Tất cả sản phẩm
-
Hamza PatelWow họ có rất nhiều dòng, giá cả rất hợp lý, nhân viên rất hợp tác. Tiger giúp tôi tiết kiệm nhiều thời gian. -
Artur HatimiTôi sử dụng một số nhà bán buôn và luôn săn lùng giá tốt nhất, hương vị tốt nhất, cũng như dịch vụ khách hàng tốt nhất.Khi nhân viên làm việc ở Yuoto, họ làm cho tôi mọi việc trở nên thật dễ dàng và suôn sẻ.
Người liên hệ :
Tiger Zhou
Số điện thoại :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
Kewords [ yuoto vape ] trận đấu 1784 các sản phẩm.
8ml Yuoto Luscious 3000puffs, Bút Vape dùng một lần có hương vị tuyệt vời
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
|---|---|
| hương vị: | táo đôi |
| Nguyên bản: | Trung Quốc |
| Hàng tồn kho: | Số lượng lớn |
| nicotin muối: | 5% |
XXL Yuoto 2500 Puff Vape Pen Strawberry Watermelon Pin 1200mAh
| Tên sản phẩm: | Thuốc lá điện tử dùng một lần |
|---|---|
| Nguyên liệu: | SS304+Pctg+PC |
| Mẫu KHÔNG CÓ.: | Yuoto XXL 2500 hơi |
| Eliquid-Capacity: | 7ml |
| Dung lượng pin: | 1200mAh |
Yuoto Bottlemax Bút Vape dùng một lần Số lượng lớn 600 Puffs Hỗn hợp Berries Thấp Nicotine 2% TPD
| bánh xốp: | ≈600 |
|---|---|
| Ắc quy: | 400 mAh |
| nicotin: | 0/20/50mg/ml |
| Công suất chất lỏng điện tử: | 2ml |
| điện áp đầu ra: | 3.7V |
Yuoto Vape Pod E Thuốc lá dùng một lần 5000 Puff 14ml Salt Nic Juice Mesh Coil Vaporizer
| Tên sản phẩm: | Thuốc lá điện tử |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép không gỉ SS304 + Pctg |
| Người mẫu.: | thano 5000 |
| Ejuice-Công suất: | 14ml chất lỏng điện tử |
| Dung lượng pin: | 650mAh |
7000 Puffs Yuoto Beyonder Vape Pod dùng một lần với pin 16ml E-Liquid 900mAh
| tên sản phẩm: | vape 7000puffs |
|---|---|
| Vật liệu: | SS304+Pctg+PC |
| Mẫu KHÔNG CÓ.: | Beyonder 7000 hơi |
| Eliquid-Capacity: | 16ml |
| Dung lượng pin: | 900mAh |
Bút Vape dùng một lần với số lượng lớn Thanos Yuoto Vape 5000 Puffs Dưa dừa 50mg 650mAh có thể sạc lại
| Đóng gói: | 10 cái/hộp |
|---|---|
| hương vị: | Dưa dừa (19 vị cho bạn lựa chọn) |
| Công suất nước ép điện tử: | 14 triệu |
| Sức mạnh nicotin: | 0/20mg(2%)/50mg(5%) |
| Hàm số: | cuộn lưới |
Pin 400mAh Yuoto Bottlemax 600 Puffs Vapes dùng một lần Hookahs 2ml Pink Lemon
| bánh xốp: | ≈600 |
|---|---|
| Ắc quy: | 400 mAh |
| nicotin: | 0/20/50mg/ml |
| Công suất chất lỏng điện tử: | 2ml |
| điện áp đầu ra: | 3.7V |
3500 Puff Bar Yuoto Hookah Pen, Yuoto XXL Max Vape dùng một lần
| Tên sản phẩm: | Vỏ dùng một lần |
|---|---|
| Vật liệu: | SS304+Pctg+ Da |
| Mẫu KHÔNG CÓ.: | TỐI ĐA XXL |
| Eliquid-Capacity: | 9ML |
| Ắc quy: | Pin Li 1200mAh |
7k Puffs Yuoto Beyonder Vape dùng một lần với sức cản không khí có thể điều chỉnh 50 Mg/Ml
| tên sản phẩm: | Người phi phàm Yuoto |
|---|---|
| bánh xốp: | 7000 |
| hương vị: | 15 |
| Hình dạng: | Hộp |
| Ứng dụng: | Bar Entertainment, Party, Relexation |
Yuoto Thanos 5000 Puffs Vape 1 lần sử dụng 19 hương vị bút hấp 14ml E Liquid
| Khả năng pin: | 650mAh |
|---|---|
| Thương hiệu: | Yuoto |
| Vòng xoắn: | cuộn lưới |
| Công suất: | 14ml |
| hương vị: | 19 |

