Tất cả sản phẩm
-
Hamza PatelWow họ có rất nhiều dòng, giá cả rất hợp lý, nhân viên rất hợp tác. Tiger giúp tôi tiết kiệm nhiều thời gian. -
Artur HatimiTôi sử dụng một số nhà bán buôn và luôn săn lùng giá tốt nhất, hương vị tốt nhất, cũng như dịch vụ khách hàng tốt nhất.Khi nhân viên làm việc ở Yuoto, họ làm cho tôi mọi việc trở nên thật dễ dàng và suôn sẻ.
Người liên hệ :
Tiger Zhou
Số điện thoại :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
Kewords [ yuoto vape ] trận đấu 1784 các sản phẩm.
Yuoto Vape cộng với 600 Puffs 800puffs Thuốc lá điện tử
| Hương vị: | 11 |
|---|---|
| bánh xốp: | 600/800 |
| Công suất nước trái cây điện tử: | 2,5ML |
| Ắc quy: | 600 mah |
| Trọng lượng: | 32g |
Thuốc lá điện tử Yuoto Vape plus 600 Puffs 800puffs với tpd ở Châu Âu
| Hương vị: | 11 |
|---|---|
| bánh xốp: | 600/800 |
| Công suất nước trái cây điện tử: | 2,5ML |
| Ắc quy: | 600 mah |
| Trọng lượng: | 32g |
Chai rượu nhỏ Vape Pen 4000 Puffs 16 hương với cuộn lưới
| tên sản phẩm: | Yuoto Vapes |
|---|---|
| Hương liệu: | 16 |
| Hình dạng: | Chai rượu nhỏ |
| Đơn xin: | Giải trí Bar, Tiệc, Rlexation |
| Trọng lượng: | 57g |
Đã kích hoạt sẵn đèn Led dùng một lần Vape đầy màu sắc. Bản vẽ 4000 Puffs đã được kích hoạt
| nhãn hiệu: | Yuoto Vapes |
|---|---|
| Hương liệu: | 16 |
| Đơn xin: | Giải trí Bar, Tiệc, Rlexation |
| Trọng lượng: | 57g |
| Pin: | 650 mah |
Cuộn lưới độc đáo Yuoto Bubble Dung lượng pin 650mAh cho Puff Bar
| tên sản phẩm: | Yuoto Vapes |
|---|---|
| Hương liệu: | 16 |
| Hình dạng: | Chai rượu nhỏ |
| Đơn xin: | Giải trí Bar, Tiệc, Rlexation |
| Trọng lượng: | 57g |
Nhựa AL YUOTO Vape dùng một lần với dòng không khí điều chỉnh và dung lượng pin 650mAh
| luồng không khí: | có thể điều chỉnh |
|---|---|
| Gói: | 1 cái/gói |
| Vật liệu: | Nhựa + AL |
| Khả năng pin: | 650mAh |
| Công suất: | 10-12W |
Khả năng điều chỉnh dòng không khí Yuoto 0 ° Vape dùng một lần
| Khả năng pin: | 650mAh |
|---|---|
| Vật liệu: | Nhựa + AL |
| Gói: | 1 cái/gói |
| điện trở cuộn dây: | Lưới thép |
| Sức mạnh nicotin: | 0% 2% 5% |
Chế độ khởi động thủ công 4000 Puffs Nước ép có thể sạc lại bong bóng Yuoto Dung tích 10ml
| Loại hình: | Thuốc lá điện tử dùng một lần |
|---|---|
| Vật chất: | SS304+Pctg+PC |
| Chứng nhận: | FDA, CE, ROHS, FCC, PSE |
| Loại sạc: | cáp |
| Chế độ bắt đầu: | thủ công |
Gậy Vape dùng một lần 5% muối Nic, Yuoto Thanos Ecigarette 5000 Puffs
| Loại: | Vape dùng một lần |
|---|---|
| Bộ: | Độc thân |
| Chứng nhận: | FDA, CE, ROHS, PSE |
| Trưng bày: | không có màn hình |
| Loại sạc: | Loại C |
SS304 Pctg PC Yuoto Bubble 4000puffs Dung tích chất lỏng có thể sạc lại 10ml
| Loại hình: | Thuốc lá điện tử dùng một lần |
|---|---|
| Vật chất: | SS304+Pctg+PC |
| Chứng nhận: | FDA, CE, ROHS, FCC, PSE |
| Loại sạc: | cáp |
| Chế độ bắt đầu: | thủ công |

