Tất cả sản phẩm
-
Hamza PatelWow họ có rất nhiều dòng, giá cả rất hợp lý, nhân viên rất hợp tác. Tiger giúp tôi tiết kiệm nhiều thời gian. -
Artur HatimiTôi sử dụng một số nhà bán buôn và luôn săn lùng giá tốt nhất, hương vị tốt nhất, cũng như dịch vụ khách hàng tốt nhất.Khi nhân viên làm việc ở Yuoto, họ làm cho tôi mọi việc trở nên thật dễ dàng và suôn sẻ.
Người liên hệ :
Tiger Zhou
Số điện thoại :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
Kewords [ yuoto vape ] trận đấu 1784 các sản phẩm.
14ml Pod 5000 Puffs dùng một lần vape E Cig 19 hương vị
| Khả năng pin: | 650mAh |
|---|---|
| Thương hiệu: | Yuoto |
| Vòng xoắn: | cuộn lưới |
| Công suất: | 14ml |
| hương vị: | 19 |
Yuoto DIGI 15000 có thể sạc lại Puffs Double Mesh Coil Vape 22 hương vị
| tên: | Yuoto DIGI |
|---|---|
| bánh xốp: | 15000 |
| Trọng lượng: | 105 gam/cái |
| Pin: | 850mAh(Có thể sạc lại) |
| Công suất nước ép điện tử: | 23ml |
Chứng nhận Tpd Bình xịt hơi dùng một lần Yuoto Chai Max 600 Puffs
| Loại: | Thuốc lá điện tử dùng một lần |
|---|---|
| Nguyên liệu: | SS304+Pctg+PC |
| Chứng nhận: | FDA, CE, ROHS, FCC, Tpd |
| Chế độ bắt đầu: | thủ công |
| Trưng bày: | không có màn hình |
Thuốc lá điện tử Oringinal XXL Max YUOTO 3500 Puff Hương vị trái cây OEM ODM cung cấp trung quốc Pod Vape Pen diap vape
| thuốc lá điện tử: | không thể |
|---|---|
| Dung lượng pin: | 1200 mAh |
| Sức mạnh nicotin: | 5% 2% 0% |
| Hương vị: | dưa hấu |
| Cân nặng: | 60,5g |
Yuoto 600 Puffs Mech Coil 2% Nicotine Vape Pen Chai tối đa với Tpd
| Loại: | Thuốc lá điện tử dùng một lần |
|---|---|
| Nguyên liệu: | SS304+Pctg+PC |
| Chứng nhận: | FDA, CE, ROHS, FCC, Tpd |
| Chế độ bắt đầu: | thủ công |
| Trưng bày: | không có màn hình |
50mg Nicotine Yuoto Nước tăng lực Thiết bị dùng một lần Tất cả trong một 5000 nhát
| Đóng gói: | 10 cái/hộp |
|---|---|
| hương vị: | Nước tăng lực (19 vị cho bạn lựa chọn) |
| Công suất nước ép điện tử: | 14ml |
| Sức mạnh nicotin: | 0/20mg(2%)/50mg(5%) |
| Hàm số: | cuộn lưới |
Thuốc lá Yuoto Chai E 400mAh, Vape dùng một lần cuộn lưới Tpd
| Mẫu KHÔNG CÓ.: | Chai 600 nhát |
|---|---|
| Phù hợp với: | TẤT CẢ>18 |
| Vỏ pin: | 400mah |
| Công suất nước trái cây: | 2ML |
| Gói vận chuyển: | Hộp quà |
Đèn vape dùng một lần Yuoto Thanos 14ml 5000 puffs Mesh Coil Elf Lost Bar Mary
| Tên sản phẩm: | Thuốc lá điện tử dùng một lần |
|---|---|
| Vật liệu: | SS304+Pctg+véc ni bếp |
| Mô hình NO.: | thanos |
| Eliquid-Capacity: | 14ml |
| Khả năng pin: | 650 |
Hương vị mượt mà Yuoto Mod Vape 5000puffs 20mg Muối nicotin 14ml Nước ép
| Tên sản phẩm: | Thuốc lá điện tử |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép không gỉ SS304 + Pctg |
| Người mẫu.: | thano 5000 |
| Ejuice-Công suất: | 14ml chất lỏng điện tử |
| Dung lượng pin: | 650mAh |
Thuốc lá Yuoto Thanos 5000puffs 2% Nicotine E, Logo tùy chỉnh I Vape dùng một lần
| Tên sản phẩm: | Thuốc lá điện tử |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép không gỉ SS304 + Pctg |
| Người mẫu.: | thano 5000 |
| Ejuice-Công suất: | 14ml chất lỏng điện tử |
| Dung lượng pin: | 650mAh |

