Dung lượng pin: | 650mAh |
Trà trân châu Berry Yuoto Bottlemax 600 Puffs 20ml Pin 400mAh
| bánh xốp: | ≈600 |
|---|---|
| Ắc quy: | 400 mAh |
| nicotin: | 0/20/50mg/ml |
| Công suất chất lỏng điện tử: | 2ml |
| điện áp đầu ra: | 3.7V |
Thuốc lá điện tử Yuoto 5000 Puffs Bar Vape Pen Rechargeable Vaporizer Kit Hookah Pod
| Tên sản phẩm: | Thuốc lá điện tử |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép không gỉ SS304 + Pctg |
| Người mẫu.: | thano 5000 |
| Ejuice-Công suất: | 14ml chất lỏng điện tử |
| Khả năng pin: | 650mAh |
Yuoto Thuốc lá điện tử dùng một lần Vape Pod 5000 Puff Open System 14ml
| Tên sản phẩm: | Thuốc lá điện tử dùng một lần |
|---|---|
| Vật liệu: | SS304+Pctg+véc ni bếp |
| Mẫu KHÔNG CÓ.: | thanos |
| Eliquid-Capacity: | 14ml |
| Dung lượng pin: | 650 |

